kalendar - en to ta translation catalogue (484 entries)

en: Move occurrence(s)
ta: நிகழ்வுகளை நகர்த்தல்

en: Unable to add the exception item to the calendar. No change will be done.
ta: விதிவிலக்கை நாள்காட்டியில் சேர்க்க முடியவில்லை. எம்மாற்றமும் மேற்கொள்ளப்படாது.

en: Delete task and its sub-tasks
ta: பணியையும் அதில் சார்ந்த பணிகளையும் நீக்குவது

en: Delete task and make sub-tasks independent
ta: பணியை நீக்கி அதில் சார்ந்த பணிகளை தனிப்பட அமைத்தல்

[ctx: @title:window]
en: Properties of Calendar %1
ta: %1 என்ற நாள்காட்டியின் பண்புகள்

en: Home:
ta: வீடு:

en: No address book selected
ta: எந்த முகவரிப்புத்தகமும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: The member with name <b>%1</b> is missing an email address
ta: <b>%1</b> என்பவரின் மின்னஞ்சல் முகவரியை காணவில்லை

en: Contact does not exist any more
ta: இத்தொடர்பு இருப்பில் இல்லை

[ctx: contact's name]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: contact's email address]
en: EMail
ta: மின்னஞ்சல்

[ctx: @title:window]
en: Properties of Address Book %1
ta: %1 என்ற முகவரிப்புத்தகத்தின் பண்புகள்

en: Both:
ta: இரண்டும்:

en: Work:
ta: வேலை

en: Other:
ta: மற்றது:

[ctx: @title:window]
en: Choose Address Book Color
ta: முகவரிப்புத்தகத்தின் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Select Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Edit contact…
ta: தொடர்பைத் திருத்து…

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete contact
ta: தொடர்பை நீக்கு

en: No contacts
ta: தொடர்புகள் இல்லை

[ctx: @action:inmenu]
en: Edit address book…
ta: முகவரிப்புத்தகத்தைத் திருத்து…

[ctx: @action:inmenu]
en: Update address book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தைப் புதுப்பி

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete address book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தை நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Set address book colour…
ta: முகவரிப்புத்தகத்திற்கான நிறத்தை அமை…

[ctx: @action:inmenu]
en: Address book source settings…
ta: முகவரிப்புத்தகத்தின் மூலம் குறித்த அமைப்புகள்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Update address book source
ta: முகவரிப்புத்தகத்தின் மூலத்தை புதுப்பி

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete address source
ta: முகவரிப்புத்தகத்தின் மூலத்தை நீக்கு

en: Add Contact
ta: தொடர்பை சேர்

en: Edit Contact
ta: தொடர்பை திருத்து

en: Address book:
ta: முகவரிப்புத்தகம்:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Contact name
ta: தொடர்பின் பெயர்

en: Honorific prefix:
ta: மரியாதைப்படுத்தும் முன்னொட்டு:

en: Miss
ta: செல்வி

en: Mr.
ta: திரு

en: Mrs.
ta: திருமதி

en: Prof.
ta: பேராசிரியர்.

en: Given name:
ta: முதல் பெயர்:

en: First name or chosen name
ta: முதல் அல்லது விருப்பமான பெயர்

en: Additional name:
ta: கூடுதல் பெயர்:

en: Middle name or other name
ta: நடுப்பெயர்

en: Family name:
ta: குடும்பப் பெயர்:

en: Surname or last name
ta: கடைசிப்பெயர்

en: Honorific suffix:
ta: மரியாதைப்படுத்தும் பின்னொட்டு:

en: Nickname:
ta: செல்லப்பெயர்:

en: Alternative name
ta: மாற்றுப்பெயர்

en: Phone:
ta: தொலைபேசி:

en: Home
ta: வீடு

en: Work
ta: வேலை

en: Voice
ta: குரலழைப்பு

en: Fax
ta: தொலைநகல்

en: Cell
ta: செல்பேசி

en: Video
ta: காணொளி

en: Mailbox
ta: அஞ்சல்பெட்டி

en: Modem
ta: இணக்கி

en: Car
ta: வண்டி

en: Undefined
ta: வேறு

en: E-mail:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Other
ta: மற்றது

en: Remove email
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை நீக்கு

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Other…
ta: வேறு…

en: Add email
ta: மின்னஞ்சலை சேர்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Current changes
ta: தற்போதைய மாற்றங்கள்

en: External changes
ta: வேளி மாற்றங்கள்

en: Address Book:
ta: முகவரிப்புத்தகம்:

en: Contact group name
ta: தொடர்புக்குழுவின் பெயர்

en: Members:
ta: உறுப்பினர்கள்:

en: Edit
ta: திருத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Edit
ta: திருத்து

