kalarm - en to ta translation catalogue (1160 entries)

[ctx: @info]
en: No mail transport configured for email identity <resource>%1</resource>
ta: <resource>%1</resource> எனும் மின்னஞ்சல் அடையாளத்திற்கான அஞ்சலனுப்பும் கணக்கு அமைக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Emails may not have been sent
ta: மின்னஞ்சல்கள் அனுப்பப்படாமல் இருந்திருக்கலாம்

[ctx: @info]
en: Program error
ta: நிரலில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Enter the length of time (in hours and minutes) after the current time to schedule the alarm.
ta: இப்போதிலிருந்து எவ்வளவு நேரத்தில் அலாரத்தை தூண்ட வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள் (மணிநேரம் மற்றும் நிமிடங்களாக).

[ctx: @info]
en: If a recurrence is configured, the start date/time will be adjusted to the first recurrence on or after the entered date/time.
ta: மறுநிகழ்வு அமைக்கப்பட்டிருந்தால், உள்ளிடப்படும் தேதி/நேரத்திற்கு பிறகுள்ள முதல் மறுநிகழ்விற்கு துவக்க தேதி/நேரம் மாற்றப்படும்.

[ctx: @info]
en: This uses KAlarm's default time zone, set in the Configuration dialog.
ta: விருப்பத்தேர்வு சாளரத்தில் கேயலாரத்திற்காக  அமைக்கப்பட்டுள்ள இயல்பிருப்பு நேர மண்டலத்தை இது பயன்படுத்தும்.

[ctx: @option:radio]
en: Defer until:
ta: இதுவரை ஒத்திவை:

[ctx: @option:radio]
en: At date/time:
ta: இந்த நேரத்தில்/தேதியில்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Reschedule the alarm to the specified date and time.
ta: குறிப்பிட்ட நாள் மற்றும் நேரத்திற்கு அலாரத்தை மாற்றும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Specify the date, or date and time, to schedule the alarm.
ta: அலாரத்தை எந்த தேதிக்கு (அல்லது தேதி மற்றும் நேரத்திற்கு) மாற்ற வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the date to schedule the alarm.</para><para>%1</para>
ta: <para>அலாரத்தை எந்த தேதியில் அமைக்க வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the time to schedule the alarm.</para><para>%1</para><para>%2</para>
ta: <para>அலாரத்தை எந்த நேரத்திற்கு அமைக்க வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para><para>%2</para>

[ctx: @option:check]
en: Any time
ta: எந்த நேரமும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Set only a date (without a time) for the alarm
ta: நேரத்தை குறிப்பிடாமல் தேதியை மட்டும் அமைக்க விடும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to specify only a date (without a time) for the alarm. The alarm will trigger at the first opportunity on the selected date.
ta: நேரம் இல்லாமல் தேதியை மட்டும் குறிப்பிடுவதற்கு இதை குறியுங்கள். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதியில் கிடைக்கும் முதல் வாய்ப்பில் அலாரம் தூண்டப்படும்.

[ctx: @option:radio Defer for time interval]
en: Defer for:
ta: இவ்வளவு நேரத்திற்கு ஒத்திவை:

[ctx: @option:radio]
en: Time from now:
ta: இப்போதிலிருந்து நேரம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Reschedule the alarm for the specified time interval after now.
ta: இப்போதுக்கு பிறகான குறிப்பிட்ட இடைவெளிக்கு பிறகு தூண்டப்படுமாறு அலாரத்தை மாற்றியமைக்கும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Schedule the alarm after the specified time interval from now.
ta: இப்போதிலிருந்து குறிப்பிட்ட இடைவெளிக்கு பிறகு அலாரம் தூண்டப்படுமாறு அமைக்கும்.

[ctx: @item:inlistbox]
en: Preset
ta: முன்னமைக்கப்பட்டவை

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1 minute | %1 minutes
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1 hour | %1 hours
ta[0]: 1 மணிநேரம்
ta[1]: %1 மணிநேரம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1 day
ta: 1 நாள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1 week
ta: 1 வாரம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Select time delay from a list of preset values
ta: முன்னமைக்கப்பட்டுள்ள தாமதங்களின் பட்டியலிலிருந்து ஏதேனும் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்

[ctx: @action:button]
en: Time Zone...
ta: நேர மண்டலம்...

[ctx: @info:tooltip]
en: Choose a time zone for this alarm
ta: இந்த அலாரத்திற்கான நேர மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவிடும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose a time zone for this alarm which is different from the default time zone set in KAlarm's configuration dialog.
ta: கேயலாரத்தின் விருப்பத்தேர்வு சாளரத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள நேர மண்டலம் அல்லாது வேறு நேர மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @label:listbox]
en: Time zone:
ta: கால மண்டலம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the time zone to use for this alarm.
ta: இந்த அலாரத்திற்கு பயன்படுத்த வேண்டிய நேர மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @info]
en: Invalid time
ta: செல்லுபடியாகாத நேரம்

[ctx: @info]
en: Invalid date
ta: செல்லுபடியாகாத தேதி

[ctx: @info]
en: Alarm date has already expired
ta: அலாரத்திற்கான தேதி ஏற்கனவே முடிந்துள்ளது

[ctx: @info]
en: Alarm time has already expired
ta: அலாரத்திற்கான நேரம் ஏற்கனவே முடிந்துள்ளது

[ctx: @info]
en: Cannot initialize audio system
ta: ஒலி இசைப்பியைத் துவக்கு முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Cannot initialize audio system: %1
ta: ஒலி இசைப்பியைத் துவக்கு முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: <para>Error playing audio file <filename>%1</filename></para><para>%2</para>
ta: <para>ஒலிக்கோப்பை திறப்பதில் சிக்கல் <filename>%1</filename></para><para>%2</para>

[ctx: @info]
en: Cannot set the audio volume: %1
ta: ஒலியளவை அமைக்க முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: <para>Error opening audio file: <filename>%1</filename></para>
ta: <para>ஒலிக்கோப்பை திறப்பதில் சிக்கல்: <filename>%1</filename></para>

[ctx: @info]
en: Cannot initialize audio player
ta: ஒலி இசைப்பியைத் துவக்கு முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: <para>Error playing audio file: <filename>%1</filename></para>
ta: <para>ஒலிக்கோப்பை திறப்பதில் சிக்கல்: <filename>%1</filename></para>

en: KAlarm Autostart
ta: கேயலார சுயதுவக்கம்

en: KAlarm autostart at login
ta: நுழையும்போது கேயலாரத்தை துவக்கு

en: Copyright 2001-%1, David Jarvie
ta: பதிப்புரிமை © 2001-%1, டேவிட் ஜார்வீ

[ctx: @info:credit]
en: David Jarvie
ta: டேவிட் ஜார்வீ

en: Author
ta: இயற்றியவர்

en: Application to run
ta: இயக்க வேண்டிய நிரல்

en: Command line arguments to pass to application
ta: செயலிக்கு அனுப்ப வேண்டிய முனைய தருமதிப்புகள் (arguments)

[ctx: @title:window]
en: Import Birthdays From KAddressBook
ta: KAddressBook-இலிருந்து பிறந்தநாட்களை இறக்குமதி செய்வது

[ctx: @label:textbox]
en: Alarm name:
ta: அலாரத்தின் பெயர்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter a name to help you identify this alarm. This is optional and need not be unique.
ta: இவ்வலாரத்தை அடையாளப்படுத்தும் பெயரை உள்ளிடுங்கள். விரும்பினால் இதை காலியாக விடலாம். பல அலாரங்களுக்கு ஒரே பெயரை பயன்படுத்தலாம்.

[ctx: @info]
en: Birthday:
ta: பிறந்தநாள்:

[ctx: @title:group]
en: Alarm Text
ta: அலாரத்திற்கான உரை

[ctx: @label:textbox]
en: Prefix:
ta: முன்னொட்டு:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter text to appear before the person's name in the alarm message, including any necessary trailing spaces.
ta: நபரின் பெயருக்கு முன் அலார தகவல்சாளரத்தில் இருக்க வேண்டிய உரையை உள்ளிடுங்கள். தேவைப்பட்டால் உரைக்கு பின்னால் இருக்க வேண்டிய இடைவெளிகளையும் உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @label:textbox]
en: Suffix:
ta: பின்னொட்டு:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter text to appear after the person's name in the alarm message, including any necessary leading spaces.
ta: நபரின் பெயருக்கு பிறகு அலார தகவல்சாளரத்தில் இருக்க வேண்டிய உரையை உள்ளிடுங்கள். தேவைப்பட்டால் உரைக்கு முன்னால் இருக்க வேண்டிய இடைவெளிகளையும் உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @title:group]
en: Select Birthdays
ta: பிறந்தநாட்களை தேர்ந்தெடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Select birthdays to set alarms for.<nl/>This list shows all birthdays in <application>KAddressBook</application> except those for which alarms already exist.</para><para>You can select multiple birthdays at one time by dragging the mouse over the list, or by clicking the mouse while pressing Ctrl or Shift.</para>
ta: <para>எந்த பிறந்தநாட்களுக்கு அலாரங்களை அமைக்க வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.<nl/>ஏற்கனவே அலாரங்கள் அமைக்கப்பட்ட பிறந்தநாட்களை தவிர, <application>KAddressBook</application> செயலியிலுள்ள அனைத்த பிறந்தநாட்களையும் இப்பட்டியல் காட்டும்.</para><para>கிளிக் செய்துகொண்டே சுட்டியை பட்டியலின்மீது இழுத்தோ, Ctrl அல்லது Shift விசைகளை அழுத்தியபடி கிளிக் செய்தோ, ஒரே நேரத்தில் பல பிறந்தநாட்ளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.</para>

[ctx: @title:group]
en: Alarm Configuration
ta: அலார அமைப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to display a reminder in advance of or after the birthday.
ta: பிறந்தநாளுக்கு முன்னோ பின்னோ நினைவூட்டலை காட்ட இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of days before or after each birthday to display a reminder. This is in addition to the alarm which is displayed on the birthday.
ta: எத்தனை நாட்களுக்கு முன்னோ பின்னோ ஒவ்வொரு பிறந்தநாளுக்கும் நினைவூட்டலை காட்ட வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள். இதைத் தவிர, ஒவ்வொரு பிறந்தநாளன்றும் ஓர் அலாரம் தூண்டப்படும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select whether the reminder should be triggered before or after the birthday.
ta: பிறந்தநாளுக்கு முன்பு நினைவூட்டல் காட்டப்பட வேண்டுமா, அல்லது பின்பு காட்டப்பட வேண்டுமா என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Sub-Repetition
ta: சார்-தூண்டல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Set up an additional alarm repetition
ta: கூடுதலான அலார மறுநிகழ்வை அமைக்க உதவும்

en: Prompt for confirmation when alarm is acknowledged
ta: அலாரத்தை பார்த்ததாக ஒப்புக்கொள்வதை உறுதிசெய்

en: Attach file to email (repeat as needed)
ta: கோப்பை மின்னஞ்சலுடன் இணை (தேவைப்பட்டால் பலமுறை பயன்படுத்தலாம்)

en: Auto-close alarm window after --late-cancel period
ta: --late-cancel நேரத்திற்குப் பிறகு அலார சாளரத்தை தானாக மூடு

en: Blind copy email to self
ta: அஞ்சலை தனக்கு மறைநகலாய் அனுப்பு

en: Beep when message is displayed
ta: தகவலை காட்டும்போது ஒலியெழுப்பு

en: Message background color (name or hex 0xRRGGBB)
ta: தகவலின் பின்னணி நிறம் (பெயர் அல்லது hex 0xRRGGBB)

en: Message foreground color (name or hex 0xRRGGBB)
ta: தகவலின் முன்னணி நிறம் (பெயர் அல்லது hex 0xRRGGBB)

en: Cancel alarm with the specified event ID
ta: குறிப்பிட்ட அடையாள எண்ணை கொண்ட அலாரத்தை ரத்து செய்

en: Disable the alarm
ta: அலாரத்தை முடக்கு

en: Disable monitoring of all alarms
ta: அலாரங்களை நிர்வகிப்பதை முடக்கு

en: Execute a shell command line
ta: முனைய கட்டளையை செயல்படுத்து

en: Command line to generate alarm message text
ta: அலார தகவலுக்கான உரையை வெளியிடும் கட்டளை

en: Display the alarm edit dialog to edit the specified alarm
ta: குறிப்பிட்ட அலாரத்தை திருத்துவதற்கான சாளரத்தை காட்டு

en: Display the alarm edit dialog to edit a new display alarm
ta: புதிய காட்சி அலாரத்தை உருவாக்குவதற்கான சாளரத்தை காட்டு

en: Display the alarm edit dialog to edit a new command alarm
ta: புதிய கட்டளை அலாரத்தை உருவாக்குவதற்கான சாளரத்தை காட்டு

en: Display the alarm edit dialog to edit a new email alarm
ta: புதிய மின்னஞ்சல் அலாரத்தை உருவாக்குவதற்கான சாளரத்தை காட்டு

en: Display the alarm edit dialog to edit a new audio alarm
ta: புதிய ஒலி அலாரத்தை உருவாக்குவதற்கான சாளரத்தை காட்டு

en: Display the alarm edit dialog, preset with a template
ta: ஓர் வார்ப்புருவை அடிப்படையாக கொண்ட அலார திருத்த சாளரத்தை காட்டு

en: File to display
ta: காட்ட வேண்டிய கோப்பு

en: KMail identity to use as sender of email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்ப பயன்படுத்த வேண்டிய கேமெயில் அடையாளம்

en: Interval between alarm repetitions
ta: அலார மறுதோன்றல்களுக்கு இடையேயான இடைவெளி

en: Show alarm as an event in KOrganizer
ta: அலாரத்தை கேயார்கனைசரில் நிகழ்வாக காட்டு

en: Cancel alarm if more than 'period' late when triggered
ta: தூண்டப்படும்போதே 'period'-அளவுக்கு மேல் தாமதமாக இருந்தால் அலாரத்தை ரத்து செய்

en: Output list of scheduled alarms to stdout
ta: வரவிருக்கும் அலாரங்களின் பட்டியலை stdout-இல் வெளியிடும்

en: Repeat alarm at every login
ta: ஒவ்வொரு முறையும் அமர்வுக்குள் நுழையும் போது அலாரத்தை ஒலிக்க செய்

en: Send an email to the given address (repeat as needed)
ta: கொடுக்கப்படும் முகவரிக்கு அஞ்சலனுப்பும் (தேவைப்பட்டால் பலமுறை பயன்படுத்தலாம்)

en: Name of alarm
ta: அலாரத்தின் பெயர்

en: Display alarm message as a notification
ta: அலார தகவலை அறிவிப்பாக காட்டு

en: Audio file to play once
ta: ஒரு முறை இயக்க வேண்டிய ஒலிக்கோப்பு

en: Audio file to play repeatedly
ta: தொடர்ந்து இயக்க வேண்டிய ஒலிக்கோப்பு

en: Specify alarm recurrence using iCalendar syntax
ta: iCalendar பாங்கில் அலார மறுநிகழ்வை குறிப்பிடு

en: Display reminder before or after alarm
ta: அலாரத்துக்கு முன்னர் அல்லது பின்னர் நினைவூட்டலை காட்டு

en: Display reminder once, before or after first alarm recurrence
ta: அலாரத்தின் முதல் மறுநிகழ்வுக்கு முன்னோ பின்னோ ஒருமுறை நினைவூட்டலை காட்டு

en: Number of times to repeat alarm (including initial occasion)
ta: அலாரத்தை எத்தனை முறை மீளத்தூண்ட வேண்டும் (முதல் நிகழ்வு உட்பட)

en: Speak the message when it is displayed
ta: தகவலை காட்டும்போது பேச்சாக்கு

en: Email subject line
ta: மின்னஞ்சலின் தலைப்பு

en: Simulate system time [[[yyyy-]mm-]dd-]hh:mm [TZ] (debug mode)
ta: [[[yyyy-]mm-]dd-]hh:mm [TZ] என்ற கணினி நேரத்தை பயன்படுத்து (பிழைநீக்க பயன்முறை)

en: Trigger alarm at time [[[yyyy-]mm-]dd-]hh:mm [TZ], or date yyyy-mm-dd [TZ]
ta: [[[yyyy-]mm-]dd-]hh:mm [TZ] என்ற நேரத்திலோ, yyyy-mm-dd [TZ] என்ற தேதியிலோ உள்ள அலாரத்தை தூண்டு

en: Display system tray icon
ta: கணினித் தட்டில் சின்னத்தை காட்டு

en: Trigger alarm with the specified event ID
ta: குறிப்பிட்ட அடையாள எண்ணை கொண்ட அலாரத்தை தூண்டு

en: Repeat until time [[[yyyy-]mm-]dd-]hh:mm [TZ], or date yyyy-mm-dd [TZ]
ta: [[[yyyy-]mm-]dd-]hh:mm [TZ] என்ற நேரம் வரை மீளத்தூண்டு, அல்லது yyyy-mm-dd [TZ] என்ற தேதி வரை

en: Volume to play audio file
ta: ஒலிக்கோப்புக்கான ஒலியளவு

en: Message text to display
ta: காட்ட வேண்டிய உரை

[ctx: @info:shell]
en: <icode>%1</icode>: invalid email address
ta: <icode>%1</icode>: செல்லுபடியாகாத மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: @info:shell]
en: Invalid <icode>%1</icode> parameter for date-only alarm
ta: தேதி மட்டும் கொண்ட அலாரத்திற்கான இம்மதிப்பு செல்லுபடியாகாத‍து: <icode>%1</icode>

[ctx: @info:shell]
en: <icode>%1</icode> earlier than <icode>%2</icode>
ta: <icode>%1</icode> இதைவிட முந்தையது: <icode>%2</icode>

[ctx: @info:shell]
en: Invalid <icode>%1</icode> and <icode>%2</icode> parameters: repetition is longer than <icode>%3</icode> interval
ta: <icode>%1</icode> மற்றும் <icode>%2</icode> என்ற மதிப்புகள் செல்லுபடியாதன: <icode>%3</icode> என்ற இடைவெளியைவிட நீட்டமான மறுநிகழ்வு இடைவெளி.

[ctx: @info:shell]
en: : option(s) only valid with an appropriate action option or message
ta: : உரிய செயலுடனோ தகவலுடனோ மட்டும்தான் இம்மதிப்புகளை பயன்படுத்த முடியும்

[ctx: @info:shell]
en: 
    Use --help to get a list of available command line options.
ta: 
    பயன்படுத்தக்கூடிய முனையவரி விருப்பங்களை பற்றி அறிய --help என்பதை பயன்படுத்துங்கள்.

[ctx: @info:shell]
en: <icode>%1</icode> requires <icode>%2</icode>
ta: <icode>%1</icode> என்பதற்கு இது தேவை: <icode>%2</icode>

[ctx: @info:shell]
en: <icode>%1</icode> requires <icode>%2</icode> or <icode>%3</icode>
ta: <icode>%1</icode> என்பதற்கு இவற்றில் ஒன்று தேவை: <icode>%2</icode> அல்லது <icode>%3</icode>

[ctx: @info:shell]
en: Invalid <icode>%1</icode> parameter
ta: செல்லுபடியாகாத மதிப்பு <icode>%1</icode>

[ctx: @info:shell]
en: <icode>%1</icode> incompatible with <icode>%2</icode>
ta: <icode>%1</icode> இதனுடன் முரண்படுகிறது: <icode>%2</icode>

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Version), group (General)
en: KAlarm version
ta: கேயலார பதிப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Version), group (General)
en: KAlarm version which wrote this file.
ta: இக்கோப்பை உருவாக்கிய கேயலார பதிப்பு.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Backend), group (General)
en: Data storage backend
ta: தரவு சேமிப்பக பின்நிலை

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Backend), group (General)
en: Data storage backend currently used by KAlarm.
ta: கேயலாரம் தற்போது பயன்படுத்தும் தரவு சேமிப்பக பின்நிலை.