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Call
ta: அழை

en: Select number to call
ta: அழைக்க வேண்டிய எண்ணை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Send SMS
ta: SMS அனுப்பு

en: Select number to send message to
ta: SMS-ஐ பெற வேண்டிய எண்ணை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Send email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்பு

en: Show QR Code
ta: QR குறியீட்டை காட்டு

en: Contact information
ta: தொடர்பு விவரங்கள்

en: Blog Feed:
ta: வலைப்பதிவு பக்கம்:

en: Personal information
ta: தனிப்பட்ட விவரங்கள்

en: Birthday:
ta: பிறந்தநாள்:

en: Anniversary:
ta: திருமணநாள்:

en: Partner's name:
ta: துணைவர்:

en: Phone Number | Phone Numbers
ta[0]: தொலைபேசி எண்
ta[1]: தொலைபேசி எண்கள்

en: Address | Addresses
ta[0]: முகவரி
ta[1]: முகவரிகள்

en: Business Information
ta: வேலை விவரங்கள்

en: Organization:
ta: நிறுவனம்:

en: Profession:
ta: பணி:

en: Title:
ta: பொறுப்பு:

en: Department:
ta: பிரிவு:

en: Office:
ta: அலுவலகம்:

en: Manager's name:
ta: மேலாளரின் பெயர்:

en: Assistants's name:
ta: உதவியாளரின் பெயர்:

en: Email Address | Email Addresses
ta[0]: மின்னஞ்சல் முகவரி
ta[1]: மின்னஞ்சல் முகவரிகள்

en: You won't be able to revert this action
ta: இச்செயலை திரும்பப்பெற முடியாது

en: Delete contact
ta: தொடர்பை நீக்கு

en: QR Code
ta: QR குறியீடு

en: Creating QR code failed
ta: QR குறியீட்டை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: Filtering by tags
ta: குறிச்சொற்களால் வடிகட்டுவது

en: All Tasks
ta: அனைத்து பணிகளும்

en: Remove filtering tag
ta: வடிகட்டியிலுள்ள குறிச்சொல்லை நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Choose Calendar Color
ta: நாள்காட்டிக்கான நிறத்தை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Calendars
ta: நாள்காட்டிகள்

en: Days
ta: நாட்கள்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Years
ta: வருடங்கள்

en: Min. Interval:
ta: குறைந்தபட்ச இடைவெளி:

en: New Event…
ta: புதிய நிகழ்வு…

en: New Task…
ta: புதிய பணி…

[ctx: %1 is a percentage number]
en: <b>%1%</b> Complete
ta: <b>%1%</b> முடிந்த‍து

en: <b>Calendar:</b>
ta: <b>நாள்காட்டி:</b>

en: <b>Tags:</b>
ta: <b>குறிச்சொற்கள்:</b>

en: Remove %1 tag
ta: %1 குறிச்சொல்லை நீக்கு

en: <b>Date:</b>
ta: <b>தேதி:</b>

en: <b>Time:</b>
ta: <b>நேரம்:</b>

en: <b>Duration:</b>
ta: <b>நீடிக்கும் நேரம்:</b>

en: <b>Priority level:</b>
ta: <b>முக்கியத்துவம்:</b>

en: <b>Completed:</b>
ta: <b>முடித்த‍து:</b>

en: <b>Recurrence:</b>
ta: <b>மறுநிகழ்வு:</b>

en: Except on:
ta: இதைத்தவிர:

en: <b>Location:</b>
ta: <b>இடம்:</b>

en: Unable to find location.
ta: இடத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: <b>Description:</b>
ta: <b>விவரணம்:</b>

en: <b>Attachment:</b> | <b>Attachments:</b>
ta[0]: <b>உடனிணைப்பு:</b>
ta[1]: <b>உடனிணைப்புகள்:</b>

en: <b>Reminders:</b>
ta: <b>நினைவூட்டல்கள்:</b>

en: <b>Organizer:</b>
ta: <b>நடத்துபவர்:</b>

en: <b>Google Meet:</b>
ta: <b>கூகுள் மீட்:</b>

en: <b>Guests:</b>
ta: <b>விருந்தினர்கள்:</b>

en: Super-task
ta: செய்யவேண்டியது

en: Sub-task | Sub-tasks
ta[0]: சார்ந்த பணி
ta[1]: சார்ந்த பணிகள்

en: View
ta: பார்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Mark Task as Incomplete
ta: பணியை முடிக்காத‍தாக குறி

en: Mark Task as Complete
ta: பணியை முடித்ததாக குறி

en: Add Sub-Task
ta: சார்ந்த பணியை சேர்

en: Set priority...
ta: முக்கியத்துவத்தை அமை…

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: 1 (highest priority)
ta: 1 (அதிகப்படி முக்கியத்துவம்)

en: 2 (mid-high priority)
ta: 2 (கொஞ்சம் அதிகமான முக்கியத்துவம்)

en: 3 (mid-high priority)
ta: 3 (கொஞ்சம் அதிகமான முக்கியத்துவம்)

en: 4 (mid-high priority)
ta: 4 (கொஞ்சம் அதிகமான முக்கியத்துவம்)

en: 5 (medium priority)
ta: 5 (நடுத்தர முக்கியத்துவம்)

en: 6 (mid-low priority)
ta: 6 (கொஞ்சம் குறைவான முக்கியத்துவம்)

en: 7 (mid-low priority)
ta: 7 (கொஞ்சம் குறைவான முக்கியத்துவம்)

en: 8 (mid-low priority)
ta: 8 (கொஞ்சம் குறைவான முக்கியத்துவம்)

en: 9 (lowest priority)
ta: 9 (குறைவான முக்கியத்துவம்)

en: Set due date...
ta: உரிய தேதியை அமை...

en: Today (%1)
ta: இன்று (%1)

en: Tomorrow (%1)
ta: நாளை (%1)

en: In a week (%1)
ta: ஒரு வாரத்தில் (%1)

en: In a month (%1)
ta: ஒரு மாத‍த்தில் (%1)

en: Expand Main Drawer
ta: பிரதானப்பகுதியை விரி

en: Collapse Main Drawer
ta: பிரதானப்பகுதியை சுருக்கு

en: Remove Tag
ta: குறிச்சொல்லை இதிலிருந்து நீக்கு

en: Choose a Task Calendar
ta: பணிகளுக்கான நாள்காட்டியை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Choose a Calendar
ta: நாள்காட்டியை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Choose an Address Book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தை தேர்ந்தெடுப்பது

en: Delete calendar
ta: நாள்காட்டியை நீக்கு

en: Do you want to delete calendar: "%1"?
ta: "%1" என்ற நாள்காட்டியை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: %1 is the type of the incidence (e.g event, todo, journal entry)]
en: Delete %1
ta: %1 நீக்கு

en: Do you want to delete item: "%1"?
ta: "%1" என்ற உருப்படியை நீக்க வேண்டுமா?

en: Item "%1" has sub-items. Do you want to delete all related items, or just the currently selected item?
ta: "%1" என்ற உருப்படியில் சார்ந்த உருப்படிகள் உள்ளன. சார்ந்தவற்றையும் நீக்க வேண்டுமா, அல்லது தற்போது தேர்ந்தெடுத்துள்ளதை மட்டும் நீக்க வேண்டுமா?

en: The calendar item "%1" recurs over multiple dates. This item also has sub-items.
    
    Do you want to delete the selected occurrence on %2, also future occurrences, or all of its occurrences?
    
    Deleting all will also delete sub-items!
ta: "%1" என்ற உருப்படி பல தேதிகளில் திரும்பத்திரும்ப நடைபெறுகிறது. இதில் சார்ந்துள்ள உருப்படிகளும் உள்ளன.
    
    %2 என்ற தேதியில் நடைபெறும் நிகழ்வை மட்டும் நீக்க வேண்டுமா, வருங்கால நிகழ்வுகளையும் நீக்க வேண்டுமா, அல்லது அனைத்து நிகழ்வுகளையும் நீக்க வேண்டுமா?
    
    அனைத்தையும் நீக்குவது, சார்ந்துள்ள உருப்படிகளுக்கும் பொருந்தும்.

en: The calendar item "%1" recurs over multiple dates. Do you want to delete the selected occurrence on %2, also future occurrences, or all of its occurrences?
ta: "%1" என்பது பல தேதிகளில் திரும்பத்திரும்ப நடைபெறுகிறது. %2 என்ற தேதியில் நடைபெறும் நிகழ்வை மட்டும் நீக்க வேண்டுமா, வருங்கால நிகழ்வுகளையும் நீக்க வேண்டுமா, அல்லது அனைத்து நிகழ்வுகளையும் நீக்க வேண்டுமா?

en: Only Delete Current
ta: தற்போதையதை மட்டும் நீக்கு

en: Also Delete Future
ta: வருங்காலத்தில் உள்ளவற்றையும் நீக்கு

en: Delete Only This
ta: இதை மட்டும் நீக்கு

en: Delete All
ta: அனைத்தையும் நீக்கு

[ctx: %1 is incidence type]
en: Edit %1
ta: %1 திருத்து

[ctx: %1 is incidence type]
en: Add %1
ta: %1 சேர்

en: Invalid dates provided.
ta: செல்லுபடியாகாத தேதிகள் உள்ளிடப்பட்டன.