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (Backend), group (General)
en: File Resources
ta: கோப்பு உருப்படிகள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (UseAkonadiIfAvailable), group (General)
en: Enable Akonadi plugin
ta: Akonadi செருகுநிரலை இயக்கு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_TimeZone), group (General)
en: Time zone
ta: நேர மண்டலம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_HolidayRegion), group (General)
en: Holiday region
ta: விடுமுறைகளுக்கான மண்டலம்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Base_HolidayRegion), group (General)
en: Select the holiday region to use.
ta: விடுமுறைகளுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultFgColour), group (General)
en: Foreground color
ta: முன்புல நிறம்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (DefaultFgColour), group (General)
en: Default foreground color for alarm message windows.
ta: அலார தகவல் சாளரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு முன்புல நிறம்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultBgColour), group (General)
en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (DefaultBgColour), group (General)
en: Default background color for alarm message windows.
ta: அலார தகவல் சாளரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு பின்புல நிறம்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (UseAlarmName), group (General)
en: Enable alarm names
ta: அலாரங்களுக்கு பெயரிட விடு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (MessageFont), group (General)
en: Message font
ta: தகவலுக்கான எழுத்துரு

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (MessageFont), group (General)
en: Default font for displaying alarm messages.
ta: அலார செய்திகளுக்கான இயல்பிருப்பு எழுத்துரு.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowInSystemTray), group (General)
en: Show in system tray
ta: கணினித் தட்டில் காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ShowInSystemTray), group (General)
en: <p>Check to show KAlarm's icon in the system tray. Showing it in the system tray provides easy access and a status indication.</p>
ta: <p>கேயலாரத்தின் சின்னத்தை கணினித் தட்டில் காட்ட இதை குறிக்கவும். இச்சின்னம், கேயலாரத்தை எளிதில் திறக்க விடுவதுடன் அதன் நிலையைக் காட்டும்.</p>

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_AutoHideSystemTray), group (General)
en: Auto-hide in system tray if no alarms due within period
ta: குறிப்பிட்ட நேரத்திற்குள் அலாரமேதும் தூண்டப்படவிருக்கவில்லையெனில் கணினித் தட்டில் மறை

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (NoAutoHideSystemTrayDesktops), group (General)
en: Desktops without auto-hide in system tray
ta: கணினித் தட்டிலுள்ளவற்றை மறைக்க விடாத இயங்குதளங்கள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_AutoStart), group (General)
en: Start at login
ta: உள்நுழையும் போது துவங்கு

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Base_AutoStart), group (General)
en: <p>Automatically start KAlarm whenever you start KDE.</p><p>This option should always be set true if RunMode=Auto, else false.</p>
ta: <p>கே.டி.யீ.யை துவக்கும்போது கேயலாரத்தையும் திறக்கும்.</p><p>RunMode=Auto என இருக்கும்போது இது இயக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்; இல்லையேல் இதை முடக்க வேண்டும்.</p>

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_RunMode), group (General)
en: Run mode
ta: இயங்கும் முறை

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Base_RunMode), group (General)
en: Whether to run KAlarm automatically on login, manually only, or not at all.
ta: கேயலாரத்தை அமர்வில் நுழையும்போது தானாக துவக்க வேண்டுமா, கைமுறையாக துவக்குமாறு அமைக்க வேண்டுமா, அல்லது முடக்க வேண்டுமா.

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_RunMode), group (General)
en: Run automatically
ta: தானாக துவக்கு

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_RunMode), group (General)
en: Run manually only
ta: கைமுறையாக மட்டும் துவக்கவிடு

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_RunMode), group (General)
en: Do not run
ta: முடக்கு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultDeferTime), group (General)
en: Default defer time interval
ta: இயல்பாக ஒத்திவைக்கும் இடைவெளி

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (DefaultDeferTime), group (General)
en: Enter the default time interval (in minutes) to defer alarms, used by the Defer Alarm dialog.
ta: அலார ஒத்திவைப்பு சாளரத்திற்கான இயல்பிருப்பு ஒத்திவைப்பு இடைவெளி, நிமிடங்களில்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (AskResource), group (General)
en: Prompt for which calendar to store in
ta: எந்த நாள்காட்டியில் சேமிக்க வேண்டுமென கேள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_ModalMessages), group (General)
en: Message windows have a title bar and take keyboard focus
ta: தகவல் சாளரங்கள் தலைப்புப்பட்டையை பெறும், மேலும் விசைப்பலகை குவியத்தை பிடுங்கும்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_MessageButtonDelay), group (General)
en: Delay before message window buttons are enabled
ta: அலார தகவல் சாளரங்களிலுள்ள பட்டன்களை இயக்குவதற்கான தாமதம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (TooltipAlarmCount), group (General)
en: Number of alarms to show in system tray tooltip
ta: கணினித் தட்டு கருவித் துப்பில் எத்தனை அலாரங்களைக் காட்ட வேண்டும்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowTooltipAlarmTime), group (General)
en: Show alarm times in system tray tooltip
ta: கணினித் தட்டு கருவித் துப்பில் அலாரங்களின் நேரத்தைக் காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ShowTooltipTimeToAlarm), group (General)
en: Show time to alarms in system tray tooltip
ta: கணினித் தட்டு கருவித் துப்பில் அலாரங்களுக்கு எவ்வளவு நேரம் மீதமென காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (TooltipTimeToPrefix), group (General)
en: Time-to-alarm prefix in system tray tooltip
ta: கணினித் தட்டில் அலாரம் வரைக்குமான நேரத்திற்கான முன்னொட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_EmailClient), group (General)
en: Email client
ta: மின்னஞ்சல் செயலி

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_EmailClient), group (General)
en: KMail
ta: கேமெயில்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_EmailCopyToKMail), group (General)
en: Whether to copy sent emails into KMail's Sent folder.
ta: அனுப்பும் மின்னஞ்சல்களை கேமெயிலின் அனுப்பிய அஞ்சல்கள் அடைவிற்கு நகலெடுக்க வேண்டுமா.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_EmailFrom), group (General)
en: 'From' email address
ta: அனுப்புநரின் மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_EmailBccAddress), group (General)
en: 'Bcc' email address
ta: மறைநகல் மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_CmdXTermCommand), group (General)
en: Terminal for command alarms
ta: கட்டளை அலாரங்களுக்கான முனையம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_StartOfDay), group (General)
en: Start of day for date-only alarms
ta: தேதிமட்டும் உள்ள அலாரங்கள் தூண்டப்படும் நேரம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_WorkDayStart), group (General)
en: Start time of working day
ta: வேலைநாள் துவங்கும் நேரம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_WorkDayEnd), group (General)
en: End time of working day
ta: வேலைநாள் முடியும் நேரம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_WorkDays), group (General)
en: Working days
ta: வேலைநாட்கள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DisabledColour), group (General)
en: Disabled alarm color
ta: முடக்கப்பட்டுள்ள அலாரங்களின் நிறம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ArchivedColour), group (General)
en: Archived alarm color
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்டுள்ள அலாரங்களின் நிறம்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ArchivedColour), group (General)
en: Choose the text color in the alarm list for archived alarms.
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களுக்கு, அலாரப் பட்டியலில் பயன்படுத்த வேண்டிய உரை நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ArchivedKeepDays), group (General)
en: Days to keep expired alarms
ta: அலாரங்கள் காலாவதியானபின் எத்தனை நாட்களுக்கு வைத்திருக்க வேண்டும்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (KOrgEventDuration), group (General)
en: KOrganizer event duration
ta: கேயார்கனைசரில் நிகழ்வு நீடிக்கும் காலம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (WakeFromSuspendAdvance), group (General)
en: Number of minutes before alarm to wake from suspend
ta: அலாரத்திற்கு எத்தனை நிமிடங்களுக்கு முன்பு உறக்கத்திலிருந்து கணினி எழ வேண்டும்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultDisplayMethod), group (Defaults)
en: Alarm message display method
ta: அலார செய்தியை காட்டும் விதம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultLateCancel), group (Defaults)
en: Cancel if late (minutes)
ta: தாமதமானால் ரத்து செய் (நிமிடங்களில்)

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultAutoClose), group (Defaults)
en: Auto-close window after late-cancellation time
ta: தாமதமாகி ரத்து செய்தபின் சாளரத்தை தானாக மூடு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultConfirmAck), group (Defaults)
en: Confirm acknowledgement
ta: ஒப்புக்கொள்ளலை நிச்சயப்படுத்து

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCopyToKOrganizer), group (Defaults)
en: Show in KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரில் காட்டு

[ctx: @label Label for audio options]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_DefaultSoundType), group (Defaults)
en: Sound
ta: ஒலி

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_DefaultSoundType), group (Defaults)
en: Play File
ta: கோப்பை வாசி

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultSoundFile), group (Defaults)
en: Sound file
ta: ஒலிக்கோப்பு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_DefaultSoundVolume), group (Defaults)
en: Sound volume
ta: ஒலியளவு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultSoundRepeat), group (Defaults)
en: Repeat sound file
ta: ஒலிக்கோப்பை திரும்பத்திரும்ப இயக்கு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCmdScript), group (Defaults)
en: Enter script
ta: சிறுநிரலை உள்ளிடவும்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCmdLogType), group (Defaults)
en: Command output
ta: கட்டளை வெளியிடும் உரை

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCmdLogType), group (Defaults)
en: Discard Output
ta: வெளியீட்டை பொருட்படுத்தாதே

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCmdLogType), group (Defaults)
en: Log To File
ta: கோப்பினுள் பதிவிடு

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCmdLogType), group (Defaults)
en: Execute in terminal window
ta: முனைய சாளரத்தில் செயல்படுத்து

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCmdLogFile), group (Defaults)
en: Log file
ta: பதிவுக்கோப்பு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultEmailBcc), group (Defaults)
en: Copy email to self
ta: எனக்கு மின்னஞ்சலின் நகலனுப்பு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultRecurPeriod), group (Defaults)
en: Recurrence period
ta: மறுநிகழ்வு இடைவெளி

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultRecurPeriod), group (Defaults)
en: No recurrence
ta: மறுநிகழ்வு இல்லை

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultRecurPeriod), group (Defaults)
en: At login
ta: அமர்வில் நுழையும்போது

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultRecurPeriod), group (Defaults)
en: Hourly/minutely
ta: ஒவ்வொரு மணி/நிமிடம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultFeb29Type), group (Defaults)
en: In non-leap years, repeat yearly February 29th alarms on:
ta: நெட்டாண்டாய் அல்லாத ஆண்டுகளில், பிப்ரவரி 29-க்கான அலாரங்களைத் தூண்டுவது:

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultFeb29Type), group (Defaults)
en: February 28th
ta: பிப்ரவரி 28-வது

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultFeb29Type), group (Defaults)
en: March 1st
ta: மார்ச் 1-வது

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultFeb29Type), group (Defaults)
en: Do not repeat
ta: வேண்டாம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultReminderUnits), group (Defaults)
en: Reminder units
ta: நினைவூட்டும் நேரத்திற்கான அலகுகள்

[ctx: @option]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultReminderUnits), group (Defaults)
en: Hours/Minutes
ta: மணி/நிமிடம்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultPreAction), group (Defaults)
en: Pre-alarm action
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயல்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultExecPreActionOnDeferral), group (Defaults)
en: Execute pre-alarm action for deferred alarms
ta: ஒத்திவைத்த அலாரங்களுக்கும் அலாரத்திற்கு முந்தைய செயலை இயக்கு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultCancelOnPreActionError), group (Defaults)
en: Cancel alarm on pre-alarm action error
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயல் தோல்வியடைந்தால் அலாரத்தை ரத்து செய்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultDontShowPreActionError), group (Defaults)
en: Do not notify pre-alarm action errors
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயலில் ஏற்படும் சிக்கல்களைப் பற்றி அறிவிக்காதே

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (DefaultPostAction), group (Defaults)
en: Post-alarm action
ta: அலாரத்திற்கு பிறகான செயல்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_QuitWarn), group (Notification Messages)
en: Warn before quitting
ta: வெளியேறுவதற்கு முன் எச்சரி

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_ConfirmAlarmDeletion), group (Notification Messages)
en: Confirm alarm deletions
ta: அலாரத்தை நீக்குவதை உறுதிசெய்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Base_ConfirmAlarmDeletion), group (Notification Messages)
en: Check to be prompted for confirmation each time you delete an alarm.
ta: ஒவ்வொரு முறையும் ஓர் அலாரத்தை நீக்கும்போது உறுதிப்படுத்த இதைக் குறியுங்கள்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Base_EmailQueuedNotify), group (Notification Messages)
en: Notify when remote emails are queued
ta: அனுப்புவரிசையில் அஞ்சல்கள் இருக்கும்போது தெரிவி

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Base_EmailQueuedNotify), group (Notification Messages)
en: Display a notification message whenever an email alarm has queued an email for sending to a remote system. This could be useful if, for example, you have a dial-up connection, so that you can then ensure that the email is actually transmitted.
ta: தொலை கணினிக்கு அனுப்புவதற்கான அனுப்புவரிசையில் ஓர் மின்னஞ்சல், மின்னஞ்சல் அலாரத்தால் சேர்க்கப்படும்போது அறிவிப்பைக் காட்டு. இடைவிட்டு வேலை செய்யும் இணைப்பை நீங்கள் பயன்படுத்தும் பட்சத்தில் இது உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கலாம் (அதாவது அறிவிப்பு காட்டப்படும்போது மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டுள்ளதா என்பதை நீங்கள் உறுதி செய்வதற்கு)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: File
ta: கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: Edit
ta: திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: View
ta: பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (actions)
en: Actions
ta: செயல்கள்

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select dates to show in the alarm list. Only alarms due on these dates will be shown.
ta: அலார பட்டியலில் காட்ட வேண்டிய தேதிகளை தேர்ந்தெடுங்கள். இத்தேதிகளிலுள்ள அலாரங்கள் மட்டும் காட்டப்படுவன.

[ctx: @title:group]
en: Alarm Date Selector
ta: அலார தேதி தேர்வி

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the previous year
ta: முந்தைய ஆண்டை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the previous month
ta: முந்தைய மாத‍த்தை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the next year
ta: அடுத்த ஆண்டை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show the next month
ta: அடுத்த மாத‍த்தை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show today
ta: இன்றையதை காட்டும்

[ctx: @title:window]
en: Defer Alarm
ta: அலாரத்தை ஒத்திவைத்தல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Defer the alarm until the specified time.
ta: குறிப்பிட்ட நேரம் வரை அலாரத்தை ஒத்திவையுங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Cancel Deferral
ta: ஒத்திவைக்க வேண்டாம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Cancel the deferred alarm. This does not affect future recurrences.
ta: அலாரத்தை ஒத்திவைக்க வேண்டாமெனின் இதை அழுத்துங்கள். வருங்கால நிகழ்வுகளை இது பாதிக்காது.

[ctx: @info]
en: Cannot defer past the alarm's next sub-repetition (currently %1)
ta: அலாரத்தின் அடுத்த சார்-தூண்டலுக்கு (இப்போது %1) பிறகு வருமாறு அதனை ஒத்திவைக்க முடியாது

[ctx: @info]
en: Cannot defer past the alarm's next recurrence (currently %1)
ta: அலாரத்தின் அடுத்த நிகழ்வுக்கு (இப்போது %1) பிறகு வருமாறு அதனை ஒத்திவைக்க முடியாது

[ctx: @info]
en: Cannot defer past the alarm's next reminder (currently %1)
ta: அலாரத்தின் அடுத்த நினைவூட்டலுக்கு (இப்போது %1) பிறகு வருமாறு அதனை ஒத்திவைக்க முடியாது

[ctx: @info]
en: Cannot defer reminder past the main alarm time (%1)
ta: அலாரத்திற்கான நினைவூட்டலை அலாரத்திற்கு பிறகு (%1-க்கு பிறகு) ஒத்திவைக்க முடியாது

[ctx: @info]
en: <para>Error loading calendar:</para><para><filename>%1</filename></para><para>Please fix or delete the file.</para>
ta: <para>நாள்காட்டியை ஏற்றுவதில் சிக்கல்:</para><para><filename>%1</filename></para><para>அக்கோப்பை சரிசெய்யுங்கள் அல்லது நீக்குங்கள்.</para>

[ctx: @info]
en: Failed to save calendar to <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename>-க்கு நாள்காட்டியை சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @title:tab]
en: Recurrence - [%1]
ta: மறுநிகழ்வு - [%1]

[ctx: @option:check]
en: Show in KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரில் காட்டு

[ctx: @title:window]
en: Alarm Template [read-only]
ta: அலார வார்ப்புரு [படித்தல் மட்டும்]

[ctx: @title:window]
en: Archived Alarm [read-only]
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரம் [படித்தல் மட்டும்]

[ctx: @title:window]
en: Alarm [read-only]
ta: அலாரம் [படித்தல் மட்டும்]

[ctx: @info:whatsthis]
en: Schedule the alarm at the specified time.
ta: அலாரத்தை குறிப்பிட்ட நேரத்திற்கு அமைக்கும்.

[ctx: @action:button]
en: Load Template...
ta: வார்ப்புருவை ஏற்று...

[ctx: @info:tooltip]
en: Select an alarm template to preset the alarm
ta: அலாரத்திற்கு பயன்படுத்த வேண்டிய வார்ப்புருவை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Try
ta: சோதி

[ctx: @title:tab]
en: Alarm
ta: அலாரம்

[ctx: @label:textbox]
en: Template name:
ta: வார்ப்புருவின் பெயர்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the name of the alarm template
ta: அலார வார்ப்புருவின் பெயரை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Action
ta: செயல்

[ctx: @title:group]
en: Deferred Alarm
ta: ஒத்திவைத்த அலாரம்

[ctx: @label]
en: Deferred to:
ta: இதற்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது:

[ctx: @action:button]
en: Change...
ta: மாற்று...

[ctx: @info:whatsthis]
en: Change the alarm's deferred time, or cancel the deferral
ta: அலாரம் ஒத்திவைக்கப்பட்ட நேரத்தை மாற்றுங்கள், அல்லது ஒத்திவைத்ததை ரத்து செய்யுங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Time
ta: நேரம்

[ctx: @option:radio]
en: Default time
ta: இயல்பிருப்பு நேரம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Do not specify a start time for alarms based on this template. The normal default start time will be used.
ta: இவ்வார்ப்புருவின் அடிப்படையில் உருவாக்கப்படும் அலாரங்களுக்கு துவக்க நேரத்தை குறிப்பிட வேண்டாம். இயல்பிருப்பான துவக்க நேரமே பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @option:radio]
en: Time:
ta: நேரம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Specify a start time for alarms based on this template.
ta: இவ்வார்ப்புருவின் அடிப்படையில் உருவாக்கப்படும் அலாரங்களுக்கான துவக்க நேரத்தை குறிப்பிட விடும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the start time for alarms based on this template.</para><para>%1</para>
ta: <para>இவ்வார்ப்புருவை பயன்படுத்தும் அலாரங்கள் தொடங்கும் நேரத்தை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para>

[ctx: @option:radio]
en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Set the <interface>Any time</interface> option for alarms based on this template.
ta: இவ்வார்ப்புருவின் அடிப்படையில் உருவாக்கப்படும் அலாரங்களுக்கு <interface>எந்த நேரமும்</interface> என்ற விருப்பத்தை இயக்கு.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Set alarms based on this template to start after the specified time interval from when the alarm is created.
ta: இவ்வார்ப்புருவின் அடிப்படையில் உருவாக்கப்படும் அலாரங்களை குறிப்பிட்ட இடைவெளிக்கு பிறகு தூண்டப்படும்படி அமை.

[ctx: @option:check]
en: Wake from suspend
ta: கணினியை உறக்கத்திலிருந்து எழுப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to wake the system if the alarm triggers while the system is suspended
ta: கணினி உறக்கத்தில் இருக்கும்போது அலாரம் தூண்டப்பட்டால் கணினியை எழுப்ப இதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to copy the alarm into KOrganizer's calendar
ta: கேயார்கனைசரின் நாள்காட்டியில் அலாரத்தை நகலெடுக்க இதை குறியுங்கள்

[ctx: @info]
en: You must enter a name for the alarm template
ta: அலார வார்ப்புருக்கு பெயரை உள்ளிட வேண்டும்

[ctx: @info]
en: Template name is already in use
ta: இப்பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு வார்ப்புரு உள்ளது

[ctx: @info]
en: <para>KAlarm does not provide high accuracy alarms.</para><para> The alarm will trigger at the minute boundary before the specified time from now.</para>
ta: <para>அதிதுல்லியமான அலாரங்களை கேயலாரம் ஆதரிக்காது.</para><para> அமைக்கப்பட்டுள்ள நேரத்துக்கு முந்தைய ஒரு நிமிடத்திற்குள் அலாரம் தூண்டப்படும்.</para>

[ctx: @info The parameter is a date value]
en: The start date does not match the alarm's recurrence pattern, so it will be adjusted to the date of the next recurrence (%1).
ta: அலாரத்தின் மறுநிகழ்வு பாங்குக்கு துவக்க தேதி பொருந்தாத‍தால், அடுத்த மறுநிகழ்வுக்கு (%1) மாற்றப்படும்.

[ctx: @info The parameter is a date/time value]
en: The start date/time does not match the alarm's recurrence pattern, so it will be adjusted to the date/time of the next recurrence (%1).
ta: அலாரத்தின் மறுநிகழ்வு பாங்குக்கு துவக்க தேதி/நேரம் பொருந்தாத‍தால், அடுத்த மறுநிகழ்வுக்கு (%1) மாற்றப்படும்.

[ctx: @info]
en: Recurrence has already expired
ta: மறுநிகழ்வு ஏற்கனவே முடிந்துவிட்டது

[ctx: @info]
en: The alarm will never occur during working hours
ta: வேலை நேரத்தில் அலாரம் தூண்டப்படாது

[ctx: @info]
en: Reminder period must be less than the recurrence interval, unless <interface>%1</interface> is checked.
ta: <interface>%1</interface> குறிக்கப்படாத பட்சத்தில், நினைவூட்டல்களுக்கான இடைவெளி மறுநிகழ்வுகளுக்கான இடைவெளியைவிட சிறியதாக இருக்க வேண்டும்.

[ctx: @info]
en: You must select a calendar to save the alarm in
ta: அலாரத்தை சேமிப்பதற்கான நாள்காட்டியை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

[ctx: @action:Button]
en: Fewer Options <<
ta: குறைவான விருப்பங்கள் <<

[ctx: @info:tooltip]
en: Show fewer options
ta: குறைவான விருப்பங்களையே காட்டு

[ctx: @action:button]
en: More Options >>
ta: மேலும் விருப்பங்கள் >>

[ctx: @info:tooltip]
en: Show more options
ta: மேலும் விருப்பங்களை காட்டு

[ctx: @title:window]
en: Choose Log File
ta: பதிவுக்கோப்பை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @label:listbox How to display alarms]
en: Display method:
ta: காட்டப்படும் விதம்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Window
ta: சாளரமாக

[ctx: @item:inlistbox]
en: Notification
ta: அறிவிப்பாக

[ctx: @option:check]
en: Confirm acknowledgment
ta: ஒப்புக்கொள்வதை உறுதி செய்

[ctx: @title:window]
en: New Display Alarm Template
ta: புதிய காட்சி அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @title:window]
en: Edit Display Alarm Template
ta: காட்சி அலாரத்திற்கான வார்ப்புருவை திருத்து

[ctx: @title:window]
en: New Display Alarm
ta: புதிய காட்சி அலாரம்

[ctx: @title:window]
en: Edit Display Alarm
ta: காட்சி அலாரத்தை திருத்தல்

[ctx: @label:listbox]
en: Display type:
ta: காட்டப்படும் விதம்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Text message
ta: உரைத் தகவலாக

[ctx: @item:inlistbox]
en: File contents
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Command output
ta: கட்டளை வெளியிடும் உரை

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Select what the alarm should display:<list><item><interface>%1</interface>: the alarm will display the text message you type in.</item><item><interface>%2</interface>: the alarm will display the contents of a text or image file.</item><item><interface>%3</interface>: the alarm will display the output from a command.</item></list></para>
ta: <para>அலாரம் எதைக் காட்ட வேண்டுமென்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:<list><item><interface>%1</interface>: நீங்கள் உள்ளிடும் உரையை அலாரம் காட்டும்.</item><item><interface>%2</interface>: உரைக்கோப்பின் அல்லது படக்கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை அலாரம் காட்டும்.</item><item><interface>%3</interface>: ஓர் கட்டளையின் விளைவை அலாரம் காட்டும்.</item></list></para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the text of the alarm message. It may be multi-line.
ta: அலார தகவலுக்கான உரையை உள்ளிடவும். அது பல வரிகளைக் கொண்டதாக இருக்கலாம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the name or URL of a text or image file to display.
ta: காட்ட வேண்டிய உரைக்கோப்பின் அல்லது படக்கோப்பின் பெயரையோ முகவரியையோ உள்ளிடவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Choose a file
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select a text or image file to display.
ta: காட்ட வேண்டிய உரைக்கோப்பை அல்லது படக்கோப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select whether to display the alarm in a window or by the notification system.
ta: அலாரத்தை தனி சாளரத்தில் காட்ட வேண்டுமா, அல்லது மற்ற அறிவிப்புகளுடன் காட்ட வேண்டுமா என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to additionally display a reminder in advance of or after the main alarm time(s).
ta: முக்கிய அலாரத்திற்கு முன்போ பின்போ நினைவூட்டலை காட்ட இதைக் குறிக்கவும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select whether the reminder should be triggered before or after the main alarm
ta: நினைவூட்டல் பிரதான அலாரத்திற்கு முன்பு அமைய வேண்டுமா, அல்லது பின்னர் அமைய வேண்டுமா என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to be prompted for confirmation when you acknowledge the alarm.
ta: அலாரத்தை ஒப்புக்கொண்டதை உறுதிப்படுத்துமாறு கேட்க வேண்டுமெனில் இதைக் குறிக்கவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Display the alarm now
ta: அலாரத்தை இப்போது காட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Display the alarm message now
ta: அலாரத்தின் தகவலை இப்போது காட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Display the file now
ta: கோப்பை இப்போது காட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Display the command output now
ta: கட்டளை வெளியிடுவதை இப்போது காட்டும்

[ctx: @title:window]
en: Choose Text or Image File to Display
ta: காட்ட வேண்டிய பட அல்லது உரைக்கோப்பை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @option:check]
en: Enter a script
ta: சிறுநிரலை உள்ளிடு

[ctx: @option:radio]
en: Execute in terminal window
ta: முனைய சாளரத்தில் செயல்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Execute in terminal window
ta: முனைய சாளரத்தில் செயல்படுத்து

[ctx: @title:window]
en: New Command Alarm Template
ta: புதிய கட்டளை அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @title:window]
en: Edit Command Alarm Template
ta: கட்டளை அலாரத்திற்கான வார்ப்புருவை திருத்தல்

[ctx: @title:window]
en: New Command Alarm
ta: புதிய கட்டளை அலாரம்

[ctx: @title:window]
en: Edit Command Alarm
ta: கட்டளை அலாரத்தை திருத்தல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Execute the specified command now
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளையை இப்போது செயல்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Execute the specified command now
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளையை இப்போது செயல்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Do not notify errors
ta: சிக்கல்களிருந்தால் தெரிவிக்காதே

[ctx: @info:whatsthis]
en: Do not show error message if the command fails.
ta: கட்டளை தோல்வியடைந்தால் சிக்கலை பற்றிய செய்தியை காட்ட வேண்டாம்.

[ctx: @title:group]
en: Command Output
ta: கட்டளையின் வெளியீட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to execute the command in a terminal window
ta: கட்டளையை முனைய சாளரத்தில் இயக்க இதை குறியுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the name or path of the log file.
ta: பதிவுகள் சேமிக்கப்பட வேண்டிய கோப்பின் பெயரை அல்லது பாதையை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select a log file.
ta: பதிவுக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @option:radio]
en: Log to file
ta: கோப்பினுள் பதிவிடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to log the command output to a local file. The output will be appended to any existing contents of the file.
ta: கட்டளை வெளியிடும் உரையை உள்ளமை கோப்பினுள் பதிவிட இதை குறியுங்கள்.கோப்பில் ஏற்கனவே உள்ளவற்றின் பின் வெளியீட்டு பதிவிடப்படும்.

[ctx: @option:radio]
en: Discard
ta: கைவிடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to discard command output.
ta: கட்டளை வெளியிடுவதை கைவிட இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @info]
en: Log file must be the name or path of a local file, with write permission.
ta: எழுதக்கூடிய உள்ளமை கோப்பின் பெயராக அல்லது பாதையாக பதிவுக்கோப்பு இருக்க வேண்டும்.

[ctx: @info]
en: <para>No terminal is selected for command alarms.</para><para>Please set it in the <application>KAlarm</application> Configuration dialog.</para>
ta: <para>கட்டளை அலாரங்களுக்கான முனையச்செயலி தேரந்தெடுக்கப்படவில்லை.</para><para>அதை <application>கேயலாரத்தின்</application> அமைப்புகள் சாளரத்தில் அமையுங்கள்.</para>

[ctx: @info]
en: Command executed: <icode>%1</icode>
ta: கட்டளை இயக்கப்பட்டது: <icode>%1</icode>

[ctx: @option:check]
en: Copy email to self
ta: எனக்கு மின்னஞ்சலின் நகலனுப்பு

[ctx: @title:window]
en: New Email Alarm Template
ta: புதிய மின்னஞ்சல் அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @title:window]
en: Edit Email Alarm Template
ta: மின்னஞ்சல் அலாரத்திற்கான வார்ப்புருவை திருத்தல்

[ctx: @title:window]
en: New Email Alarm
ta: புதிய மின்னஞ்சல் அலாரம்

[ctx: @title:window]
en: Edit Email Alarm
ta: மின்னஞ்சல் அலாரத்தை திருத்தல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Send the email to the specified addressees now
ta: குறிப்பிட்ட முகவரிகளுக்கு மின்னஞ்சலை இப்போது அனுப்பும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Send the email now
ta: மின்னஞ்சலை இப்போது அனுப்பும்

[ctx: @label:listbox 'From' email address]
en: From:
ta: அனுப்புநர்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Your email identity, used to identify you as the sender when sending email alarms.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் அடையாளம்; மின்னஞ்சல் அனுப்பும்போது உங்களை அனுப்புநரென அடையாளங்காட்ட பயன்படும்.

[ctx: @label:textbox Email addressee]
en: To:
ta: பெறுநர்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the addresses of the email recipients. Separate multiple addresses by commas or semicolons.
ta: பெறுநர்களின் முகவரிகளை இங்கு உள்ளிடுங்கள். பல முகவரிகள் இருந்தால், அவற்றை காற்புள்ளிகளாலோ அரைப்புள்ளிகளாலோ பிரியுங்கள்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Open address book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தை திற

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select email addresses from your address book.
ta: முகவரிப் புத்தகத்திலிருந்து மின்னஞ்சல் முகவரிகளை தேர்ந்தெடுக்க உதவும்.

[ctx: @label:textbox Email subject]
en: Subject:
ta: தலைப்பு:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the email subject.
ta: மின்னஞ்சலின் தலைப்பை (பொருளை) உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the email message.
ta: மின்னஞ்சலின் உரையை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @label:listbox]
en: Attachments:
ta: உடனிணைப்புகள்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Files to send as attachments to the email.
ta: மின்னஞ்சலுடன் இணைப்பாக அனுப்ப வேண்டிய கோப்புகள்.

[ctx: @action:button]
en: Add...
ta: சேர்...

[ctx: @info:whatsthis]
en: Add an attachment to the email.
ta: மின்னஞ்சலுடன் உடனிணைப்பை சேர்க்கும்.

[ctx: @action:button]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Remove the highlighted attachment from the email.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உடனிணைப்பை மின்னஞ்சலிலிருந்து நீக்கும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: If checked, the email will be blind copied to you.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், மின்னஞ்சல் உங்களுக்கு மறைநகலாக அனுப்ப‍ப்படும்.

[ctx: @info]
en: Invalid email address: <email>%1</email>
ta: செல்லுபடியாகாத மின்னஞ்சல் முகவரி: <email>%1</email>

[ctx: @info]
en: No email address specified
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி ஏதும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: Invalid email attachment: <filename>%1</filename>
ta: செல்லுபடியாகாத உடனிணைப்பு: <filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: Do you really want to send the email now to the specified recipient(s)?
ta: நீங்கள் குறிப்பிட்ட பெறுநர்களுக்கு இப்போதே உறுதியாக மின்னஞ்சலை அனுப்ப வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Confirm Email
ta: மின்னஞ்சலை உறுதி செய்யவும்

[ctx: @action:button]
en: Send
ta: அனுப்பு

[ctx: @info]
en: Email sent to:<nl/>%1<nl/>Bcc: <email>%2</email>
ta: இவர்களுக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப‍ப்பட்டது:<nl/>%1<nl/>மறைநகல்: <email>%2</email>

[ctx: @info]
en: Email sent to:<nl/>%1
ta: இவர்களுக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப‍ப்பட்டது:<nl/>%1

[ctx: @title:window]
en: Choose File to Attach
ta: இணைக்க வேண்டிய கோப்பை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @title:window]
en: New Audio Alarm Template
ta: புதிய ஒலி அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @title:window]
en: Edit Audio Alarm Template
ta: ஒலி அலாரத்திற்கான வார்ப்புருவை திருத்தல்

[ctx: @title:window]
en: New Audio Alarm
ta: புதிய ஒலி அலாரம்

[ctx: @title:window]
en: Edit Audio Alarm
ta: ஒலி அலாரத்தை திருத்தல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Play the audio file now
ta: ஒலிக்கோப்பை இப்போது இயக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Play the audio file now
ta: ஒலிக்கோப்பை இப்போது இயக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: If checked, the sound file will be played repeatedly until %1 is clicked.
ta: இது குறிக்கப்பட்டால், %1 அழுத்தப்படும்வரை ஒலி திரும்பத்திரும்ப இயக்கப்படும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to enter the contents of a script instead of a shell command line
ta: கட்டளைக்கு பதிலாக ஒரு சிறுநிரலைப் பயன்படுத்த இதைக் குறிக்கவும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter a shell command to execute.
ta: இயக்க வேண்டிய முனைய கட்டளையை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the contents of a script to execute
ta: இயக்க வேண்டிய சிறுநிரலின் உள்ளடக்கத்தை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info]
en: <para>The command cannot set environment variables:</para><para><icode>%1</icode></para>
ta: <para>சூழல் மாறிகளை கட்டளையால் அமைக்க முடியவில்லை:</para><para><icode>%1</icode></para>

[ctx: @info]
en: Please enter a command or script to execute
ta: இயக்குவதற்கான கட்டளையையோ சிறுநிரலையோ உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: List of scheduled alarms
ta: வரவிருக்கும் அலாரங்களின் பட்டியல்

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, alarmTypeGroupBox)
en: Alarm Type
ta: அலார வகை

[ctx: @option:check Alarm type]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளவை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include active alarms in the search.
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check Alarm type]
en: Archived
ta: காப்பகப்படுத்தியவை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include archived alarms in the search. This option is only available if archived alarms are currently being displayed.
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள். காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள் காட்டப்படும் பட்சத்திலேயே இத்தேர்வை பயன்படுத்த முடியும்.

[ctx: @option:check Alarm action = text display]
en: Text
ta: உரை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include text message alarms in the search.
ta: உரை அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check Alarm action = file display]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include file alarms in the search.
ta: கோப்பு அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check Alarm action]
en: Command
ta: கட்டளை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include command alarms in the search.
ta: கட்டளை அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check Alarm action]
en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include email alarms in the search.
ta: மின்னஞ்சல் அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check Alarm action]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to include audio alarms in the search.
ta: ஒலி அலாரங்களை தேடலில் உட்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @info]
en: No alarm types are selected to search
ta: தேடுவதற்கு எவ்வகையான அலாரமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: <para>End of alarm list reached.</para><para>Continue from the beginning?</para>
ta: <para>அலார பட்டியலின் முடிவு அடையப்பட்டது.</para><para>முதலிலிருந்து தொடர வேண்டுமா?</para>

[ctx: @info]
en: <para>Beginning of alarm list reached.</para><para>Continue from the end?</para>
ta: <para>அலார பட்டியலின் தொடக்கம் அடையப்பட்டது.</para><para>கடைசியிலிருந்து தொடர வேண்டுமா?</para>

[ctx: @label:listbox]
en: Foreground color:
ta: முன்புல நிறம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the alarm message foreground color
ta: அலார தகவல் சாளரத்தின் முன்புல நிறத்தை தேர்வு செய்யுங்கள்

[ctx: @label:listbox]
en: Background color:
ta: பின்புல நிறம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the alarm message background color
ta: அலார தகவல் சாளரத்தின் பின்புல நிறத்தை தேர்வு செய்யுங்கள்

[ctx: @option:check]
en: Use default font
ta: இயல்பிருப்பு எழுத்துருவை பயன்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to use the default font current at the time the alarm is displayed.
ta: அலாரம் காட்டப்படும்போது உள்ள இயல்பிருப்பு எழுத்துருவை பயன்படுத்த இதை குறியுங்கள்.

en: Requested font
ta: விரும்பிய எழுத்துரு

[ctx: @action:button]
en: Font && Color...
ta: எழுத்துரு && நிறம்...

[ctx: @info:tooltip]
en: Set alarm message font and color
ta: அலார தகவல் சாளரத்தின் எழுத்துருவையும் நிறத்தையும் தேர்வு செய்யுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose the font, and foreground and background color, for the alarm message.
ta: அலார தகவல் சாளரத்திற்கான எழுத்துரு, முன்புல நிறம், மற்றும் பின்புல நிறம் ஆகியவற்றை தேர்வு செய்யுங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Choose Alarm Font & Color
ta: அலார எழுத்துரு மற்றும் நிறத்தை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @action]
en: Stop Play
ta: இயக்குவதை நிறுத்து

[ctx: @action]
en: Enable Alarms
ta: அலாரங்களை செயல்படுத்து

[ctx: @action]
en: Spread Windows
ta: சாளரங்களை பரப்பு

[ctx: @title:window]
en: Import Calendar Files
ta: நாள்காட்டி கோப்புகளை இறக்குமதி செய்தல்

[ctx: @item:inlistbox File type selection filter]
en: Calendar Files
ta: நாள்காட்டி கோப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: Choose Export Calendar
ta: ஏற்றுமதி சேரவேண்டிய நாள்காட்டியை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @info]
en: Error loading calendar to append to:<nl/><filename>%1</filename>
ta: பின்னொட்ட வேண்டிய நாள்காட்டியை திறப்பதில் சிக்கல்:<nl/><filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: Failed to save new calendar to:<nl/><filename>%1</filename>
ta: புதிய நாள்காட்டியை இங்கு சேமிப்பதில் சிக்கல்:<nl/><filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: Cannot upload new calendar to:<nl/><filename>%1</filename>
ta: புதிய நாள்காட்டியை இங்கு பதிவேற்றுவதில் சிக்கல்:<nl/><filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: Unable to show alarms in KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரில் அலாரங்களை காட்ட முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Unable to show alarm in KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரில் அலாரத்தை காட்ட முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Unable to update alarm in KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரில் அலாரத்தை புதுப்பிக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Unable to delete alarms from KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரிலிருந்து அலாரங்களை நீக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Unable to delete alarm from KOrganizer
ta: கேயார்கனைசரிலிருந்து அலாரத்தை நீக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: <para>%1</para><para>(Could not start KOrganizer)</para>
ta: <para>%1</para><para>(கேயார்கனைசரை துவக்க முடியவில்லை)</para>

[ctx: @info]
en: <para>%1</para><para>(KOrganizer not fully started)</para>
ta: <para>%1</para><para>(கேயார்கனைசர் முழுதாக துவக்கப்படவில்லை)</para>

[ctx: @info]
en: <para>%1</para><para>(Error communicating with KOrganizer)</para>
ta: <para>%1</para><para>(கேயார்கனைசரை தொடர்பு கொள்வதில் சிக்கல்)</para>

[ctx: info]
en: The scheduled Wake from Suspend has been cancelled.
ta: கணினியை தூக்கத்திலிருந்து எழுப்ப வேண்டியது ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: Error obtaining authorization (%1)
ta: அங்கீகாரம் பெறுவதில் சிக்கல் (%1)

[ctx: @info]
en: You must enable a template calendar to save the template in
ta: வார்ப்புருவை சேமிக்க ஓர் வார்ப்புரு நாள்காட்டியை நீங்கள் இயக்க வேண்டும்

[ctx: @info Please set the 'From' email address...]
en: <para>%1</para><para>Please set it in the Configuration dialog.</para>
ta: <para>%1</para><para>விருப்பத்தேர்வு சாளரத்தில் அதை அமையுங்கள்.</para>

[ctx: @info]
en: <para>Alarms are currently disabled.</para><para>Do you want to enable alarms now?</para>
ta: <para>அலாரங்கள் தற்போது முடக்கப்பட்டுள்ளன.</para><para>அலாரங்கள் இப்போது இயக்க வேண்டுமா?</para>

[ctx: @action:button]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @action:button]
en: Keep Disabled
ta: முடக்கியே வைத்திரு

[ctx: @info]
en: Error saving alarms
ta: அலாரங்களை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error saving alarm
ta: அலாரத்தை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error deleting alarms
ta: அலாரங்களை நீக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error deleting alarm
ta: அலாரத்தை நீக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error saving reactivated alarms
ta: மீண்டும் இயக்கப்பட்ட அலாரங்களை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error saving reactivated alarm
ta: மீண்டும் இயக்கப்பட்ட அலாரத்தை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error saving alarm templates
ta: அலார வார்ப்புருகளை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error saving alarm template
ta: அலார வார்ப்புருவை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Quitting will disable alarms (once any alarm message windows are closed).
ta: வெளியேறுதல் அலாரங்களை செயலிழக்க செய்யும் (திறந்திருக்கும் தகவல் சாளரங்களை மூடியபின்)

[ctx: @info]
en: Quitting will cancel the scheduled Wake from Suspend.
ta: கணினியை தூக்கத்திலிருந்து எழுப்ப வேண்டியதை வெளியேறுதல் ரத்து செய்யும்.

[ctx: @info:shell]
en: Cannot create alarm: No default calendar is defined
ta: அலாரத்தை உருவாக்க முடியவில்லை: இயல்பிருப்பு நாள்காட்டி அமைக்கப்படவில்லை

[ctx: @info:shell]
en: Error creating alarm
ta: அலாரத்தை உருவாக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info:shell]
en: %1: Event <resource>%2</resource> not found, or not unique
ta: %1: <resource>%2</resource> என்ற நிகழ்வு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, அல்லது முரண்படுகிறது

[ctx: @info]
en: Alarms cannot be created or updated, because no writable active alarm calendar is enabled.<nl/><nl/>To fix this, use <interface>View | Show Calendars</interface> to check or change calendar statuses.
ta: எழுதக்கூடிய இயல்பிருப்பு அலார நாள்காட்டி ஏதுமில்லாத‍தால் அலாரங்களை உருவாக்கவோ, திருத்தவோ முடியாது.<nl/><nl/>இதை சரிசெய்ய, <interface>பார்வை | நாள்காட்டிகளை காட்டு</interface> என்பதன் மூலம் நாள்காட்டிகளை அமையுங்கள்.