en: End date cannot be before start date.
ta: முடியும் தேதி, துவக்க தேதிக்கு முந்தையதாக இருக்க முடியாது.

en: Calendar:
ta: நாள்காட்டி:

en: Summary:
ta: தலைப்பு:

en: Completion:
ta: நிறைவு:

en: Priority:
ta: முக்கியத்துவம்:

en: Unassigned
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: 1 (Highest Priority)
ta: 1 (அதிகப்படி முக்கியத்துவம்)

en: 5 (Medium Priority)
ta: 5 (நடுத்தர முக்கியத்துவம்)

en: 9 (Lowest Priority)
ta: 9 (குறைவான முக்கியத்துவம்)

en: All day
ta: முழு நாளும்

en: Start:
ta: துவக்கம்:

en: Due:
ta: உரிய நேரம்:

en: End:
ta: முடிவு:

en: Timezone:
ta: நேரமண்டலம்:

en: Repeat:
ta: மீளநிகழ்வது:

en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: Daily
ta: ஒவ்வொரு நாளும்

en: Weekly
ta: ஒவ்வொரு வாரமும்

en: Monthly
ta: ஒவ்வொரு மாதமும்

en: Yearly
ta: ஒவ்வொரு ஆண்டும்

en: Custom
ta: வேறு

en: Every:
ta: ஒவ்வொரு:

en: day | days
ta[0]: நாள்
ta[1]: நாட்கள்

en: week | weeks
ta[0]: வாரம்
ta[1]: வாரங்கள்

en: month | months
ta[0]: மாதம்
ta[1]: மாதங்கள்

en: year | years
ta[0]: ஆண்டு
ta[1]: ஆண்டுகள்

en: On:
ta: இந்நாளில்:

[ctx: %1 is the day number of month]
en: The %1 of each month
ta: ஒவ்வொரு மாத‍த்தின் %1

[ctx: the weekOfMonth dayOfWeekString of each month]
en: The %1 %2 of each month
ta: ஒவ்வொரு மாத‍த்தின் %1 %2

en: Ends:
ta: முடிவது:

en: On
ta: குறிப்பிட்ட நேரத்தில்

en: After
ta: நிகழ்வுகளுக்கு பிறகு

en: occurrence | occurrences
ta[0]: நிகழ்வு
ta[1]: நிகழ்வுகள்

en: Exceptions:
ta: விதிவிலக்குகள்:

en: Add Recurrence Exception
ta: மறுநிகழ்வுக்கான விதிவிலக்கை சேர்

en: Location:
ta: இடம்:

en: Optional
ta: கட்டாயமில்லை

en: Show map
ta: நிலப்படத்தை காட்டு

en: Description:
ta: விவரணம்:

en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

en: Tap to set tags…
ta: குறிச்சொற்களை அமைக்க தட்டுங்கள்…

en: Click to set tags…
ta: குறிச்சொற்களை அமைக்க கிளிக் செய்யுங்கள்…

en: Manage tags…
ta: குறிச்சொற்களை நிர்வகி…

en: Reminders:
ta: நினைவூட்டல்கள்:

en: Add Reminder
ta: நினைவூட்டலை சேர்

en: Attendees:
ta: பங்கேற்போர்:

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Required
ta: கட்டாயம் வரவேண்டும்

en: Status:
ta: நிலை:

en: Request RSVP
ta: RSVP கோரு

en: Add Attendee
ta: பங்கேற்பவரை சேர்

en: Choose from Contacts
ta: தொடர்புகளிலிருந்து தேர்ந்தெடு

en: Fill in Manually
ta: கைமுறையாக நிரப்பு

en: Attachments:
ta: உடனிணைப்புகள்:

en: Add Attachment
ta: உடனிணைப்பை சேர்

en: Change incidence date
ta: நிகழ்வின் தேதியை மாற்று

en: The item you are trying to change is a recurring item. Should the changes be applied only to this single occurrence, also to future items, or to all items in the recurrence?
ta: நீங்கள் மாற்ற முயற்சிக்கும் நிகழ்வு, மீளநிகழ்வது. உங்கள் மாற்றங்களை இந்நிகழ்வுக்கு மட்டும் செயல்படுத்த வேண்டுமா, இதன் வருங்கால மறுநிகழ்வுகளுக்குமா, அல்லது இதன் அனைத்து மறுநிகழ்வுகளுக்குமா?