[ctx: @info:shell]
en: %1: Event <resource>%2</resource> not found, or not editable
ta: %1: <resource>%2</resource> நிகழ்வை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, அல்லது திருத்த முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Alarms are configured to be archived, but this is not possible because no writable archived alarm calendar is enabled.<nl/><nl/>To fix this, use <interface>View | Show Calendars</interface> to check or change calendar statuses.
ta: அலாரங்களை காப்பகப்படுத்துமாறு அமைத்துள்ளீர்கள். ஆனால் எழுதக்கூடிய காப்பக அலார நாள்காட்டி ஏதுமில்லாத‍தால் அலாரங்களை காப்பகப்படுத்த முடியாது.<nl/><nl/>இதை சரிசெய்ய, <interface>பார்வை | நாள்காட்டிகளை காட்டு</interface> என்பதன் மூலம் நாள்காட்டிகளை அமையுங்கள்.

[ctx: @info]
en: Alarms are configured to be archived, but this is not possible because no archived alarm calendar is set as default.<nl/><nl/>To fix this, use <interface>View | Show Calendars</interface>, select an archived alarms calendar, and check <interface>Use as Default for Archived Alarms</interface>.
ta: அலாரங்களை காப்பகப்படுத்துமாறு அமைத்துள்ளீர்கள். ஆனால் எந்த காப்பக அலார நாள்காட்டியும் இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியாக அமைக்கப்படாத‍தால் அலாரங்களை காப்பகப்படுத்த முடியாது.<nl/><nl/>இதை சரிசெய்ய, <interface>பார்வை | நாள்காட்டிகளை காட்டு</interface> என்பதில் சென்று, ஏதாவதொரு நாள்காட்டியை தேர்ந்தெடுத்து, <interface>காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களுக்கு இயல்பிருப்பாக பயன்படுத்து</interface> என்பதை குறியுங்கள்.

[ctx: @info]
en: Failed to execute command
    (no terminal selected for command alarms)
ta: கட்டளையை இயக்கு முடியவில்லை
    (கட்டளை அலாரங்களுக்கு எந்த முனையமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

[ctx: @info]
en: Error creating temporary script file
ta: தற்காலிக சிறுநிரல் கோப்பை உருவாக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Pre-alarm action:
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயல்:

[ctx: @info]
en: Post-alarm action:
ta: அலாரத்திற்கு பிறகான செயல்:

[ctx: @info 'From' email address]
en: From:
ta: அனுப்புநர்:

[ctx: @info Email addressee]
en: To:
ta: பெறுநர்:

[ctx: @info Copy-to in email headers]
en: Cc:
ta: நகல்:

[ctx: @info]
en: Date:
ta: தேதி:

[ctx: @info Email subject]
en: Subject:
ta: தலைப்பு:

[ctx: @info Todo calendar item's title field]
en: To-do:
ta: செய்யவேண்டியது:

[ctx: @info Todo calendar item's location field]
en: Location:
ta: இருப்பிடம்:

[ctx: @info Todo calendar item's due date/time]
en: Due:
ta: உரிய நேரம்:

en: KAlarm
ta: கேஅலாரம்

[ctx: @info Brief form of 'At Login']
en: Login
ta: நுழைவு

[ctx: @info]
en: At login
ta: அமர்வில் நுழையும்போது

[ctx: @info]
en: 1 Minute | %1 Minutes
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடம்

[ctx: @info]
en: 1 Hour | %1 Hours
ta[0]: 1 மணிநேரம்
ta[1]: %1 மணிநேரம்

[ctx: @info Hours and minutes]
en: %1h %2m
ta: %1ம %2நி

[ctx: @info]
en: 1 Day | %1 Days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: %1 நாட்கள்

[ctx: @info]
en: 1 Week | %1 Weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: %1 வாரங்கள்

[ctx: @info]
en: 1 Month | %1 Months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: %1 மாதங்கள்

[ctx: @info]
en: 1 Year | %1 Years
ta[0]: 1 ஆண்டு
ta[1]: %1 ஆண்டுகள்

[ctx: @info No recurrence]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @info No repetition]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @label]
en: Alarm type
ta: அலார வகை:

[ctx: @label]
en: Alarm status
ta: அலாரத்தின் நிலை

[ctx: @label]
en: Alarm name
ta: அலாரத்தின் பெயர்

[ctx: @label]
en: Template name
ta: வார்ப்புருவின் பெயர்

[ctx: @label]
en: Creation time
ta: உருவாக்கிய நேரம்

[ctx: @label]
en: Start time
ta: தொடக்க நேரம்

[ctx: @label Start delay configured in an alarm template]
en: Template after time
ta: வார்ப்புருவிலுள்ள தாமத நேரம்

[ctx: @label]
en: Recurs
ta: மீளநிகழ்வது

[ctx: @label]
en: Recurrence
ta: மறுநிகழ்வு

[ctx: @label]
en: Sub-repetition
ta: சார்-தூண்டல்

[ctx: @label]
en: Sub-repetition interval
ta: சார்-தூண்டல் இடைவெளி

[ctx: @label]
en: Sub-repetition count
ta: சார்-தூண்டல் எண்ணிக்கை

[ctx: @label]
en: Next sub-repetition
ta: அடுத்த சார்-தூண்டல்

[ctx: @label]
en: Work time only
ta: வேலை நேரத்தில் மட்டும்

[ctx: @label]
en: Holidays excluded
ta: விடுமுறைகள் தவிர

[ctx: @label]
en: Next recurrence
ta: அடுத்த மறுநிகழ்வு

[ctx: @label]
en: Late cancel
ta: தாமதமானால் ரத்து செய்

[ctx: @label Automatically close window]
en: Auto close
ta: தானாக மூடு

[ctx: @label]
en: Copy to KOrganizer
ta: கேயார்கனைசருக்கு நகலெடு

[ctx: @label]
en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @label]
en: Read-only
ta: படித்தல் மட்டும்

[ctx: @label Whether alarm should be archived]
en: Archive
ta: காப்பகப்படுத்து

[ctx: @label]
en: Revision
ta: பதிப்பு

[ctx: @label]
en: Custom properties
ta: தனிப்பட்ட பண்புகள்

[ctx: @label]
en: Message text
ta: அறிவிப்புக்கான உரை

[ctx: @label File to provide text for message]
en: Message file
ta: அறிவிப்புக்கான கோப்பு

[ctx: @label]
en: Font
ta: எழுத்துரு

[ctx: @label Shell command to execute before alarm]
en: Pre-alarm action
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயல்

[ctx: @label]
en: Pre-alarm action cancel
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயலை ரத்து செய்

[ctx: @label]
en: Pre-alarm action no error
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயல், சிக்கலில்லை

[ctx: @label Shell command to execute after alarm]
en: Post-alarm action
ta: அலாரத்திற்கு பிறகான செயல்

[ctx: @label Audio method]
en: Sound
ta: ஒலி

[ctx: @label Whether audio should repeat]
en: Sound repeat
ta: ஒலி மீளெழுவது

[ctx: @label]
en: Sound fade volume
ta: ஒலியளவு தேய்வு

[ctx: @label]
en: Sound fade time
ta: ஒலியளவு தேய்வு விகிதம்

[ctx: @label Whether the alarm has a reminder]
en: Reminder
ta: நினைவூட்டல்

[ctx: @label Whether reminder is on first recurrence only]
en: Reminder once only
ta: ஒருமுறை மட்டும் நினைவூட்டு

[ctx: @label Whether to use standard notification system]
en: Notify
ta: அறிவி

[ctx: @label Deferral type]
en: Deferral
ta: ஒத்திவைப்பது

[ctx: @label]
en: Deferral time
ta: ஒத்திவைப்பு நேரம்

[ctx: @label Default deferral delay]
en: Deferral default
ta: இயல்பிருப்பு தள்ளி வைப்பு

[ctx: @label Whether deferral time is date-only by default]
en: Deferral default date only
ta: இயல்பிருப்பு தள்ளி வைப்பு தேதி மட்டும்

[ctx: @label A shell command]
en: Command
ta: கட்டளை

[ctx: @label Execute in terminal window]
en: Execute in terminal
ta: முனைய சாளரத்தில் செயல்படுத்து

[ctx: @label]
en: Hide command error
ta: கட்டளையின் சிக்கல் குறித்த செய்திகளை மறை

[ctx: @label]
en: Email subject
ta: மின்னஞ்சலின் தலைப்பு

[ctx: @label Email address]
en: Email sender ID
ta: மின்னஞ்சலின் அனுப்புநர் அடையாளம்

[ctx: @label Email address]
en: Email to
ta: மின்னஞ்சலின் பெறுநர்

[ctx: @label true/false]
en: Email bcc
ta: மின்னஞ்சல் மறைநகல்

[ctx: @label]
en: Email body
ta: மின்னஞ்சல் செய்தி

[ctx: @label]
en: Email attachments
ta: மின்னஞ்சல் உடனிணைப்புகள்

[ctx: @info Alarm type]
en: Display (text)
ta: காட்சி (உரை)

[ctx: @info Alarm type]
en: Display (file)
ta: காட்சி (கோப்பு)

[ctx: @info Alarm type]
en: Display (command)
ta: காட்சி (கட்டளை)

[ctx: @info Alarm type]
en: Command
ta: கட்டளை

[ctx: @info Alarm type]
en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

[ctx: @info Alarm type]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: @info Alarm type]
en: Active
ta: செயலில் உள்ளது

[ctx: @info Alarm type]
en: Archived
ta: காப்பகப்படுத்திது

[ctx: @info Alarm type]
en: Template
ta: வார்ப்புரு

[ctx: @info Repeat at login]
en: At login until %1
ta: நுழையும்போது %1 வரை

[ctx: @info Using default font]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @info]
en: Reminder
ta: நினைவூட்டல்

[ctx: @info]
en: Speak
ta: பேச்சு

[ctx: @info]
en: Beep
ta: பீப்பு

[ctx: @info]
en: 1 Second | %1 Seconds
ta[0]: 1 நொடி
ta[1]: %1 நொடி

[ctx: @info Error indication]
en: error!
ta: சிக்கல்!

[ctx: @info General purpose status indication: yes or no]
en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: @info General purpose status indication: yes or no]
en: No
ta: இல்லை

[ctx: @info]
en: A 'From' email address must be configured in order to execute email alarms.
ta: மின்னஞ்சல் அலாரங்களை இயக்க அனுப்புநரின் முகவரி அமைக்கப்பட வேண்டும்.

[ctx: @info]
en: Invalid 'From' email address.<nl/>Email identity <resource>%1</resource> not found
ta: செல்லுபடியாகாத அனுப்பநர் முகவரி. <nl/><resource>%1</resource> என்ற அடையாளம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Invalid 'From' email address.<nl/>Email identity <resource>%1</resource> has no email address
ta: செல்லுபடியாகாத அனுப்பநர் முகவரி. <nl/><resource>%1</resource> என்ற அடையாளத்திற்கு எந்த மின்னஞ்சல் முகவரியும் அமைக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: <command>%1</command> not found
ta: <command>%1</command> கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Error attaching file: <filename>%1</filename>
ta: கோப்பை உடனிணைப்பதில் சிக்கல்: <filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: Attachment not found: <filename>%1</filename>
ta: உடனிணைப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை: <filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: An email has been queued to be sent
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புவரிசையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info]
en: Failed to send email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்புதல் தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info]
en: Error sending email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்புவதில் சிக்கல்

[ctx: @option:check]
en: Cancel if late
ta: தாமதமானால் ரத்து செய்

[ctx: @option:check]
en: Auto-close window after this time
ta: இவ்வளவு நேரத்திற்கு பிறகு சாளரத்தை தானாக மூடு

[ctx: @option:check]
en: Auto-close window after late-cancellation time
ta: குறிப்பிட்ட நேரத்திற்கு பிறகு சாளரத்தை தானாக மூடு

[ctx: @option:check Cancel if late by 10 minutes]
en: Cancel if late by
ta: இவ்வளவு தாமதமானால் ரத்து செய்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter how late will cause the alarm to be canceled
ta: அலாரம் தூண்டப்படுவது எவ்வளவு தாமதமானால் கைவிட வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Automatically close the alarm window after the expiry of the late-cancellation period
ta: 'இவ்வளவு தாமதமானால் கைவிடு' என்ற அமைத்த இடைவெளிக்கு பிறகு அலார சாளரத்தை தானாக மூடு

[ctx: @info]
en: Please select a file to display
ta: காட்ட வேண்டிய கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info]
en: Please select a file to play
ta: இயக்க வேண்டிய ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> is a folder
ta: <filename>%1</filename> அடைவாகும்

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> not found
ta: <filename>%1</filename> கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> is not readable
ta: <filename>%1</filename> என்பதை படிக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> appears not to be a text or image file
ta: <filename>%1</filename> என்ற கோப்பில் உரையோ படமோ இருப்பதாக தெரியவில்லை

[ctx: @item:inlistbox File type]
en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

[ctx: @option:check]
en: Append to existing file
ta: ஏற்கனவேயுள்ள கோப்பில் பின்னொட்டு

[ctx: @action:button]
en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: @action:button]
en: No
ta: இல்லை

[ctx: @info]
en: Failed to execute command (shell access not authorized)
ta: கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை (முனைய அணுகல் வழங்கப்படவில்லை)

[ctx: @info]
en: Failed to execute command
ta: கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Failed to execute command (not found or not executable)
ta: கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை (கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை அல்லது இயக்கவல்லதல்ல)

[ctx: @info]
en: Command execution error
ta: கட்டளையை இயக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Command exit code: %1
ta: கட்டளை வெளியேறும்போது தந்த குறிமுறை: %1

[ctx: @item:inlistbox Time units]
en: minutes
ta: நிமிடம்

[ctx: @item:inlistbox Time units]
en: hours/minutes
ta: மணி/நிமிடம்

[ctx: @item:inlistbox Time units]
en: days
ta: நாட்கள்

[ctx: @item:inlistbox Time units]
en: weeks
ta: வாரங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Press the Shift key while clicking the spin buttons to adjust the time by a larger step (6 hours / 5 minutes).
ta: நேரத்தை பெரிய படிகளில் (6 மணிநேரம் / 5 நிமிடம்) மாற்ற, பட்டன்களை க்ளிக் செய்யும்போது ஷிப்ட் விசையை சேர்த்து அழுத்துங்கள்.

en: System time zone
ta: கணினியின் நேரமண்டலம்

en: Personal alarm message, command and email scheduler by KDE
ta: கே.டீ.யீ. வழங்கும் அலார, கட்டளை மற்றும் மின்னஞ்சல் முன்னேற்பாடு நிரல்

en: Copyright © 2001-%1, David Jarvie
ta: பதிப்புரிமை © 2001-%1, டேவிட் ஜார்வீ

[ctx: @info]
en: Failure to create menus (perhaps <filename>%1</filename> missing or corrupted)
ta: பட்டிகளை உருவாக்குவதில் சிக்கல் (<filename>%1</filename> இல்லாமல் அல்லது செல்லுபடியாகாமல் இருக்கலாம்)

[ctx: @action]
en: Templates...
ta: வார்ப்புருகள்

[ctx: @action]
en: New
ta: புதியது

[ctx: @action]
en: Create Template...
ta: வார்ப்புருவை உருவாக்கு...

[ctx: @action]
en: Copy...
ta: நகலெடு...

[ctx: @action]
en: Edit...
ta: திருத்து...

[ctx: @action]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @action]
en: Delete Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் நீக்கு

[ctx: @action]
en: Reactivate
ta: மீண்டும் செயல்படுத்து

[ctx: @action]
en: Wake From Suspend...
ta: கணினியை உறக்கத்திலிருந்து எழுப்பு…

[ctx: @action]
en: Show Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களை காட்டு

[ctx: @action]
en: Show in System Tray
ta: கணினித் தட்டில் காட்டு

[ctx: @action]
en: Show Calendars
ta: நாள்காட்டிகளை காட்டு

[ctx: @action]
en: Show Date Selector
ta: தேதித் தேர்வியை காட்டு

[ctx: @action]
en: Import Alarms...
ta: அலாரங்களை இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Import Birthdays...
ta: பிறந்தநாட்களை இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Export Selected Alarms...
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலாரங்களை ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Export...
ta: ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Refresh Alarms
ta: அலாரங்களை புதுப்பி

[ctx: @info]
en: Do you really want to delete the selected alarm? | Do you really want to delete the %1 selected alarms?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலாரத்தை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட %1 அலாரங்களை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete Alarm | Delete Alarms
ta[0]: அலாரத்தை நீக்குதல்
ta[1]: அலாரங்களை நீக்குதல்

[ctx: @action:button]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களை மறை

[ctx: @info:tooltip]
en: Show Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களை காட்டு

[ctx: @info]
en: Import birthdays
ta: பிறந்தநாட்களை இறக்குமதி செய்

[ctx: @action Undo/Redo [action]]
en: %1 %2
ta: %2 %1

[ctx: @action Undo [action]: message]
en: %1 %2: %3
ta: %2 %1: %3

en: <qt>This will hide the menu bar completely. You can show it again by typing %1.</qt>
ta: <qt>இது பட்டிப்பட்டையை மறைக்கும். அதை மறுபடியும் காட்ட %1 என்பதை அழுத்துங்கள்.</qt>

en: Hide menu bar
ta: பட்டிப்பட்டையை மறை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Display Alarm
ta: காட்சி அலாரம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Email Alarm
ta: மின்னஞ்சல் அலாரம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Command Alarm
ta: கட்டளை அலாரம்

[ctx: @title:window]
en: Alarm Type
ta: அலாரத்தின் வகை

[ctx: @info]
en: Choose alarm type to create:
ta: உருவாக்க வேண்டிய அலாரத்தின் வகையை தேர்ந்தெடுங்கள்:

[ctx: @action]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @action]
en: Disable
ta: முடக்கு

[ctx: @info]
en: <para>Cannot defer alarm:</para><para>Alarm not found.</para>
ta: <para>அலாரத்தை ஒத்திவைக்க முடியாது:</para><para>அலாரம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.</para>

[ctx: @title:window]
en: Reminder
ta: நினைவூட்டல்

[ctx: @title:window]
en: Message
ta: தகவல்

[ctx: @info]
en: File is a folder
ta: கோப்பு அடைவாகும்

[ctx: @info]
en: Failed to open file
ta: கோப்பை திறத்தல் தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info]
en: File not found
ta: கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Today
ta: இன்று

[ctx: @info]
en: Tomorrow | in %1 days' time
ta[0]: நாளை
ta[1]: %1 நாட்களில்

[ctx: @info]
en: in 1 week's time | in %1 weeks' time
ta[0]: 1 வாரத்தில்
ta[1]: %1 வாரங்களில்

[ctx: @info]
en: in 1 minute's time | in %1 minutes' time
ta[0]: 1 நிமிடத்தில்
ta[1]: %1 நிமிடங்களில்

[ctx: @info]
en: in 1 hour's time | in %1 hours' time
ta[0]: 1 மணிநேரத்தில்
ta[1]: %1 மணிநேரத்தில்

[ctx: @item:intext inserted into 'in ... %1 minute's time' below]
en: 1 hour | %1 hours
ta[0]: 1 மணிநேரம்
ta[1]: %1 மணிநேரம்

[ctx: @info '%2' is the previous message '1 hour'/'%1 hours']
en: in %2 1 minute's time | in %2 %1 minutes' time
ta[0]: %2 மற்றும் 1 நிமிடத்தில்
ta[1]: %2 மற்றும் %1 நிமிடங்களில்

[ctx: @info]
en: Unable to speak message
ta: தகவலை பேச்சாக்க முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Text-to-speech subsystem is not available
ta: உரையை பேச்சாக்கும் நிரல் கிட்டவில்லை

[ctx: @action:button]
en: Edit
ta: திருத்து

[ctx: @action:button]
en: Defer
ta: ஒத்திவை

[ctx: @info:whatsthis]
en: The scheduled date/time for the message (as opposed to the actual time of display).
ta: தகவலுக்காக அமைக்கப்பட்ட தேதி/நேரம் (காட்டப்படும் நேரத்திலிருந்து வேறுபடலாம்)

[ctx: @info:whatsthis]
en: The file whose contents are displayed below
ta: கீழே காட்ட வேண்டிய கோப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
en: The contents of the file to be displayed
ta: காட்ட வேண்டிய கோப்பின் உள்ளடக்கம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The alarm message
ta: அலாரத்திற்கான தகவல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The output of the alarm's command
ta: அலாரத்திற்கான கட்டளையின் வெளியீடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: The email to send
ta: அனுப்ப வேண்டிய மின்னஞ்சல்

[ctx: @option:check]
en: Do not display this error message again for this alarm
ta: இந்த அலாரத்திற்கு இந்த சிக்கலை பற்றி இனிமேல் தெரிவிக்காதே

[ctx: @info:whatsthis]
en: Acknowledge the alarm
ta: அலாரத்தை பார்த்ததாக ஒப்புக்கொள்

[ctx: @action:button]
en: Edit...
ta: திருத்து...

[ctx: @info:tooltip]
en: Edit the alarm
ta: அலாரத்தை திருத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Edit the alarm.
ta: அலாரத்தை திருத்து.

[ctx: @action:button]
en: Defer...
ta: ஒத்திவை...

[ctx: @info:tooltip]
en: Defer the alarm until later
ta: குறிப்பிட்ட நேரம் வரை அலாரத்தை ஒத்திவை

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Defer the alarm until later.</para><para>You will be prompted to specify when the alarm should be redisplayed.</para>
ta: <para>அலாரத்தை ஒத்திவை.</para><para>அலாரத்தை மறுபடியும் எப்போது காட்ட வேண்டுமென கேட்கப்படுவீர்கள்.</para>

[ctx: @info:tooltip]
en: Stop sound
ta: ஒலியை நிறுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Stop playing the sound
ta: ஒலியை நிறுத்து

[ctx: @info:tooltip Locate this email in KMail]
en: Locate in <application>KMail</application>
ta: <application>கேமெயிலில்</application> கண்டுபிடி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Locate and highlight this email in <application>KMail</application>
ta: <application>கேமெயிலில்</application> இந்த மின்னஞ்சலை கண்டுபிடித்து முன்னிலைப்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Activate <application>KAlarm</application>
ta: <application>கேயலாரத்தை</application> காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Activate <application>KAlarm</application>
ta: <application>கேயலாரத்தை</application> காட்டு

[ctx: @info]
en: Do you really want to acknowledge this alarm?
ta: இந்த அலாரத்தை பார்த்த‍தாக குறிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Acknowledge Alarm
ta: அலாரத்தை பார்த்ததாக ஒப்புக்கொள்ளுங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Acknowledge
ta: பார்த்துவிட்டேன்

[ctx: @info]
en: Unable to locate this email in <application>KMail</application>
ta: <application>கேமெயிலில்</application> இந்த மின்னஞ்சலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: @item:inmenu]
en: Display Alarm Template
ta: காட்சி அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @action]
en: New Display Alarm
ta: புதிய காட்சி அலாரம்

[ctx: @item:inmenu]
en: Command Alarm Template
ta: கட்டளை அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @action]
en: New Command Alarm
ta: புதிய கட்டளை அலாரம்

[ctx: @item:inmenu]
en: Email Alarm Template
ta: மின்னஞ்சல் அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @action]
en: New Email Alarm
ta: புதிய மின்னஞ்சல் அலாரம்

[ctx: @item:inmenu]
en: Audio Alarm Template
ta: ஒலி அலாரத்திற்கான வார்ப்புரு

[ctx: @action]
en: New Audio Alarm
ta: புதிய ஒலி அலாரம்

[ctx: @action]
en: New Alarm From Template
ta: வார்ப்புருவிலிருந்து புதிய அலாரம்

[ctx: @title:window]
en: Configure
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @title:tab General preferences]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title General preferences]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title:tab]
en: Time & Date
ta: நேரமும் தேதியும்

[ctx: @title]
en: Time and Date
ta: நேரமும் தேதியும்

[ctx: @title:tab]
en: Storage
ta: சேமிப்பு

[ctx: @title]
en: Alarm Storage
ta: அலார சேமிப்பு

[ctx: @title:tab Email preferences]
en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

[ctx: @title]
en: Email Alarm Settings
ta: மின்னஞ்சல் அலார அமைப்புகள்

[ctx: @title:tab]
en: Alarm Defaults
ta: அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்புகள்

[ctx: @title]
en: Default Alarm Edit Settings
ta: அலார திருத்திக்கான இயல்பிருப்பு அமைப்புகள்

[ctx: @title:tab]
en: View
ta: பார்வை

[ctx: @title]
en: View Settings
ta: காட்சிமுறைக்கான அமைப்புகள்

[ctx: @info]
en: Reset all tabs to their default values, or only reset the current tab?
ta: அனைத்து கீற்றுகளையும் அவற்றின் இயல்பிருப்புகளுக்கு மாற்று வேண்டுமா, அல்லது தற்போதைய கீற்றை மட்டுமா?

[ctx: @action:button Reset ALL tabs]
en: All
ta: அனைத்தையும்

[ctx: @action:button Reset the CURRENT tab]
en: Current
ta: தற்போதையது மட்டும்

[ctx: @title:group]
en: Run Mode
ta: இயங்கும் முறை

[ctx: @option:radio]
en: Run automatically
ta: தானாக துவக்கு

[ctx: @option:radio]
en: Run manually only
ta: கைமுறையாக மட்டும் துவக்கவிடு

[ctx: @option:radio]
en: Do not run
ta: முடக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: To run <application>KAlarm</application> normally
ta: <application>கேயலாரத்தை</application> சாதாரணமாக பயன்படுத்த

[ctx: @option:check]
en: Warn before quitting
ta: வெளியேறுவதற்கு முன் எச்சரி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to display a warning prompt before quitting <application>KAlarm</application>.
ta: <application>கேயலாரத்திலிருந்து</application> வெளியேறுமுன் எச்சரிக்க இத்தேர்வை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check]
en: Enable alarm names
ta: அலாரங்களுக்கு பெயரிட விடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to have the option to give alarms a name. This is a convenience to help you to identify alarms.
ta: அலாரங்களை அடையாளங்காண உதவும் வகையில் அவற்றிற்கு பெயர்களிட இத்தேர்வை குறிக்கவும்.

[ctx: @option:check]
en: Confirm alarm deletions
ta: அலாரத்தை நீக்குவதை உறுதிசெய்

[ctx: @label:spinbox]
en: Default defer time interval:
ta: இயல்பாக ஒத்திவைக்கும் இடைவெளி:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the default time interval (hours & minutes) to defer alarms, used by the Defer Alarm dialog.
ta: அலாரங்களை ஒத்திவைக்கும் சாளரத்தில் இயல்பாக பயன்படுத்த வேண்டிய நேர இடைவெளியை (மணிநேரம் மற்றும் நிமிடங்களாக) உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @title:group]
en: Terminal for Command Alarms
ta: கட்டளை அலாரங்களுக்கான முனையம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose which application to use when a command alarm is executed in a terminal window
ta: கட்டளை அலாரத்தை முனைய சாளரத்தில் இயக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய செயலியை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to execute command alarms in a terminal window by <icode>%1</icode>
ta: <icode>%1</icode> என்று கட்டளை அலாரங்களை முனைய சாளரத்தில் இயக்க இதை குறியுங்கள்

[ctx: @option:radio Other terminal window command]
en: Other:
ta: வேறு:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the full command line needed to execute a command in your chosen terminal window. By default the alarm's command string will be appended to what you enter here. See the <application>KAlarm</application> Handbook for details of special codes to tailor the command line.
ta: நீங்கள் விரும்பும் முனைய செயலியில் ஓர் கட்டளையை இயக்க பயன்படுத்த வேண்டிய கட்டளையை இங்கு உள்ளிடுங்கள்.  சாதாரணமாக, அலாரத்திற்கான கட்டளை இக்கட்டளைக்கு பின் சேர்க்கப்படும். கட்டளையை குறிப்பிடும்போது பயன்படுத்தக்கூடிய கொள்ளிடங்களை <application>கேயலாரத்தின்</application> கையேட்டில் பாருங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

[ctx: @option:check]
en: Enable Akonadi
ta: Akonadiயை இயக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Enable the use of Akonadi to provide features including birthday import, some email functions, and email address book lookup.
ta: பிறந்தநாள் இறக்குமதிக்கும், மின்னஞ்சல் தொடர்பான அம்சங்களுக்கும், மின்னஞ்சல் முகவரிப்புத்தகத்தைப் பயன்படுத்தவும் Akonadi இயக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enable the use of Akonadi to provide features including birthday import, some email functions, and email address book lookup.
ta: பிறந்தநாள் இறக்குமதிக்கும், மின்னஞ்சல் தொடர்பான அம்சங்களுக்கும், மின்னஞ்சல் முகவரிப்புத்தகத்தைப் பயன்படுத்தவும் Akonadi இயக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

[ctx: @info]
en: <para>No command is specified to invoke a terminal window.</para><para>The default command (<command>%1</command>) will be used.</para>
ta: <para>முனையச்சாளரத்தைத் திறப்பதற்கான எந்த கட்டளையும் குறிப்பிடப்படவில்லை.</para><para>இயல்பிருப்பு கட்டளை (<command>%1</command>) பயன்படுத்தப்படும்.</para>

[ctx: @info]
en: No command is specified to invoke a terminal window
ta: முனையச்சாளரத்தைத் திறப்பதற்கான எந்த கட்டளையும் குறிப்பிடப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Command to invoke terminal window not found: <command>%1</command>
ta: முனைய சாளரத்தை துவக்குவதற்கான கட்டளை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை: <command>%1</command>

[ctx: @info]
en: You should not check this option unless you intend to discontinue use of <application>KAlarm</application>
ta: <application>கேயலாரத்தை</application> பயன்படுத்தாத பட்சத்தில் மட்டும்தான் இத்தேர்வை நீங்கள் இயக்க வேண்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the time zone which <application>KAlarm</application> should use as its default for displaying and entering dates and times.
ta: தேதிகளையும் நேரங்களையும் காட்டவும் உள்ளிடவும் <application>கேயலாரம்</application> இயல்பாக பயன்படுத்த வேண்டிய நேர மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @label:listbox]
en: Holiday region:
ta: விடுமுறைகளுக்கான மண்டலம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select which holiday region to use
ta: விடுமுறைகளுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய மண்டலத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: No holiday region]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @label:spinbox How long before alarm to wake system from suspend]
en: Wake from suspend before alarm:
ta: அலாரத்திற்கு இவ்வளவு நேரம் முன்னதாக உறக்கத்திலிருந்து கணினியை எழுப்பு:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter how many minutes before the alarm trigger time to wake the system, for alarms set to wake from suspend. This can be used to ensure that the system is fully restored by the time the alarm triggers.
ta: கணினியை எழுப்புமாறு அமைக்கப்பட்டுள்ள அலாரங்கள் தூண்டப்பட வேண்டியதற்கு எவ்வளவு நேரம் முன்னதாக கணினி உறக்கத்திலிருந்து எழ வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடவும். அலாரம் தூண்டப்படும் நேரத்தில் கணினி முழுதாக செயல்படும் நிலையில் இருப்பதை உறுதி செய்ய இத்தேர்வை பயன்படுத்தலாம்.

[ctx: @label Time unit for user entered number]
en: minutes
ta: நிமிடம்

[ctx: @label:spinbox]
en: Start of day for date-only alarms:
ta: தேதி மட்டும் உள்ள அலாரங்களுக்கான நாள் துவக்கம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>The earliest time of day at which a date-only alarm will be triggered.</para><para>%1</para>
ta: <para>ஒரு அலாரத்திற்கு தேதி மட்டும் அமைக்கப்பட்டிருந்தால், அது இந்நேரத்திற்கு பின்னரே தூண்டப்படும்.</para><para>%1</para>

[ctx: @title:group]
en: Working Hours
ta: வேலைநேரம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check the days in the week which are work days
ta: வேலை நாட்களாக உள்ள வாரநாட்களை குறியுங்கள்

[ctx: @label:spinbox]
en: Daily start time:
ta: வேலை துவங்கும் நேரம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the start time of the working day.</para><para>%1</para>
ta: <para>தினமும் வேலையை துவங்கும் நேரத்தை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para>

[ctx: @label:spinbox]
en: Daily end time:
ta: வேலை முடியும் நேரம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the end time of the working day.</para><para>%1</para>
ta: <para>தினமும் வேலையை முடிக்கும் நேரத்தை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para>

[ctx: @title:group]
en: KOrganizer
ta: கேயார்கனைசர்

[ctx: @label:spinbox]
en: KOrganizer event duration:
ta: கேயார்கனைசரில் நிகழ்வு நீடிக்கும் காலம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the event duration in hours and minutes, for alarms which are copied to KOrganizer.</para><para>%1</para>
ta: <para>கேயார்கனைசருக்கு நகலெடுக்கப்படும் அலாரங்களுக்கான நிகழ்வுகள் நீடிக்கும் காலத்தை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para>

[ctx: @title:group]
en: New Alarms && Templates
ta: புதிய அலாரங்களும் வார்ப்புருக்களும்

[ctx: @option:radio]
en: Store in default calendar
ta: இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியில் சேமி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Add all new alarms and alarm templates to the default calendars, without prompting.
ta: அனைத்து புதிய அலாரங்களையும் வார்ப்புருக்களையும் கேட்காமலேயே இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியில் சேர்.

[ctx: @option:radio]
en: Prompt for which calendar to store in
ta: எந்த நாள்காட்டியில் சேமிப்பதென கேள்

[ctx: @title:group]
en: Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @option:check]
en: Keep alarms after expiry
ta: அலாரங்களை காலாவதியானபின் வைத்திரு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to archive alarms after expiry or deletion (except deleted alarms which were never triggered).
ta: அலாரங்கள் தூண்டப்பட்ட பின்போ நீக்கப்பட்ட பின்போ அவற்றை காப்பகப்படுத்த இதை குறியுங்கள் (தூண்டப்படாமலேயே நீக்கப்பட்ட அலாரங்களுக்கு இத்தேர்வு பொருந்தாது).

[ctx: @option:check]
en: Discard archived alarms after:
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களை இதற்கு பின் நீக்கு:

[ctx: @label Time unit for user-entered number]
en: days
ta: நாட்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Uncheck to store archived alarms indefinitely. Check to enter how long archived alarms should be stored.
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களை நிரந்தரமாக சேமித்து வைக்க இதை முடக்குங்கள். குறிப்பிட்ட காலத்திற்கு மட்டும் அவை வைத்திருக்கப்பட வேண்டுமெனில் இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Clear Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களை நீக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Delete all existing archived alarms.
ta: இதுவரை காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அனைத்து அலாரங்களையும் நீக்கும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Delete all existing archived alarms (from the default archived alarm calendar only).
ta: இயல்பிருப்பு காப்பக அலார நாள்காட்டியில் உள்ள அனைத்து காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களையும் நீக்கும்.

[ctx: @info]
en: <para>A default calendar is required in order to archive alarms, but none is currently enabled.</para><para>If you wish to keep expired alarms, please first use the calendars view to select a default archived alarms calendar.</para>
ta: <para>அலாரங்களை காப்பகப்படுத்த ஓர் இயல்பிருப்பு நாள்காட்டி தேவை, ஆனால் எதுவும் அமைக்கப்படவில்லை.</para><para>காலாவதியான அலாரங்களை சேமிக்க, முதலில் ஓர் இயல்பிருப்பு காப்பக அலார நாள்காட்டியை அமையுங்கள்.</para>

[ctx: @info]
en: Do you really want to delete all archived alarms?
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அனைத்து அலாரங்களையும் உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: Do you really want to delete all alarms in the default archived alarm calendar?
ta: இயல்பிருப்பு காப்பக அலார நாள்காட்டியில் உள்ள அனைத்து காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களையும் உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @label]
en: Email client:
ta: மின்னஞ்சல் செயலி:

[ctx: @option:radio]
en: KMail
ta: கேமெயில்

[ctx: @info]
en: Choose how to send email when an email alarm is triggered.
ta: மின்னஞ்சல் அலாரம் தூண்டப்படும்போது மின்னஞ்சலை எப்படி அனுப்ப வேண்டுமென்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

[ctx: @option:check]
en: Copy sent emails into <application>KMail</application>'s <resource>%1</resource> folder
ta: அனுப்பப்பட்ட அஞ்சல்களை <application>கேமெயிலின்</application> <resource>%1</resource> அடைவிற்கு நகலெடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: After sending an email, store a copy in <application>KMail</application>'s <resource>%1</resource> folder
ta: ஓர் அஞ்சலை அனுப்பிய பின், அதன் நகலை <application>கேமெயிலின்</application> <resource>%1</resource> அடைவில் இத்தேர்வு சேமிக்கும்

[ctx: @option:check]
en: Notify when remote emails are queued
ta: அனுப்புவரிசையில் அஞ்சல்கள் இருக்கும்போது தெரிவி

[ctx: @title:group]
en: Your Email Address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: @label 'From' email address]
en: From:
ta: அனுப்புநர்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Your email address, used to identify you as the sender when sending email alarms.
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி; மின்னஞ்சல் அனுப்பும்போது உங்களை அனுப்புநரென அடையாளங்காட்ட பயன்படும்.

[ctx: @option:radio]
en: Use default <application>KMail</application> identity
ta: <application>கேமெயிலிலுள்ள</application> இயல்பிருப்பு அடையாளத்தை பயன்படுத்து

[ctx: @option:radio]
en: Use <application>KMail</application> identities
ta: <application>கேமெயிலிலுள்ள</application> அடையாளத்தை பயன்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to use <application>KMail</application>'s email identities to identify you as the sender when sending email alarms. For existing email alarms, <application>KMail</application>'s default identity will be used. For new email alarms, you will be able to pick which of <application>KMail</application>'s identities to use.
ta: அலாரங்களில் அஞ்சல்களை அனுப்பும்போது <application>கேமெயிலிலுள்ள</application> ஏதாவதொரு அடையாளத்தை பயன்படுத்த இதை குறியுங்கள். ஏற்கனவேயுள்ள அலாரங்களுக்கு, <application>கேமெயிலின்</application> இயல்பிருப்பு அடையாளம் பயன்படுத்தப்படும். புதிய அலாரங்களுக்கு எந்த அடையாளத்தை பயன்படுத்த வேண்டுமென நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

[ctx: @label 'Bcc' email address]
en: Bcc:
ta: மறைநகல்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Your email address, used for blind copying email alarms to yourself. If you want blind copies to be sent to your account on the computer which <application>KAlarm</application> runs on, you can simply enter your user login name.
ta: அலாரங்களில் அஞ்சல்களை அனுப்பும்போது உங்களுக்கு மறைநகலிட உங்கள் முகவரியை இங்கு உள்ளிடலாம். மறைநகல்களை இக்கணினியிலுள்ள உங்கள் பயனர் கணக்குக்கு அனுப்ப, உங்கள் பயனர் பெயரை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info]
en: No valid 'Bcc' email address is specified.
ta: செல்லுபடியாகும் மறைநகல் முகவரி குறிப்பிடப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: Are you sure you want to save your changes?
ta: உங்கள் மாற்றங்களை உறுதியாக சேமிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: <para>No default email address is currently set in <application>KMail</application>.</para><para>%1</para><para>%2</para>
ta: <para><application>கேமெயிலிலோ</application> கே.டீ.யீ. கணினி அமைப்புகளிலோ இயல்பிருப்பு மின்னஞ்சல் முகவரி அமைக்கப்பட்டிருக்கவில்லை.</para><para>%1</para><para>%2</para>

[ctx: @info]
en: <para>No <application>KMail</application> identities currently exist.</para><para>%1</para><para>%2</para>
ta: <para><application>கேமெயிலில்</application> எந்த அடையாளமும் அமைக்கப்பட்டிருக்கவில்லை.</para><para>%1</para><para>%2</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: The default setting for <interface>%1</interface> in the alarm edit dialog.
ta: அலார திருத்த சாளரத்தில் <interface>%1</interface> என்பதற்கான இயல்பிருப்பு.

[ctx: @title:tab]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title:tab Settings specific to alarm type]
en: Type Specific
ta: இவ்வகை அலாரத்திற்கு

[ctx: @title:tab]
en: Font && Color
ta: எழுத்துரு && நிறம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The default setting for the alarm message display method in the alarm edit dialog.
ta: அலாரம் காட்டப்படும் வித‍த்திற்காக அலார திருத்த சாளரத்தில் இருக்கும் இயல்பிருப்பு.

[ctx: @label:listbox]
en: Recurrence:
ta: மறுநிகழ்வு:

[ctx: @option:radio]
en: February 28th
ta: பிப்ரவரி 28வது

[ctx: @option:radio]
en: March 1st
ta: மார்ச் 1வது

[ctx: @option:radio]
en: Do not repeat
ta: திரும்பச் செய்யாதே

[ctx: @info:whatsthis]
en: For yearly recurrences, choose what date, if any, alarms due on February 29th should occur in non-leap years.<note>The next scheduled occurrence of existing alarms is not re-evaluated when you change this setting.</note>
ta: ஒவ்வொரு ஆண்டும் பிப்ரவரி 29-இல் நிகழும் நிகழ்வுகள், அத்தேதியை கொண்டிராத ஆண்டுகளில் எப்போது நிகழ வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.<note>இத்தேர்வை மாற்றல், ஏற்கனவேயுள்ள அலாரங்களை பாதிக்காது.</note>

[ctx: @title:group]
en: Display Alarms
ta: காட்சி அலாரங்கள்

[ctx: @label:listbox]
en: Reminder units:
ta: நினைவூட்டும் நேரத்திற்கான அலகுகள்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Minutes
ta: நிமிடம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Hours/Minutes
ta: மணி/நிமிடம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The default units for the reminder in the alarm edit dialog, for alarms due soon.
ta: அலார திருத்த சாளரத்தில், நிகழவிருக்கும் அலாரங்களுக்கான நினைவூட்டலுக்கு பயன்படுத்தப்படும் இயல்பிருப்பு அலகு.