en: Only This Item
ta: இந்த உருப்படி மட்டும்

en: Also Future Items
ta: வருங்கால உருப்படிகளும்

en: All Occurrences
ta: அனைத்து உருப்படிகளும்

en: Manage Tags
ta: குறிச்சொற்களை நிர்வகி

en: Delete Tag
ta: குறிச்சொல்லை நீக்குவது

en: Are you sure you want to delete tag "%1"?
ta: "%1" என்ற குறிச்சொல்லை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Create a New Tag…
ta: புதிய குறிச்சொல்லை உருவாக்கு…

en: Quickly Add a New Tag.
ta: புதிய குறிச்சொல்லை எளிதில் சேர்க்கும்.

en: Mark Incomplete
ta: முடிக்காத‍தாக குறி

en: Mark Complete
ta: முடித்த‍தாக குறி

en: Kalendar
ta: காலென்டர்

en: Undo:
ta: செயல்நீக்கு:

en: Redo:
ta: மீளச்செய்:

en: Configure
ta: அமை

en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

en: Redo
ta: மீளச்செய்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: View all tasks
ta: அனைத்து பணிகளையும் காட்டு

[ctx: %1 is 2 or more]
en: %1 days
ta: %1 நாட்கள்

en: 1 day
ta: 1 நாள்

[ctx: %1 is 2 or mores]
en: %1 hours
ta: %1 மணிநேரம்

en: 1 hour
ta: 1 மணிநேரம்

en: %1 minutes
ta: %1 நிமிடங்கள்

en: %1 before start of event
ta: நிகழ்வு தொடங்குவதற்கு %1 முன்னதாக

en: %1 after start of event
ta: நிகழ்வு தொடங்கி %1 ஆனபின்

en: On event start
ta: நிகழ்வு தொடங்கும்போது

en: Every week | Every %1 weeks
ta[0]: ஒவ்வொரு வாரமும்
ta[1]: %1 வாரங்களுக்கு ஒருமுறை

en: Every week on | Every %1 weeks on
ta[0]: ஒவ்வொரு வாரமும் இந்நாளில்
ta[1]: %1 வாரங்களுக்கு ஒருமுறை இந்நாளில்

en: Every year on the %2 of %3 | Every %1 years on the %2 of %3
ta[0]: ஒவ்வொரு ஆண்டும் %3 %2
ta[1]: %1 ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை %3 %2

en: Every minute | Every %1 minutes
ta[0]: ஒவ்வொரு நிமிடமும்
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு ஒருமுறை

en: Every hour | Every %1 hours
ta[0]: ஒவ்வொரு மணிநேரமும்
ta[1]: %1 மணிநேரத்திற்கு ஒருமுறை

en: Every day | Every %1 days
ta[0]: ஒவ்வொரு நாளும்
ta[1]: %1 நாட்களுக்கு ஒருமுறை

en: Every month on the %2 | Every %1 months on the %2
ta[0]: ஒவ்வொரு மாத‍த்தின் %2
ta[1]: %1 மாதங்களுக்கு ஒருமுறை மாத‍த்தின் %2 நாளில்

en: Every year on the %2 day of the year | Every %1 years on the %2 day of the year
ta[0]: ஒவ்வொரு ஆண்டும் %2 நாளில்
ta[1]: %1 ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை, ஆண்டின் %2 நாளில்

en: Complex recurrence rule
ta: மேம்பட்ட மறுநிகழ்வு விதி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Never ends
ta: ஒருபோதும் முடியாது

en: Ends on %1
ta: %1 அன்று முடியும்

en: Ends after %1 occurrences
ta: %1 நிகழ்வுகளுக்கு பின் முடியும்

[ctx: %1 is the priority level number]
en: %1 (Highest priority)
ta: %1 (அதிகப்படி முக்கியத்துவம்)

[ctx: %1 is the priority level number]
en: %1 (Mid-high priority)
ta: %1 (கொஞ்சம் அதிகமான முக்கியத்துவம்)

[ctx: %1 is the priority level number]
en: %1 (Medium priority)
ta: %1 (நடுத்தர முக்கியத்துவம்)

[ctx: %1 is the priority level number]
en: %1 (Mid-low priority)
ta: %1 (கொஞ்சம் குறைவான முக்கியத்துவம்)

[ctx: %1 is the priority level number]
en: %1 (Lowest priority)
ta: %1 (குறைவான முக்கியத்துவம்)

en: No set priority level
ta: முக்கியத்துவம் அமைக்கப்படவில்லை

en: Return to Location
ta: இடத்திற்கு திரும்பசெல்

[ctx: %1 is a number]
en: %1 incidences were imported successfully.
ta: %1 நிகழ்வுகள் வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

[ctx: %1 is the error message]
en: An error occurred importing incidences: %1
ta: நிகழ்வுகளை இறக்குமதி செய்வதில் சிக்கல்: %1

en: New calendar  created from imported file successfully.
ta: இறக்குமதி செய்த கோப்பிலிருந்து புதிய நாள்காட்டி உருவாக்கப்பட்டது.