[ctx: @title:group Audio options group]
en: Sound
ta: ஒலி

[ctx: @option:check]
en: Repeat sound file
ta: ஒலிக்கோப்பை திரும்ப இயக்கு

[ctx: @info:whatsthis sound file 'Repeat' checkbox]
en: The default setting for sound file <interface>%1</interface> in the alarm edit dialog.
ta: ஒலிக்கோப்பு <interface>%1</interface> என்பதற்கு அலார திருத்த சாளரத்தில் பயன்படுத்தப்படும் இயல்பிருப்பு.

[ctx: @label:textbox]
en: Sound file:
ta: ஒலிக்கோப்பு:

[ctx: @info:tooltip]
en: Choose a sound file
ta: ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the default sound file to use in the alarm edit dialog.
ta: அலார திருத்த சாளரத்தில் இயல்பிருப்பாக பயன்படுத்த வேண்டிய ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select to set the default volume for sound files in the alarm edit dialog.
ta: அலார திருத்த சாளரத்தில் ஒலிக்கோப்புகளுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய இயல்பிருப்பு ஒலியளவை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: The default volume for sound files in the alarm edit dialog.
ta: அலார திருத்த சாளரத்தில் ஒலிக்கோப்புகளின் இயல்பிருப்பு ஒலியளவு.

[ctx: @title:group]
en: Command Alarms
ta: கட்டளை அலாரங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Email Alarms
ta: மின்னஞ்சல் அலாரங்கள்

[ctx: @title:group]
en: Message Font && Color
ta: தகவலின் எழுத்துரு && நிறம்

[ctx: @info]
en: You must enter a sound file when <interface>%1</interface> is selected as the default sound type
ta: இயல்பிருப்பு ஒலி வகையாக <interface>%1</interface> தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் நீங்கள் ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

[ctx: @title:tab]
en: Alarm Windows
ta: அலார சாளரங்கள்

[ctx: @option:check]
en: Show in system tray
ta: கணினித் தட்டில் காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check to show <application>KAlarm</application>'s icon in the system tray. Showing it in the system tray provides easy access and a status indication.</para>
ta: <para><application>கேயலாரத்தின்</application> சின்னத்தை கணினித் தட்டில் காட்ட இதை குறியுங்கள். கணினித் தட்டில் காட்டுவதன் மூலம், கேயலாரத்தின் நிலையை அறிந்து அதை எளிதில் அணுகலாம்.</para>

[ctx: @option:radio Always show KAlarm icon]
en: Always show
ta: எப்போதும் காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to show <application>KAlarm</application>'s icon in the system tray regardless of whether alarms are due.
ta: அலாரங்கள் இல்லாதபோதும் <application>கேயலாரத்தின்</application> சின்னத்தை கணினித் தட்டில் காட்ட இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:radio]
en: Automatically hide if no active alarms
ta: அலாரங்கள் செயலில் இல்லாதபோது தானாக மறை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to automatically hide <application>KAlarm</application>'s icon in the system tray if there are no active alarms. When hidden, the icon can always be made visible by use of the system tray option to show hidden icons.
ta: எந்த அலாரமும் செயலில் இல்லாதபோது, கணினித் தட்டிலுள்ள <application>கேமெயிலின்</application> சின்னத்தை மறைக்க இதை குறியுங்கள். சின்னம் மறைந்திருந்தாலும், கணினித் தட்டின் 'மறைந்துள்ள சின்னங்களை காட்டு' என்ற தேர்வின் மூலம் அதை பார்க்கலாம்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to automatically hide <application>KAlarm</application>'s icon in the system tray if no alarms are due within the specified time period. When hidden, the icon can always be made visible by use of the system tray option to show hidden icons.
ta: குறிப்பிட்ட இடைவெளியில் எந்த அலாரமும் தூண்டப்படவிருக்காத பட்சத்தில், கணினித் தட்டிலுள்ள <application>கேமெயிலின்</application> சின்னத்தை மறைக்க இதை குறியுங்கள். சின்னம் மறைந்திருந்தாலும், கணினித் தட்டின் 'மறைந்துள்ள சின்னங்களை காட்டு' என்ற தேர்வின் மூலம் அதை பார்க்கலாம்.

[ctx: @option:radio]
en: Automatically hide if no alarm due within time period:
ta: இதற்குள் தூண்டப்பட வேண்டிய அலாரமேதும் இல்லாவிடில் மறை:

[ctx: @title:group]
en: System Tray Tooltip
ta: கணினித்தட்டு கருவித்துப்பு

[ctx: @option:check]
en: Show next 24 hours' alarms
ta: அடுத்த 24 மணி நேரத்திற்கான அலாரங்களை காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Specify whether to include in the system tray tooltip, a summary of alarms due in the next 24 hours.
ta: அடுத்த 24 மணிநேரத்தில் தூண்டப்படவிருக்கும் அலாரங்களை, கணினித்தட்டிலுள்ள சின்னத்தின் கருவித்துப்பில் காட்ட வேண்டுமா?

[ctx: @option:check]
en: Maximum number of alarms to show:
ta: காட்டவேண்டிய அலாரங்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Uncheck to display all of the next 24 hours' alarms in the system tray tooltip. Check to enter an upper limit on the number to be displayed.
ta: அடுத்த 24 மணிநேரத்தில் வரவிருக்கும் அனைத்து அலாரங்களையும் கருவித்துப்பில் காட்ட இதை முடக்குங்கள். காட்டப்படுபவற்றின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கையை அமைக்க இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @option:check]
en: Show alarm time
ta: அலாரத்தின் நேரத்தை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show time until alarm
ta: அலாரம் வரையுள்ள நேரத்தை காட்டு

[ctx: @title:group]
en: Alarm List
ta: அலார பட்டியல்

[ctx: @label:listbox]
en: Disabled alarm color:
ta: முடக்கப்பட்ட அலாரங்களின் நிறம்:

[ctx: @label:listbox]
en: Archived alarm color:
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலாரங்களின் நிறம்:

[ctx: @title:group]
en: Alarm Message Windows
ta: அலார தகவல் சாளரங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Choose how to reduce the chance of alarm messages being accidentally acknowledged:<list><item>Position alarm message windows as far as possible from the current mouse cursor location, or</item><item>Position alarm message windows in the center of the screen, but disable buttons for a short time after the window is displayed.</item></list></para>
ta: <para>அலார சாளரங்களை தவறுதலாக மூடுவதன் வாய்ப்பை எப்படி குறைக்கவேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்:<list> <item>சுட்டிக்குறியின் தற்போதைய இருப்பிடத்திலிருந்து தூரமாக அலார சாளரங்களை காட்ட வேண்டுமா, அல்லது</item><item>அலார சாளரங்களை திரையின் நடுவில் காட்டி, கொஞ்சம் நேரத்திற்கு அவற்றின் பட்டன்களை முடக்க வேண்டுமா?</item></list></para>

[ctx: @option:radio]
en: Position windows far from mouse cursor
ta: சுட்டிக்குறியிலிருந்து தூரமாக சாளரங்களை வை

[ctx: @option:radio]
en: Center windows, delay activating window buttons
ta: சாளரங்களை நடுப்படுத்தி, பட்டன்களை தற்காலிகமாக முடக்கு

[ctx: @label:spinbox]
en: Button activation delay (seconds):
ta: பட்டன் முடக்க நேரம் (நொடிகள்):

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter how long its buttons should remain disabled after the alarm message window is shown, to reduce the chance of alarm messages being accidentally acknowledged.
ta: அலார சாளரம் காட்டப்பட்ட பின் எவ்வளவு நேரத்திற்கு அதன் பட்டன்களை முடக்க வேண்டுமென்பதை உள்ளிடவும். இத்தாமதம், அலாரங்களைத் தவறுதலாக விலக்குவதன் வாய்ப்பைக் குறைக்கும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter how long its buttons should remain disabled after the alarm message window is shown.
ta: அலார சாளரம் காட்டப்பட்ட பின் எவ்வளவு நேரத்திற்கு அதன் பட்டன்களை முடக்க வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @option:check]
en: Message windows have a title bar and take keyboard focus
ta: தகவல் சாளரங்கள் தலைப்புப்பட்டையை பெறும், மேலும் விசைப்பலகை குவியத்தை பிடுங்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Specify the characteristics of alarm message windows:<list><item>If checked, the window is a normal window with a title bar, which grabs keyboard input when it is displayed.</item><item>If unchecked, the window does not interfere with your typing when it is displayed, but it has no title bar and cannot be moved or resized.</item></list></para>
ta: <para>அலார தகவல் சாளரங்களின் பண்புகளை தேர்ந்தெடுங்கள்:<list> <item>இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், அலார சாளரம் சாதாரண சாளரத்தை போல் தலைப்புப்பட்டையை பெற்று, காட்டப்படும்போது விசைப்பலகை குவியத்தை பிடுங்கும்.</item> <item>இத்தேர்வு குறிக்கப்படவில்லையெனில், அலார சாளரம் நீங்கள் தட்டச்சிடும்போது காட்டப்பட்டால் தொந்தரவு செய்யாது, ஆனால் அதன் அளவை மாற்றவோ அதை நகர்த்தவோ முடியாது.</item></list></para>

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: No Recurrence
ta: மறுநிகழ்வு இல்லை

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: At Login
ta: அமர்வில் நுழையும்போது

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: Hourly/Minutely
ta: ஒவ்வொரு மணி/நிமிடம்

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: Daily
ta: ஒவ்வொரு நாளும்

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: Weekly
ta: ஒவ்வொரு வாரமும்

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: Monthly
ta: ஒவ்வொரு மாதமும்

[ctx: @item:inlistbox Recurrence type]
en: Yearly
ta: ஒவ்வொரு ஆண்டும்

[ctx: @title:group]
en: Recurrence Rule
ta: மறுநிகழ்வுக்கான விதி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Do not repeat the alarm
ta: அலாரத்தை மீண்டும் தூண்டாதே

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Trigger the alarm at the specified date/time and at every login until then.</para><para>Note that it will also be triggered any time <application>KAlarm</application> is restarted.</para>
ta: <para>குறிப்பிட்ட தேதி/நேரத்திலும், அதன்முன் நுழையும் ஒவ்வொரு முறையும், அலாரத்தை தூண்டும்.</para><para><application>கேயலாரம்</application> மீள்துவக்கப்படும்போதும் அலாரம் தூண்டப்படும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm at hourly/minutely intervals
ta: மணி/நிமிட இடைவெளிகளில் அலாரத்தை மீண்டும் தூண்டு.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm at daily intervals
ta: நாள் இடைவெளிகளில் அலாரத்தை மீண்டும் தூண்டு.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm at weekly intervals
ta: வார இடைவெளிகளில் அலாரத்தை மீண்டும் தூண்டு.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm at monthly intervals
ta: மாத இடைவெளிகளில் அலாரத்தை மீண்டும் தூண்டு.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm at annual intervals
ta: வருட இடைவெளிகளில் அலாரத்தை மீண்டும் தூண்டு.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Set up a repetition within the recurrence, to trigger the alarm multiple times each time the recurrence is due.
ta: ஒவ்வொரு நிகழ்விலும் பலமுறை அலாரத்தை தூண்டுமாறு துணைநிகழ்வுகளை அமையுங்கள்.

[ctx: @title:group]
en: Recurrence End
ta: மறுநிகழ்வின் முடிவு

[ctx: @option:radio]
en: No end
ta: முடிவில்லை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm indefinitely
ta: முடிவில்லாமல் அலாரத்தை மீளத்தூண்டு

[ctx: @option:radio]
en: End after:
ta: இதற்கு பின் முடி:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm for the number of times specified
ta: எத்தனை தடவை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதோ, அத்தனை தடவை அலாரத்தை மீளத்தூண்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the total number of times to trigger the alarm
ta: அலாரத்தை மொத்தம் எத்தனை தடவை தூண்ட வேண்டுமோ, அதை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @label]
en: occurrence(s)
ta: நிகழ்வு(கள்)

[ctx: @option:radio]
en: End by:
ta: இதற்குள் முடி:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Repeat the alarm until the date/time specified.</para><para><note>This applies to the main recurrence only. It does not limit any sub-repetition which will occur regardless after the last main recurrence.</note></para>
ta: <para>குறிப்பிட்ட தேதி/நேரம் வரை அலாரத்தை மீளத்தூண்டும்.</para><para> <note>பிரதான மறுநிகழ்வுகளை மட்டும் இது பாதிக்கும். கடைசி நிகழ்வில் சார்ந்த துணைநிகழ்வுகள் அமைக்கப்பட்டிருந்தால், அவை இதற்கு பின்னும் நிகழலாம்.</note></para>

[ctx: @info]
en: This uses the same time zone as the start time.
ta: துவக்க நேரத்தின் கால மண்டலம் இதற்கும் பொருந்தும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the last date to repeat the alarm.</para><para>%1</para>
ta: <para>அலாரம் தூண்டப்பட வேண்டிய கடைசி தேதியை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter the last time to repeat the alarm.</para><para>%1</para><para>%2</para>
ta: <para>அலாரம் தூண்டப்பட வேண்டிய கடைசி தேதியை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>%1</para><para>%2</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: Stop repeating the alarm after your first login on or after the specified end date
ta: குறிப்பிட்ட தேதியிலோ அதற்கு பின்னோ நீங்கள் கணினி அமர்வுக்குள் நுழையும்போது, அலாரத்தின் மறுநிகழ்வுகளை நிறுத்தும்.

[ctx: @title:group]
en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The list of exceptions, i.e. dates/times excluded from the recurrence
ta: மறுநிகழ்வில் உட்படாத தேதிகளின்/நேரங்களின் (அதாவது விதிவிலக்குகளின்) பட்டியல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter a date to insert in the exceptions list. Use in conjunction with the Add or Change button below.
ta: விதிவிலக்குகளின் பட்டியலில் சேர்க்க வேண்டிய தேதியை இங்கு உள்ளிடுங்கள். உள்ளிட்ட பின், கீழுள்ள 'சேர்' அல்லது 'மாற்று' என்ற பட்டன்களை பயன்படுத்துங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Add the date entered above to the exceptions list
ta: மேலுள்ள தேதியை விதிவிலக்குகளின் பட்டியலில் சேர்க்கும்

[ctx: @action:button]
en: Change
ta: மாற்று

[ctx: @info:whatsthis]
en: Replace the currently highlighted item in the exceptions list with the date entered above
ta: விதிவிலக்குகளின் பட்டியலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதிக்கு பதிலாக மேலுள்ள தேதியை சேர்க்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Remove the currently highlighted item from the exceptions list
ta: விதிவிலக்குகளின் பட்டியலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதியை நீக்கும்

[ctx: @option:check]
en: Exclude holidays
ta: விடுமுறைகளை உட்படுத்தாதே

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Do not trigger the alarm on holidays.</para><para>You can specify your holiday region in the Configuration dialog.</para>
ta: <para>விடுமுறை நாட்களில் அலாரம் தூண்டப்படாதவாறு அமைக்கும்.</para> <para>எந்த நாட்டிற்கான விடுமுறைகளை பயன்படுத்த வேண்டுமென்பதை  'அமைப்புகள்' சாளரத்தில் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.</para>

[ctx: @option:check]
en: Only during working time
ta: வேலை நேரத்தில் மட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Only execute the alarm during working hours, on working days.</para><para>You can specify working days and hours in the Configuration dialog.</para>
ta: <para>வேலை செய்யும் நாட்களில், வேலை செய்யும் நேரத்தில் மட்டும் அலாரத்தை தூண்டும்.</para><para>வேலை செய்யும் நாட்களையும் நேரத்தையும் 'அமைப்புகள்' சாளரத்தில் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.</para>

[ctx: @info]
en: End date is earlier than start date
ta: முடியும் தேதி, துவக்க தேதிக்கு முன்னால் உள்ளது

[ctx: @info]
en: End date/time is earlier than start date/time
ta: முடியும் தேதி/நேரம், துவக்க தேதி/நேரத்திற்கு முன்னால் உள்ளது

[ctx: @info]
en: Date cannot be earlier than start date
ta: துவக்க தேதிக்கு முன்னால் இது இருக்க முடியாது

[ctx: @label:spinbox]
en: Recur every
ta: இந்த இடைவெளியில் மீளத்தூண்டு:

[ctx: @label Time units for user-entered numbers]
en: hours:minutes
ta: மணி:நிமிடம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of hours and minutes between repetitions of the alarm
ta: அலாரத்தின் மறுநிகழ்வுகளுக்கு இடையேயான நேரத்தை மணிகள் மற்றும் நிமிடங்களாக உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @label On: Tuesday]
en: On:
ta: இந்நாளில்:

[ctx: @info]
en: No day selected
ta: எந்த நாளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

[ctx: @label Time unit for user-entered number]
en: day(s)
ta: நாள்(கள்)

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of days between repetitions of the alarm
ta: அலாரம் எத்தனை நாட்களுக்கு ஒருமுறை தூண்டப்பட வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the days of the week on which the alarm is allowed to occur
ta: வாரத்தின் எந்த நாட்களில் அலாரம் நிகழலாம் என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @label Time unit for user-entered number]
en: week(s)
ta: வாரங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of weeks between repetitions of the alarm
ta: அலாரம் எத்தனை வாரங்களுக்கு ஒருமுறை தூண்டப்பட வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the days of the week on which to repeat the alarm
ta: வாரத்தின் எந்த நாட்களில் அலாரம் நிகழ வேண்டும் என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @option:radio On day number in the month]
en: On day
ta: இத்தேதியில்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm on the selected day of the month
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாத தேதியில் அலாரத்தை மீளத்தூண்டு

[ctx: @item:inlistbox Last day of month]
en: Last
ta: கடைசி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the day of the month on which to repeat the alarm
ta: ஒவ்வொரு மாத‍த்திலும் எக்கிழமையில் அலாரத்தை மீளத்தூண்ட வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Repeat the alarm on one day of the week, in the selected week of the month
ta: ஒவ்வொரு மாத‍த்திலும், தேரந்தெடுக்கப்பட்ட வாரத்தில் ஒரு நாளில் அலாரத்தை மீளத்தூண்டும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1st
ta: 1வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 2nd
ta: 2வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 3rd
ta: 3வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 4th
ta: 4வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 5th
ta: 5வது

[ctx: @item:inlistbox Last Monday in March]
en: Last
ta: கடைசி

[ctx: @item:inlistbox]
en: 2nd Last
ta: கடைசியிலிருந்து 2வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 3rd Last
ta: கடைசியிலிருந்து 3வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 4th Last
ta: கடைசியிலிருந்து 4வது

[ctx: @item:inlistbox]
en: 5th Last
ta: கடைசியிலிருந்து 5வது

[ctx: @item:inlistbox Every (Monday...) in month]
en: Every
ta: ஒவ்வொரு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the week of the month in which to repeat the alarm
ta: மாத‍த்தின் எந்த வாரத்தில் அலாரத்தை தூண்ட வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the day of the week on which to repeat the alarm
ta: எந்த வாரநாளில் அலாரத்தை தூண்ட வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @label Time unit for user-entered number]
en: month(s)
ta: மாதங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of months between repetitions of the alarm
ta: எத்தனை மாதங்களுக்கு ஒரு முறை அலாரம் தூண்டப்பட வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @label Time unit for user-entered number]
en: year(s)
ta: வருடங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of years between repetitions of the alarm
ta: எத்தனை ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை அலாரம் தூண்டப்பட வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @label List of months to select]
en: Months:
ta: மாதங்கள்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select the months of the year in which to repeat the alarm
ta: வருடத்தின் எந்த மாதங்களில் அலாரத்தை தூண்ட வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @label:listbox]
en: February 29th alarm in non-leap years:
ta: சாதாரண ஆண்டுகளில் பிப்ரவரி 29-க்கு பதிலாக:

[ctx: @item:inlistbox No date]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @item:inlistbox 1st March (short form)]
en: 1 Mar
ta: மார். 1

[ctx: @item:inlistbox 28th February (short form)]
en: 28 Feb
ta: பிப். 28

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select which date, if any, the February 29th alarm should trigger in non-leap years
ta: பிப்ரவரி 29-இல் தூண்டப்பட வேண்டிய அலாரங்கள், மிகுநாளாண்டுகளாய் இல்லாத ஆண்டுகளில் (non-leap ஆண்டுகளில்) எப்போது தூண்டப்பட வேண்டும் (அல்லது தூண்டப்பட வேண்டாமா) என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info]
en: No month selected
ta: எந்த மாதமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

[ctx: @option:check]
en: Reminder for first recurrence only
ta: முதல் நிகழ்வுக்கு மட்டும் நினைவூட்டு

[ctx: @item:inlistbox]
en: in advance
ta: முன்னர்

[ctx: @option:check]
en: Reminder:
ta: நினைவூட்டல்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: afterwards
ta: பின்னர்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Display the reminder only for the first time the alarm is scheduled
ta: அலாரம் தூண்டப்படும் முதல் முறை மட்டும் நினைவூட்டலை காட்டும்

[ctx: @title:window]
en: Alarm Sub-Repetition
ta: அலார சார்-தூண்டல்கள்

[ctx: @option:check Repeat every 10 minutes]
en: Repeat every
ta: இந்த இடைவெளியில் மீளச்செய்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Instead of the alarm triggering just once at each recurrence, checking this option makes the alarm trigger multiple times at each recurrence.
ta: இதை குறித்தால், ஒவ்வொரு நிகழ்விலும் அலாரம் பலமுறை தூண்டப்படும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the time between repetitions of the alarm
ta: அலார தூண்டல்களுக்கிடையேயான இடைவெளியை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @option:radio]
en: Number of repetitions:
ta: மறுநிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to specify the number of times the alarm should repeat after each recurrence
ta: ஒவ்வொரு நிகழ்விலும் அலாரம் எத்தனை முறை தூண்டப்பட வேண்டுமென்பதை அமைக்க விரும்பினால் இதை குறியுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the number of times to trigger the alarm after its initial occurrence
ta: அலாரத்தின் முதல் தூண்டலுக்கு பின் எத்தனை முறை அதை தூண்ட வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @option:radio]
en: Duration:
ta: நீடிக்கும் காலம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Check to specify how long the alarm is to be repeated
ta: அலாரம் எவ்வளவு நேரத்திற்கு மீளத்தூண்டப்பட வேண்டுமென்பதை அமைக்க இத்தேர்வை குறியுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the length of time to repeat the alarm
ta: அலாரத்தை எவ்வளவு நேரத்திற்கு மீளத்தூண்ட வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info]
en: Could not load calendar <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்ற நாள்காட்டியை ஏற்ற முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot download calendar: <filename>%1</filename>
ta: <filename>%1</filename> என்ற நாள்காட்டியை பதிவிறக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Calendar <resource>%1</resource> is in an old format (<application>KAlarm</application> version %2), and will be read-only unless you choose to update it to the current format.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டி, பழைய கோப்புவடிவத்தில் உள்ளது (<application>கேயலாரம்</application> பதிப்பு %2). அதை நீங்கள் புதிய கோப்பு வடிவத்தில் சேமிக்காத பட்சத்தில், அது படிக்க மட்டும் கூடியதாக இருக்கும்.

[ctx: @info]
en: Some or all of the alarms in calendar <resource>%1</resource> are in an old <application>KAlarm</application> format, and will be read-only unless you choose to update them to the current format.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டியிலுள்ள சில அலாரங்கள், <application>கேயலாரத்தின்</application> பழைய படிவத்தில் உள்ளன. அவற்றை புதிய படிவத்தில் சேமிக்காவிடில், அவை படிக்க மட்டும் கூடியவையாக இருக்கும்.

[ctx: @info]
en: <para>%1</para><para><warning>Do not update the calendar if it is also used with an older version of <application>KAlarm</application> (e.g. on another computer). If you do so, the calendar may become unusable there.</warning></para><para>Do you wish to update the calendar?</para>
ta: <para>%1</para><para><warning><application>கேயலாரத்தின்</application> பழைய பதிப்பால் இந்நாள்காட்டி பயன்படுத்தப்படும் பட்சத்தில் (எ.கா. இன்னொரு கணினியில்) இதை புதுப்பிக்காதீர்கள். மீறி செய்தால், அக்கணினியில் இந்நாள்காட்டியை பயன்படுத்த முடியாமல் போய்விடலாம். </warning></para><para>நாள்காட்டியை புதுப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?</para>

[ctx: @info]
en: Calendar is not configured.
ta: நாள்காட்டி அமைக்கபடவில்லை.

[ctx: @info]
en: Error loading calendar <resource>%1</resource>.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டியை ஏற்றுவதில் சிக்கல்.

[ctx: @info]
en: Error saving calendar <resource>%1</resource>.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டியை சேமிப்பதில் சிக்கல்.

[ctx: @info]
en: Calendar is read-only.
ta: நாள்காட்டி படிக்க மட்டும் கூடியது.

[ctx: @info]
en: Calendar file is in wrong format: <filename>%1</filename>.
ta: நாள்காட்டி கோப்பு தவறான வடிவத்தில் உள்ளது: <filename>%1</filename>.

[ctx: @info]
en: Failed to update format of calendar <resource>%1</resource>
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டியின் வடிவத்தை புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்த‍து.

[ctx: @title:window]
en: Calendar Configuration
ta: நாள்காட்டி அமைப்பு

[ctx: @label:listbox]
en: Select storage type of new calendar:
ta: புதிய நாள்காட்டி சேமிக்கப்படும் வித‍த்தை தேர்ந்தெடுங்கள்:

[ctx: @info]
en: Error!  The file <filename>%1</filename> is already used by an existing calendar.
ta: சிக்கல்! <filename>%1</filename> என்ற கோப்பு ஏற்கனவே ஓர் நாள்காட்டிக்கு பயனில் உள்ளது.

[ctx: @title:window]
en: Import Directory Resource
ta: அடைவை இறக்குமதி செய்தல்

[ctx: @title:tab]
en: Import Calendar Directory Resource
ta: நாள்காட்டி அடைவை இறக்குமதி செய்

[ctx: @title:tab]
en: Import Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலார இறக்குமதி

[ctx: @title:tab]
en: Import Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்தப்பட்ட அலார இறக்குமதி

[ctx: @title:tab]
en: Import Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புரு இறக்குமதி

[ctx: @item:intext]
en: Active alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @item:intext]
en: Archived alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @item:intext]
en: Alarm templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @item:inlistbox File type selection filter]
en: Calendar files
ta: நாள்காட்டி கோப்புகள்

[ctx: @info:status]
en: Checking file information...
ta: கோப்பின் விவரங்கள் சரிபார்க்கப்படுகின்றன...

[ctx: @info:status]
en: Error! File already exists.
ta: சிக்கல்! கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.

[ctx: @info:status]
en: Error! Cannot create file (directory does not exist).
ta: சிக்கல்! கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை (உரிய அடைவு இல்லை).

[ctx: @info:status]
en: Error! Cannot create file (directory is not writable).
ta: சிக்கல்! கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை (உரிய அடைவினுள் எழுத முடியவில்லை).

[ctx: @info]
en: Error! Cannot create file (directory does not exist).
ta: சிக்கல்! கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை (உரிய அடைவு இல்லை).

[ctx: @info]
en: Error! Cannot create file (directory is not writable).
ta: சிக்கல்! கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை (உரிய அடைவினுள் எழுத முடியவில்லை).

[ctx: @info]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, warning1)
en: KAlarm no longer supports calendar directory resources. In order to continue using the contents of the directory resource below, you must import it into a KAlarm calendar file resource.
ta: நாள்காட்டி அடைவுகளை கேயலாரம் இப்போது ஆதரிப்பதில்லை. கீழுள்ள அடைவில் உள்ளவற்றை பயன்படுத்த, அவற்றை ஓர் கேயலார நாள்காட்டி கோப்பிற்கு இறக்குமதி செய்ய வேண்டும்.

[ctx: @info]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, warning2)
en: KAlarm no longer supports calendar directory resources. In order to continue using the contents of the directory resource below, you must import each of its alarm types into separate KAlarm calendar file resources.
ta: நாள்காட்டி அடைவுகளை கேயலாரம் இப்போது ஆதரிப்பதில்லை. கீழுள்ள அடைவில் உள்ளவற்றை பயன்படுத்த, அதிலுள்ள பலவகையான அலாரங்களை தனித்தனி கேயலார நாள்காட்டி கோப்புகளுக்கு இறக்குமதி செய்ய வேண்டும்.

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label1) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, nameLabel)
en: Display name:
ta: காட்டப்படும் பெயர்:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label2)
en: Calendar directory:
ta: அலார அடைவு:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label3)
en: Alarm types:
ta: அலார வகைகள்:

[ctx: @info]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, note)
en: If you prefer, you can import this calendar directory resource later, by using the Import Alarms menu option to import the calendar files contained within it.
ta: விரும்பினால், இவ்வடைவில் உள்ள அலாரங்களை பின்னர் இறக்குமதி செய்யலாம். அவ்வாறு செய்ய, 'அலாரங்களை இறக்குமதி செய்' என்ற விருப்பத்தை பயன்படுத்தி அதிலுள்ள நாள்காட்டி கோப்புகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்.

[ctx: @option:radio]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mergeRadio)
en: Import into existing calendar file resource
ta: ஏற்கனவேயுள்ள நாள்காட்டி கோப்பிற்கு இறக்குமதி செய்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, mergeResource)
en: Select the resource to import the directory resource's alarms into.
ta: அடைவிலுள்ள அலாரங்களை எதனுள் இறக்குமதி செய்ய வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @option:radio]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, newRadio)
en: Import into new calendar file resource
ta: புதிய நாள்காட்டி கோப்பிற்கு இறுக்குமதி செய்

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, pathLabel)
en: Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்:

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, pathRequester)
en: Select the file to contain this resource. The file must not already exist.
ta: இந்நாள்காட்டியை எந்த கோப்பினுள் சேமிக்க வேண்டுமோ, அக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள். அது ஏற்கனவேயுள்ள கோப்பாக இருக்க கூடாது.

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, pathRequester)
en: Select the file to contain this resource.
    The file must not already exist.
    Note that if the URL of a remote file is specified, monitoring for file changes will not work.
ta: இந்நாள்காட்டியை எந்த கோப்பினுள் சேமிக்க வேண்டுமோ, அக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்.
    அது ஏற்கனவேயுள்ள கோப்பாக இருக்க கூடாது.
    தொலை கோப்பின் முகவரியை தேர்ந்தெடுத்தால், மாற்றங்களை கவனிக்கும் அம்சம் வேலை செய்யாது.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KLineEdit, nameText)
en: Enter the name used to identify this resource in displays.
ta: இதனை அடையாளப்படுத்தும் ஓர் பெயரை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, nameText)
en: Enter the name used to identify this resource in displays.
ta: இதனை அடையாளப்படுத்தும் ஓர் பெயரை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @option:radio]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, noRadio)
en: Do not import
ta: இறக்குமதி செய்யாதே

[ctx: @info/plain Name of a calendar]
en: Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @info/plain Name of a calendar]
en: Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @info/plain Name of a calendar]
en: Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @info]
en: <para>Failed to create default calendar <resource>%1</resource></para><para>Location: <filename>%2</filename></para>
ta: <para><resource>%1</resource> என்ற இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்த‍து</para><para>இருப்பிடம்: <filename>%2</filename></para>

[ctx: @item:intext]
en: Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @item:intext]
en: Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @item:intext]
en: Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @item:intext Calendar status]
en: Read-only
ta: படித்தல் மட்டும்

[ctx: @item:intext Calendar status]
en: Read-only (old format)
ta: படித்தல் மட்டும் (பழைய வடிவம்)

[ctx: @item:intext Calendar status]
en: Read-only (other format)
ta: படித்தல் மட்டும் (வேறு வடிவம்)

[ctx: @title:column]
en: Time
ta: நேரம்

[ctx: @title:column]
en: Time To
ta: இவ்வளவு நேரத்தில்

[ctx: @title:column]
en: Repeat
ta: மீளச்செயல்

[ctx: @title:column]
en: Color
ta: நிறம்

[ctx: @title:column]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @title:column]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:column]
en: Message, File or Command
ta: தகவல், கோப்பு அல்லது கட்டளை

[ctx: @title:column Template name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:column]
en: Calendars
ta: நாள்காட்டிகள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Command execution failed
ta: கட்டளையை செயல்படுத்தல் தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @info:tooltip]
en: Pre-alarm action execution failed
ta: அலாரத்திற்கு முன்பு செய்ய வேண்டிய செயல் தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @info:tooltip]
en: Post-alarm action execution failed
ta: அலாரத்திற்கு பின் செய்ய வேண்டிய செயல் தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @info:tooltip]
en: Pre- and post-alarm action execution failed
ta: அலாரத்திற்கு முன்னும் பின்னும் செய்ய வேண்டிய செயல் தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @item:intext Calendar status]
en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

[ctx: @info:whatsthis]
en: Next scheduled date and time of the alarm
ta: அலாரம் அடுத்த‍து தூண்டப்படவிருக்கும் நேரம் மற்றும் தேதி

[ctx: @info:whatsthis]
en: How long until the next scheduled trigger of the alarm
ta: அலாரத்தின் அடுத்த தூண்டல் தற்போதைய நேரத்திலிருந்து இவ்வளவு நேரத்தில் இருக்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: How often the alarm recurs
ta: அலாரம் எவ்வளவு நேரத்திற்கு ஒரு முறை தூண்டப்படும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Background color of alarm message
ta: அலார உரையின் பின்புல நிறம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Alarm type (message, file, command or email)
ta: அலார வகை (செய்தி, கோப்பு, கட்டளை அல்லது மின்னஞ்சல்)

[ctx: @info:whatsthis]
en: Alarm name, or alarm text if name is blank
ta: அலாரத்தின் பெயர், அல்லது பெயரில்லாத பட்சத்தில் அதன் உரை

[ctx: @info:whatsthis]
en: Alarm message text, URL of text file to display, command to execute, or email subject line
ta: அலார தகவலின் உரை, காட்ட வேண்டிய உரைக்கோப்பின் முகவரி, செயல்படுத்தவேண்டிய கட்டளை, அல்லது அனுப்ப வேண்டிய மின்னஞ்சலின் தலைப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Name of the alarm template
ta: அலார வார்ப்புருவின் பெயர்

[ctx: @info Alarm never occurs]
en: Never
ta: இல்லை

[ctx: @info n days]
en: %1d
ta: %1 நாள்

[ctx: @info days hours:minutes]
en: %1d %2:%3
ta: %1 நாள் %2:%3

[ctx: @info]
en: You cannot disable your default active alarm calendar.
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை முடக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: You cannot disable your default archived alarm calendar while expired alarms are configured to be kept.
ta: காலாவதியான அலாரங்களை வைத்திருக்குமாறு கேயலாரம் அமைக்கப்பட்டிருக்கும்போது, காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களுக்கான் இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை முடக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: Do you really want to disable your default calendar?
ta: இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Choose Calendar
ta: நாள்காட்டியை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @info]
en: The calendar <resource>%1</resource> has been made read-only. This was the default calendar for active alarms.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டி, படிக்க மட்டும் கூடியதாக மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.  செயலிலுள்ள அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியாக இது இருந்த‍து.

[ctx: @info]
en: The calendar <resource>%1</resource> has been made read-only. This was the default calendar for archived alarms.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டி, படிக்க மட்டும் கூடியதாக மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.  காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியாக இது இருந்த‍து.

[ctx: @info]
en: The calendar <resource>%1</resource> has been made read-only. This was the default calendar for alarm templates.
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டி, படிக்க மட்டும் கூடியதாக மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.  அலார வார்ப்புருக்களுக்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியாக இது இருந்த‍து.

[ctx: @info]
en: <para>The calendar <resource>%1</resource> has been made read-only. This was the default calendar for:%2</para><para>Please select new default calendars.</para>
ta: <para><resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டி, படிக்க மட்டும் கூடியதாக மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது. இவ்வகையான அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியாக இது இருந்த‍து:%2</para> <para>புதிய இயல்பிருப்பு நாள்காட்டிகளை தேர்ந்தெடுங்கள்.</para>

[ctx: @info]
en: <para>%1</para><para>Please select a new default calendar.</para>
ta: <para>%1</para><para>புதிய இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை தேர்ந்தெடுங்கள்.</para>

[ctx: @info A prompt for user to enter what to search for]
en: Search
ta: தேடல்

[ctx: @item:inlistbox]
en: KAlarm Calendar File
ta: கேயலார நாள்காட்டி கோப்பு

[ctx: @item:inlistbox]
en: KAlarm Calendar Directory
ta: கேயலார நாள்காட்டி அடைவு

[ctx: @item:intext What a resource is stored in]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @item:intext What a resource is stored in]
en: URL
ta: முகவரி

[ctx: @item:intext What a resource is stored in (directory in filesystem)]
en: Directory
ta: அடைவு

[ctx: @info]
en: A previous load is still in progress.
ta: முந்தைய ஏற்ற செயல்பாடு நடப்பில் உள்ளது.

[ctx: @info]
en: A previous save is still in progress.
ta: முந்தைய சேமிப்பு செயல்பாடு நடப்பில் உள்ளது.

[ctx: @info]
en: Could not create calendar file <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்ற நாள்காட்டி கோப்பை உருவாக்கு முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not create writable calendar file <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்ற எழுதக்கூடிய நாள்காட்டி கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not load file <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்ற கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Calendar not open.
ta: நாள்காட்டி திறக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not save file <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்ற கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Could not load file <filename>%1</filename>. (%2)
ta: <filename>%1</filename> என்ற கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை. (%2)

[ctx: @info]
en: Could not save file <filename>%1</filename>. (%2)
ta: <filename>%1</filename> என்ற கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை. (%2)

[ctx: @title:window]
en: Configure Calendar
ta: நாள்காட்டியை அமைத்தல்

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, pathGroupBox)
en: Calendar File
ta: நாள்காட்டி கோப்பு

note: i18n: ectx: property (html), widget (KTextEdit, pathDescription)
en: Select the file to hold this calendar. If the file does not exist, it will be created. The URL of a remote file can also be specified, but note that monitoring for file changes will not work in this case.
ta: இந்நாள்காட்டியைக் கொள்ள வேண்டிய கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். அக்கோப்பு இல்லையெனில், உருவாக்கப்படும். தொலை கோப்பின் முகவரியையும் பயன்படுத்தலாம், ஆனால் அவ்வாறு செய்தால் அதிலுள்ள மாற்றங்களை கண்காணிக்க முடியாது.

[ctx: @option:radio]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, activeRadio)
en: Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @option:radio]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, archivedRadio)
en: Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @option:radio]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, templateRadio)
en: Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

note: i18n: ectx: property (html), widget (KTextEdit, alarmTypeDescription)
en: Select which alarm type this calendar should contain.
ta: இந்த நாள்காட்டியில் எவ்வகையான அலாரம் இருக்க வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, alarmTypeLabel)
en: Alarm type:
ta: அலார வகை:

[ctx: @item]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, activeAlarmsText)
en: Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @item]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, archivedAlarmsText)
en: Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @item]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLineEdit, templateAlarmsText)
en: Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, nameGroupBox)
en: Display Name
ta: காட்டப்படும் பெயர்

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (html), widget (KTextEdit, nameDescription)
en: Enter the display name used to identify this calendar.
ta: இதனை அடையாளப்படுத்தும் ஓர் பெயரை உள்ளிடவும்.

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, readOnlyGroupBox)
en: Access Rights
ta: அணுகல் அனுமதிகள்

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, readOnlyCheckbox)
en: Read only
ta: படித்தல் மட்டும்

note: i18n: ectx: property (html), widget (KTextEdit, readOnlyDescription)
en: If read-only mode is enabled, no changes will be written to the file. Read-only mode will be automatically enabled if you do not have write access to the file or the file is on a remote server that does not support write access.
ta: படித்தல் மட்டும் பயன்முறை இயக்கப்பட்டால், இக்கோப்புக்கு எந்த மாற்றங்களும் எழுதப்படாது. கோப்பிற்கு எழுதும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லாதபோதோ, எழுதுவதை ஆதரிக்காத தொலை சேவையகத்தில் கோப்பு உள்ளபோதோ, படித்தல் மட்டும் பயன்முறை தானாக இயக்கப்படும்.