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Month
ta: மாதம்

en: Week
ta: வாரம்

en: 3 Days
ta: 3 நாட்கள்

en: Day
ta: நாள்

en: Schedule
ta: அட்டவணை

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Mail
ta: அஞ்சல்

en: Import a calendar
ta: நாள்காட்டியை இறக்குமதி செய்

en: Import Calendar
ta: நாள்காட்டியை இறக்குமதி செய்வது

en: Would you like to merge this calendar file's events and tasks into one of your existing calendars, or would prefer to create a new calendar from this file?
ta: இந்நாள்காட்டி கோப்பிலுள்ள நிகழ்வுகளை ஏற்கனவேயுள்ள ஓர் நாள்காட்டியில் சேர்க்க வேண்டுமா, அல்லது இக்கோப்பிலிருந்து புதிய நாள்காட்டியை உருவாக்க வேண்டுமா?

en: Merge with existing calendar
ta: ஏற்கனவேயுள்ள நாள்காட்டியில் சேர்

en: Create new calendar
ta: புதிய நாள்காட்டியை உருவாக்கு

[ctx: @action:inmenu open week view]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: @action:inmenu open 3 days view]
en: 3 Days
ta: 3 நாட்கள்

[ctx: @action:inmenu open day view]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: @action:button]
en: Reset
ta: மீட்டமை

en: All day or Multi day
ta: முழு நாளோ பல நாட்களோ

[ctx: Date has no events or tasks set]
en: Clear day.
ta: நிகழ்வுகளற்ற நாள்.

en: Tap
ta: தட்டுங்கள்

en: Click
ta: கிளிக் செய்யுங்கள்

en: Nothing on the books today. %1 to add something.
ta: இன்ற ஏதுமில்லை. எதையாவது சேர்க்க %1.

[ctx: %1 is the name of the event]
en: %1 (Day %2 of %3)
ta: %1 (%3இல் %2வது நாள்)

en: Runs all day
ta: முழு நாள் நடைபெறும்

en: Starts at %1
ta: %1 தொடங்கும்

en: Ends at %1
ta: %1 முடியும்

en: Runs All Day
ta: முழு நாள் நடைபெறும்

en: <b>Today</b>
ta: <b>இன்று</b>

en: Previous Week
ta: முந்தைய வாரம்

en: Next Week
ta: அடுத்த வாரம்

en: Now
ta: இப்போது

en: Previous Month
ta: முந்தைய மாதம்

en: Next Month
ta: அடுத்த மாதம்

en: Today
ta: இன்று

en: Overdue
ta: தாமதமாகிவிட்டது

en: Priority %1
ta: முக்கியத்துவம் %1

en: No set priority
ta: முக்கியத்துவம் அமைக்கப்படவில்லை

en: No task calendars enabled.
ta: பணிகளைக் கொண்ட நாள்காட்டி ஏதும் இயக்கப்படவில்லை.

en: Calendar is not enabled
ta: நாள்காட்டி இயக்கபடவில்லை

en: Enable
ta: இயக்கு

en: No tasks completed
ta: எந்த பணிகளும் முடிக்கப்படவில்லை

en: No tasks left to complete
ta: முடிக்காத பணிகள் ஏதுமில்லை

en: Sort
ta: வரிசைப்படுத்து

en: Show Completed
ta: முடித்துள்ளவற்றை காட்டு

en: Completed Tasks in %1
ta: %1 என்பதில் முடித்துள்ள பணிகள்

en: Completed Tasks
ta: முடித்துள்ள பணிகள்

en: Create a New Task…
ta: புதிய பணியை உருவாக்கு…

en: Quickly Add a New Task.
ta: புதிய பணியை எளிதில் சேர்க்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Edit calendar…
ta: நாள்காட்டியை திருத்து…

[ctx: @action:inmenu]
en: Update calendar
ta: நாள்காட்டியை புதுப்பி

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete calendar
ta: நாள்காட்டியை நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Set calendar colour…
ta: நாள்காட்டிக்கான நிறத்தை அமை…