[ctx: @title:group]
en: Calendars
ta: நாள்காட்டிகள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose which type of data to show alarm calendars for
ta: எந்த வகையான அலார நாள்காட்டிகளை காட்ட வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: List of available calendars of the selected type. The checked state shows whether a calendar is enabled (checked) or disabled (unchecked). The default calendar is shown in bold.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வகையான அலார நாள்காட்டிகள். ஓர் நாள்காட்டி இயக்கப்பட்டிருந்தால், அதன் குறிப்புப்பெட்டி நிரப்பப்பட்டிருக்கும்; மாறாக முடக்கப்பட்டிருந்தால், குறிப்புப்பெட்டி காலியாக இருக்கும். இயல்பிருப்பு நாள்காட்டி தடித்த எழுத்துக்களுடன் காணப்படும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Reconfigure the selected calendar
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாள்காட்டியை மாற்றியமையுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Edit the highlighted calendar's configuration
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாள்காட்டியின் அமைப்புகளை திருத்த விடும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove the selected calendar from the list
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாள்காட்டியை பட்டியலிலிருந்து நீக்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Remove the highlighted calendar from the list.</para><para>The calendar itself is left intact, and may subsequently be reinstated in the list if desired.</para>
ta: <para>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாள்காட்டியை பட்டியலிலிருந்து நீக்கும்.</para> <para>அந்நாள்காட்டி அழிக்கப்படாது; விரும்பினால் அதை மறுபடியும் பட்டியலில் சேர்க்கலாம்.</para>

[ctx: @info:tooltip]
en: Add a new active alarm calendar
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்களுக்கான புதிய நாள்காட்டியை சேர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Add a new archived alarm calendar
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களுக்கான புதிய நாள்காட்டியை சேர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Add a new alarm template calendar
ta: அலார வார்ப்புருக்களுக்கான புதிய நாள்காட்டியை சேர்

[ctx: @info]
en: You cannot remove your default active alarm calendar.
ta: தற்போதைய இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை நீக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: You cannot remove your default archived alarm calendar while expired alarms are configured to be kept.
ta: காலாவதியான அலாரங்களை வைத்திருக்குமாறு அமைத்திருக்கும்போது, காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை நீக்க முடியாது.

[ctx: @info]
en: <para>It also contains:%1</para>
ta: <para>இதையும் கொண்டுள்ளது:%1</para>

[ctx: @info]
en: <para><resource>%1</resource> is the default calendar for:%2</para>%3<para>Do you really want to remove it from all calendar lists?</para>
ta: <para><resource>%1</resource> இதற்கான இயல்பிருப்பு நாள்காட்டி ஆகும்:%2</para>%3<para>அனைத்து பட்டியல்களிலிருந்தும் அதை நீக்க வேண்டுமா?</para>

[ctx: @info]
en: Do you really want to remove your default calendar (<resource>%1</resource>) from the list?
ta: உங்கள் இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியை (<resource>%1</resource> என்பதை) பட்டியலிலிருந்து உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: <para><resource>%1</resource> contains:%2</para><para>Do you really want to remove it from all calendar lists?</para>
ta: <para><resource>%1</resource> இதை கொண்டுள்ளது:%2</para><para>அனைத்து நாள்காட்டி பட்டியல்களிலிருந்தும் அதை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?</para>

[ctx: @info]
en: Do you really want to remove the calendar <resource>%1</resource> from the list?
ta: <resource>%1</resource> என்ற நாள்காட்டியை உறுதியாக பட்டியலிலிருந்து நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action Reload calendar]
en: Reload
ta: மீளேற்று

[ctx: @action]
en: Show Details
ta: விவரங்களை காட்டு

[ctx: @action]
en: Set Color...
ta: நிறத்தை அமை...

[ctx: @action]
en: Clear Color
ta: நிறத்தை நீக்கு

[ctx: @action]
en: Update Calendar Format
ta: நாள்காட்டியின் கோப்புவடிவத்தை புதுப்பி

[ctx: @action]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @action]
en: Add...
ta: சேர்...

[ctx: @action]
en: Import...
ta: இறக்குமதி செய்...

[ctx: @action]
en: Use as Default for Active Alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பாக பயன்படுத்து

[ctx: @action]
en: Use as Default for Archived Alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்களுக்கான இயல்பிருப்பாக பயன்படுத்து

[ctx: @action]
en: Use as Default for Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்களுக்கான இயல்பிருப்பாக பயன்படுத்து

[ctx: @info]
en: Active alarms
ta: செயலிலுள்ள அலாரங்கள்

[ctx: @info]
en: Archived alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரங்கள்

[ctx: @info]
en: Alarm templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @info]
en: Read-write
ta: படிக்க-எழுதக்கூடியது

[ctx: @info]
en: Enabled
ta: இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info]
en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info Parameter in 'Default calendar: Yes/No']
en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: @info Parameter in 'Default calendar: Yes/No']
en: No
ta: இல்லை

[ctx: @info]
en: <title>%1</title><para>ID: %2<nl/>Calendar type: %3<nl/>Contents: %4<nl/>%5: <filename>%6</filename><nl/>Permissions: %7<nl/>Status: %8<nl/>Default calendar: %9</para>
ta: <title>%1</title><para>ID: %2<nl/>நாள்காட்டியின் வகை: %3<nl/>உள்ளடக்கம்: %4<nl/>%5: <filename>%6</filename><nl/>அனுமதிகள்: %7<nl/>நிலை: %8<nl/>இயல்பிருப்பு நாள்காட்டியா: %9</para>

[ctx: @text/plain]
en: Could not run <command>%1</command> to set wake from suspend
ta: தூக்கத்திலிருந்து கணினியை எழுப்ப <command>%1</command> என்ற கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை

[ctx: @text/plain]
en: Error setting wake from suspend.<nl/>Command was: <command>%1 %2</command><nl/>Error code: %3.
ta: தூக்கத்திலிருந்து எழுவதை அமைப்பதில் சிக்கல்.<nl/>இயக்கப்பட்ட கட்டளை: <command>%1 %2</command><nl/>சிக்கல் எண்: %3.

[ctx: @option:check]
en: Repeat
ta: மீளச்செய்

[ctx: @option:check]
en: Set volume
ta: ஒலியளவை அமை

[ctx: @info:whatsthis]
en: If checked, the sound file will be played repeatedly for as long as the message is displayed.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், தகவல் மறைக்கப்படும்வரை ஒலிக்கோப்பு திரும்பத்திரும்ப இயக்கப்படும்

[ctx: @label]
en: Sound file:
ta: ஒலிக்கோப்பு:

[ctx: @info:tooltip]
en: Test the sound
ta: ஒலியை சோதி

[ctx: @info:whatsthis]
en: Play the selected sound file.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒலிக்கோப்பை இயக்கும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter the name or URL of a sound file to play.
ta: இயக்க வேண்டிய ஒலிக்கோப்பின் பெயர் அல்லது முகவரியை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select a sound file to play.
ta: இயக்க வேண்டிய ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @label:spinbox Length of time to pause between repetitions]
en: Pause between repetitions:
ta: மீண்டும் இயக்குவதற்கான தாமதம்:

[ctx: @label]
en: seconds
ta: நொடிகள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter how many seconds to pause between repetitions.
ta: ஒலியை மறுபடியும் இயக்குமுன் எவ்வளவு நேரம் காத்திருக்க வேண்டுமென்பதை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @title:group Sound volume]
en: Volume
ta: ஒலியளவு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select to choose the volume for playing the sound file.
ta: ஒலிக்கோப்பை இயக்குவதற்கான ஒலியளவை மாற்ற இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose the volume for playing the sound file.
ta: ஒலிக்கோப்பை இயக்குவதற்கான ஒலியளவை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @option:check]
en: Fade
ta: படிப்படியாக ஒலிகூட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select to fade the volume when the sound file first starts to play.
ta: ஒலிக்கோப்பை இயக்க ஆரம்பிக்கும்போது, அதன் ஒலியளவை படிப்படியாக உயர்த்த இதை குறியுங்கள்.

[ctx: @label:spinbox Time period over which to fade the sound]
en: Fade time:
ta: ஒலிகூட்டும் நேரம்:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Enter how many seconds to fade the sound before reaching the set volume.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒலியளவை எத்தனை நொடிகளுக்கு பின் அடைய வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @label:slider]
en: Initial volume:
ta: துவக்க ஒலியளவு:

[ctx: @info:whatsthis]
en: Choose the initial volume for playing the sound file.
ta: ஒலிக்கோப்பை இயக்க ஆரம்பிக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய ஒலியளவை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @label:listbox Listbox providing audio options]
en: Sound:
ta: ஒலி:

[ctx: @item:inlistbox No sound]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Beep
ta: பீப்பு

[ctx: @item:inlistbox]
en: Speak
ta: பேச்சு

[ctx: @item:inlistbox]
en: Sound file
ta: ஒலிக்கோப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Choose a sound to play when the message is displayed.<list><item><interface>%1</interface>: the message is displayed silently.</item><item><interface>%2</interface>: a simple beep is sounded.</item><item><interface>%3</interface>: an audio file is played. You will be prompted to choose the file and set play options. (Option not available if using notification.)</item><item><interface>%4</interface>: the message text is spoken. (Option requires working Qt text-to-speech installation.)</item></list></para>
ta: <para>தகவலை காட்டும்போது இயக்க வேண்டிய ஒலியை தேர்ந்தெடுங்கள்.<list><item><interface>%1</interface>: எந்த ஒலியும் இல்லாமல் தகவல் காட்டப்படும்.</item><item><interface>%2</interface>: 'பீப்' என்று மட்டும் ஒலி வரும்.</item><item><interface>%3</interface>: ஒலிக்கோப்பு இயக்கப்படும். கோப்பையும் இயக்க விருப்பங்களையும் தேர்ந்தெடுக்குமாறு கோரப்படுவீர்கள். (இத்தேர்வை அறிவிப்புடன் பயன்படுத்த முடியாது.)</item><item><interface>%4</interface>: தகவலின் உரை பேச்சாக்கப்படும். (இதற்கு உரையை பேச்சாக்கும் Qt-யின் அம்சம் உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.)</item></list></para>

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure sound file
ta: ஒலிக்கோப்பை அமையுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Configure a sound file to play when the alarm is displayed.
ta: அலாரம் காட்டப்படும்போது இயக்கப்பட வேண்டிய ஒலிக்கோப்பை அமையுங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Sound File
ta: ஒலிக் கோப்பு

[ctx: @item:inlistbox]
en: Audio files
ta: ஒலிக்கோப்புகள்

[ctx: @title:window]
en: Choose Sound File
ta: ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @action:button]
en: Special Actions...
ta: சிறப்பு செயல்கள்...

[ctx: @info:tooltip]
en: Set commands to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளைகளை அமையுங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Specify actions to execute before and after the alarm is displayed.
ta: அலாரம் காட்டப்படுவதற்கு முன்னும் பின்னும் இயக்க வேண்டிய கட்டளைகளை குறிப்பிடுங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Special Alarm Actions
ta: அலாரத்திற்கான சிறப்பு செயல்கள்

[ctx: @title:group]
en: Pre-Alarm Action
ta: அலாரத்திற்கு முந்தைய செயல்

[ctx: @label:textbox]
en: Command:
ta: கட்டளை:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter a shell command to execute before the alarm is displayed.</para><para>Note that it is executed only when the alarm proper is displayed, not when a reminder or deferred alarm is displayed.</para><para><note>KAlarm will wait for the command to complete before displaying the alarm.</note></para>
ta: <para>அலாரத்தை காட்டுமுன் இயக்க வேண்டிய முனைய கட்டளையை இங்கு உள்ளிடுங்கள்.</para><para> அலாரமே காட்டப்படும்போதுதான் இது இயக்கப்படும்; ஒத்திவைத்தபின்னோ, நினைவூட்டும்போதோ இயக்கப்படாது.</para><para><note> கட்டளை முடிவடைந்த பின்னரே அலாரம் காட்டப்படும்.</note></para>

[ctx: @option:check]
en: Execute for deferred alarms
ta: ஒத்திவைத்த அலாரங்களுக்கும் இயக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>If unchecked, the command is only executed before the alarm proper is displayed.</para><para>If checked, the pre-alarm command is also executed before a deferred alarm is displayed.</para>
ta: <para>குறிக்கப்படாவிடில், அலாரமே காட்டப்படுவதற்கு முன்னர்தான் கட்டளை இயக்கப்படும்.</para><para> குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒத்திவைத்திருந்த அலாரத்தை காட்டுமுன்னும் கட்டளை இயக்கப்படும்.</para>

[ctx: @option:check]
en: Cancel alarm on error
ta: சிக்கல் ஏற்பட்டால் அலாரத்தை ரத்து செய்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Cancel the alarm if the pre-alarm command fails, i.e. do not display the alarm or execute any post-alarm action command.
ta: அலாரத்துக்க முந்தைய கட்டளை தோல்வியடைந்தால், அலாரம் காட்டப்படாது. மேலும், அலாரத்துக்கு பிந்தைய கட்டளையும் இயக்கப்படாது.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Do not show error status or error message if the pre-alarm command fails.
ta: அலாரத்துக்கு முந்தைய கட்டளை முறிவடைந்தாலும் சிக்கல் நிலையையோ சிக்கல் குறித்த செய்தியையோ காட்டாதே.

[ctx: @title:group]
en: Post-Alarm Action
ta: அலாரத்திற்கு பிறகான செயல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Enter a shell command to execute after the alarm window is closed.</para><para>Note that it is not executed after closing a reminder window. If you defer the alarm, it is not executed until the alarm is finally acknowledged or closed.</para>
ta: <para>அலார சாளரத்தை மூடிய பின் இயக்கப்பட வேண்டிய முனைய கட்டளையை உள்ளிடுங்கள்.</para><para>அலாரத்துக்கு முந்தைய நினைவூட்டலை மூடும்போது இக்கட்டளை இயக்கப்படாது. அலாரத்தை நீங்கள் ஒத்திவைத்தால், அலாரத்தை இறுதியாக மூடும்போதுதான் இக்கட்டளை இயக்கப்படும்.</para>

[ctx: @title:window]
en: Alarm Templates
ta: அலார வார்ப்புருக்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: The list of alarm templates
ta: அலார வார்ப்புருக்களின் பட்டியல்

[ctx: @action:button]
en: New
ta: புதியது

[ctx: @info:tooltip]
en: Create a new alarm template
ta: புதிய அலார வார்ப்புருவை உருவாக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Create a new alarm template
ta: புதிய அலார வார்ப்புருவை உருவாக்க உதவும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Edit the selected alarm template
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலார வார்ப்புருவை திருத்து

[ctx: @info:whatsthis]
en: Edit the currently highlighted alarm template
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள அலார வார்ப்புருவை திருத்த உதவும்

[ctx: @action:button]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Create a new alarm template based on the selected template
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலார வார்ப்புருவை அடிப்படையாக கொண்டு புதிய அலார வார்ப்புருவை உருவாக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Create a new alarm template based on a copy of the currently highlighted template
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள அலார வார்ப்புருவை அடிப்படையாக கொண்டு புதிய அலார வார்ப்புருவை உருவாக்க உதவும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete the selected alarm templates
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலார வார்ப்புருக்களை நீக்கு

[ctx: @info:whatsthis]
en: Delete the currently highlighted alarm templates
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள அலார வார்ப்புருக்களை நீக்கும்

[ctx: @info]
en: Do you really want to delete the selected alarm template? | Do you really want to delete the %1 selected alarm templates?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள அலார வார்ப்புருவை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள %1 அலார வார்ப்புருக்களை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete Alarm Template | Delete Alarm Templates
ta[0]: அலார வார்ப்புருவை நீக்கு
ta[1]: அலார வார்ப்புருக்களை நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: &Delete
ta: &நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Choose Alarm Template
ta: அலார வார்ப்புருவை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: @info:whatsthis]
en: Select a template to base the new alarm on.
ta: புதிய அலாரத்தை எந்த வார்ப்புருவின் அடிப்படையில் உருவாக்க வேண்டுமென்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @action]
en: New Alarm
ta: புதிய அலாரம்

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info:tooltip Brief: some alarms are disabled]
en: (Some alarms disabled)
ta: (சில அலாரங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளன)

[ctx: @info]
en: Alarm not found
ta: அலாரம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Error recreating alarm
ta: அலாரத்தை மீண்டும் உருவாக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Error recreating alarm template
ta: அலார வார்ப்புருவை மீண்டும் உருவாக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Cannot reactivate archived alarm
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரத்தை மீண்டும் செயல்படுத்த முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Unknown error
ta: தெரியாத சிக்கல்

[ctx: @info Action to create a new alarm]
en: New alarm
ta: புதிய அலாரத்தை உருவாக்கியது

[ctx: @info Action to delete an alarm]
en: Delete alarm
ta: அலாரத்தை நீக்கியது

[ctx: @info Action to create a new alarm template]
en: New template
ta: புதிய வார்ப்புருவை உருவாக்கியது

[ctx: @info Action to delete an alarm template]
en: Delete template
ta: வார்ப்புருவை நீக்கியது

[ctx: @info]
en: Delete archived alarm
ta: காப்பகப்படுத்திய அலாரத்தை நீக்கியது

[ctx: @info]
en: Create multiple alarms
ta: பல அலாரங்களை உருவாக்கியது

[ctx: @info Action to edit an alarm]
en: Edit alarm
ta: அலாரத்தை திருத்தியது

[ctx: @info Action to edit an alarm template]
en: Edit template
ta: வார்ப்புருவை திருத்தியது

[ctx: @info]
en: Delete multiple alarms
ta: பல அலாரங்களை நீக்கியது

[ctx: @info]
en: Delete multiple templates
ta: பல வார்ப்புருக்களை நீக்கியது

[ctx: @info]
en: Delete multiple archived alarms
ta: காப்பகப்படுத்திய பல அலாரங்களை நீக்கியது

[ctx: @info]
en: Reactivate alarm
ta: அலாரத்தை திரும்ப செயல்படுத்தியது

[ctx: @info]
en: Reactivate multiple alarms
ta: பல அலாரங்களை திரும்ப செயல்படுத்தியது

[ctx: @title:window]
en: Wake From Suspend
ta: கணினியை உறக்கத்திலிருந்து எழுப்புவது

[ctx: @info]
en: Cannot schedule wakeup time for a date-only alarm
ta: தேதியை மட்டும் கொண்ட அலாரத்தின் அடிப்படையில் கணினியை எழுப்பும் நேரத்தை அமைக்க முடியாது

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Wake From Suspend Alarm
ta: உறக்கத்திலிருந்த கணினியை எழுப்பும் அலாரம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, showWakeButton)
en: Show current wake-from-suspend alarm
ta: உறக்கத்திலிருந்து கணினியை எழுப்பும் தற்போதைய அலாரத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, showWakeButton)
en: Highlight the current wake-from-suspend alarm in the alarm list. This button is disabled if no wake-from-suspend alarm is configured.
ta: உறக்கத்திலிருந்து கணினியை எழுப்பும் அலாரம் இருந்தால், அலார பட்டியலில் அதை முன்னிலைப்படுத்தும். அப்படிப்பட்ட எந்த அலாரமும் இல்லையேல், இப்பட்டன் முடக்கப்படிருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, showWakeButton)
en: Show current alarm
ta: தற்போதைய அலாரத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, useWakeButton)
en: Set highlighted alarm as the wake-from-suspend alarm
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலாரத்தின் அடிப்படையில் கணினியை உறக்கத்திலிருந்து எழுப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, useWakeButton)
en: Set the alarm highlighted in the alarm list to wake-from-suspend. This replaces any existing wake-from-suspend alarm.
ta: அலார பட்டியலில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள அலாரத்தின் அடிப்படையில் கணினியை தானாக உறக்கத்திலிருந்து எழுமாறு அமைக்கும். கணினியை எழுப்பும் அலாரம் ஏற்கனவே இருந்தால், அதற்கு பதிலாக இது மட்டுமே செயல்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, useWakeButton)
en: Use highlighted alarm
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அலாரத்தை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, cancelWakeButton)
en: Cancel the current wake-from-suspend
ta: தூக்கத்திலிருந்து கணினியை எழுப்பும் தற்போதைய அலாரத்தை ரத்து செய்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, cancelWakeButton)
en: Cancel the currently configured wake-from-suspend. Note that this does not cancel the alarm itself, which will still trigger in the normal way. This button is disabled if no wake-from-suspend alarm is configured.
ta: தற்போது அமைக்கப்பட்டுள்ள தூக்கத்திலிருந்து கணினியை எழுப்பும் செயலை ரத்து செய்யும். இப்பட்டனை அழுத்துவதால், கணினி எழுவது மட்டும்தான் ரத்து செய்யப்படும்; அந்த அலாரத்திற்குரிய மற்ற செயல்கள் எப்போதும் போல நடைபெறும். கணினியை உறக்கத்திலிருந்து எழுப்பும் அலாரம் ஏதும் இல்லாத பட்சத்தில் இப்பட்டன் முடக்கப்பட்டிருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, cancelWakeButton)
en: Cancel wake from suspend
ta: தூக்கத்திலிருந்து எழுவதை ரத்து செய்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, advanceWakeTime)
en: Enter how many minutes before the alarm trigger time to wake the system from suspend. This can be used to ensure that the system is fully restored by the time the alarm triggers.
ta: அலாரம் தூண்டப்பட வேண்டியதற்கு எவ்வளவு நேரம் முன்னதாக கணினி உறக்கத்திலிருந்து எழ வேண்டுமென்பதை இங்கு உள்ளிடுங்கள்.அலாரம் தூண்டப்படும் நேரத்தில் கணினி முழுதாக செயல்படும் நிலையில் இருப்பதை உறுதி செய்ய இத்தேர்வை பயன்படுத்தலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Number of minutes before alarm to wake from suspend
ta: அலாரத்திற்கு எத்தனை நிமிடங்களுக்கு முன்பு உறக்கத்திலிருந்து எழ வேண்டும்