[ctx: @action:inmenu]
en: Calendar source settings…
ta: நாள்காட்டியின் மூலம் குறித்த அமைப்புகள்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Update calendar source
ta: நாள்காட்டியின் மூலத்தை புதுப்பி

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete calendar source
ta: நாள்காட்டியின் மூலத்தை நீக்கு

[ctx: text editing menu action]
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

[ctx: text editing menu action]
en: Redo
ta: மீளச்செய்

[ctx: text editing menu action]
en: Cut
ta: வெட்டு

[ctx: text editing menu action]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: text editing menu action]
en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: text editing menu action]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: text editing menu action]
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:menu]
en: File
ta: கோப்பு

[ctx: @action:menu]
en: Quit Kalendar
ta: காலென்டரிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @action:menu]
en: Edit
ta: திருத்து

[ctx: @action:menu]
en: View
ta: பார்வை

[ctx: @action:menu]
en: Sort Tasks
ta: பணிகளை வரிசைப்படுத்து

[ctx: @action:menu]
en: Go
ta: செல்

[ctx: @action:menu]
en: Create
ta: உருவாக்கு

[ctx: @action:menu]
en: Window
ta: சாளரம்

[ctx: @action:menu]
en: Exit Full Screen
ta: முழுத்திரை முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @action:menu]
en: Enter Full Screen
ta: முழுத்திரை முறையில் நுழை

[ctx: @action:menu]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: @action:menu]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: @action:menu]
en: Kalendar Handbook
ta: காலென்டர் கையேடு

[ctx: text editing menu action]
en: Undo Text
ta: உரையை உள்ளிட்டதை செயல்நீக்கு

[ctx: text editing menu action]
en: Redo Text
ta: உரையை உள்ளிட்டதை மீளச்செய்

en: Sort Tasks
ta: பணிகளை வரிசைப்படுத்து

en: Change Calendar Color…
ta: நாள்காட்டிக்கான நிறத்தை மாற்று…

en: Choose Calendar Color
ta: நாள்காட்டிக்கான நிறத்தை தேர்ந்தெடு

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Maps
ta: நிலப்படங்கள்

en: Enable maps:
ta: நிலப்படங்களை இயக்கு:

en: May cause crashing on some systems.
ta: சில கணினிகளில் முறிவுகளை உண்டாக்கலாம்.

en: Location marker:
ta: இருப்பிடத்திற்கான குறி:

en: Circle (shows area of location)
ta: வட்டம் (உள்ள வட்டாரத்தை காட்டும்)

en: Pin (shows exact location)
ta: குண்டூசி (துல்லியமான இடத்தை காட்டும்)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: About Kalendar
ta: காலென்டரைப் பற்றி

en: Add New Calendar Source…
ta: புதிய நாள்காட்டி மூலத்தை சேர்…

en: Contact Books
ta: தொடர்புப்புத்தகங்கள்

en: Add New Address Book Source…
ta: புதிய முகவரிப்புத்தக மூலத்தை சேர்…

en: Mail Accounts
ta: அஞ்சல் கணக்குகள்

en: Add New mail account…
ta: புதிய அஞ்சல் கணக்கை சேர்…

en: General settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

en: Use popup to show incidence information
ta: நிகழ்வின் விவரங்களை காட்ட மேல்தோன்றும் பகுதியை பயன்படுத்து

en: Show sub-tasks in calendar views
ta: சார்ந்த பணிகளை நாள்காட்டியிலேயே காட்டு

en: Past event transparency:
ta: முந்தைய நிகழ்வுகளின் ஒளிபுகும் அளவு:

en: Month view settings
ta: மாத காட்சிமுறைக்கான அமைப்புகள்

en: Month view mode
ta: மாதக்காட்சி

en: Swipeable month grid
ta: இழுக்கக்கூடிய அட்டவணை

en: Basic month grid
ta: சாதாரண அட்டவணை

en: Swipeable month grid requires higher system performance.
ta: இழுக்கக்கூடிய அட்டவணையால் கணிப்பியின் மற்றும் நினைவகத்தின் பயன்பாட்டு அதிகமாகலாம்.

en: Weekday label alignment
ta: வாரநாள் பெயரின் சீரமைப்பு:

en: Left
ta: இடதில்

en: Center
ta: நடுவில்

en: Right
ta: வலதில்

en: Weekday label length:
ta: வாரநாளின் பெயரின் நீளம்:

en: Full name (Monday)
ta: முழுப்பெயர் (திங்கள்)

en: Abbreviated (Mon)
ta: சுருக்கமாக (திங்)

en: Letter only (M)
ta: முதலெழுத்து மட்டும் (தி)

en: Show week numbers
ta: வார எண்களைக் காட்டு

en: Grid border width (pixels):
ta: கிரிட் விளிம்புகளின் அகலம் (பிக்செல்களில்):

en: Week view settings
ta: வாரக் காட்சிமுறைக்கான அமைப்புகள்

en: Week view mode
ta: வாரக்காட்சி

en: Swipeable week view
ta: இழுக்கக்கூடிய அட்டவணை

en: Basic week view
ta: சாதாரண அட்டவணை

en: Swipeable week view requires higher system performance.
ta: இழுக்கக்கூடிய அட்டவணையால் கணிப்பியின் மற்றும் நினைவகத்தின் பயன்பாட்டு அதிகமாகலாம்.

en: Schedule View settings
ta: அட்டவணை காட்சிமுறைக்கான அமைப்புகள்

en: Schedule view mode
ta: அட்டவணை காட்சி

en: Swipeable schedule view
ta: இழுக்கக்கூடிய அட்டவணை

en: Basic schedule view
ta: சாதாரண அட்டவணை

en: Swipeable schedule view requires higher system performance.
ta: இழுக்கக்கூடிய அட்டவணையால் கணிப்பியின் மற்றும் நினைவகத்தின் பயன்பாட்டு அதிகமாகலாம்.

en: Show week headers
ta: ஒவ்வொரு வாரத்திற்கும் தலைப்பை காட்டு

en: Tasks View settings
ta: பணிகள் காட்சிமுறைக்கான அமைப்புகள்

en: Show completed sub-tasks
ta: முடித்துவிட்ட சார்-பணிகளை காட்டு

en: Enable maps
ta: நிலப்படங்களை இயக்கு

en: Location marker
ta: இருப்பிடத்திற்கான குறி

en: Task
ta: பணியை

en: Tasks View
ta: பணிகள் காட்சி

en: Week View
ta: வாரக்காட்சி

en: 3 Day View
ta: மூன்று-நாள் காட்சி

en: Day View
ta: நாள் காட்சி

en: Schedule View
ta: அட்டவணை காட்சி

en: Contacts View
ta: தொடர்புகள் காட்சி

en: Mail View
ta: அஞ்சல் காட்சி

en: Month View
ta: மாதக்காட்சி

en: Backwards
ta: முந்தையது

en: Forwards
ta: பிந்தையது

en: To Today
ta: இன்றைக்கு

en: To Date…
ta: வேறு தேதிக்கு…

en: Show Menubar
ta: பட்டிப் பட்டையை காட்டு

en: Manage Tags…
ta: குறிச்சொற்களை நிர்வகி…

en: Import Calendar…
ta: நாள்காட்டியை இறக்குமதி செய்…

en: Alphabetically
ta: அகரவரிசையாக

en: By Due Date
ta: தேதி படி

en: By Priority Level
ta: முக்கியத்தும் படி

en: Ascending order
ta: ஏறுவரிசையாக

en: Descending Order
ta: இறங்குவரிசையாக

en: Show Completed Tasks
ta: முடித்துவிட்ட பணிகளை காட்டு

en: Open Command Bar
ta: கட்டளை பட்டையை திற

en: Refresh All
ta: அனைத்தையும் புதுப்பி

en: An error occurred: %1
ta: சிக்கல் ஏற்பட்டது: %1

[ctx: @item this is the default calendar]
en: %1 (Offline)
ta: %1 (தொடர்பற்று உள்ளது)

[ctx: @item this is the default calendar]
en: %1 (Default)
ta: %1 (இயல்பிருப்பு)

en: Image request has been cancelled
ta: பட கோரிக்கை ரத்து செய்யப்பட்டது

[ctx: displayed as subject when the subject of a mail is empty]
en: No Subject
ta: தலைப்பில்லாத‍து

[ctx: displayed when a mail has unknown sender, receiver or date]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: No keys were found in this attachment
ta: இவ்வுடனிணைப்பில் எந்த சாவியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: one key imported | %1 keys imported
ta[0]: ஒரு சாவி இறக்குமதி செய்யப்பட்டது
ta[1]: %1 சாவிகள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன

en: one key was already imported | %1 keys were already imported
ta[0]: ஒரு சாவி ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 சாவிகள் ஏற்கனவே இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளன

en: No key available.
ta: எந்த சாவியும் இல்லை.

en: Wrong passphrase.
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Wrong Crypto Plug-In.
ta: தவறான மறையாக்க செருகுநிரல்

en: Could not decrypt the data: no key found for recipients.
ta: தரவை மறைநீக்க முடியவில்லை: பெறுநருக்கான சாவி கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Could not decrypt the data.
ta: தரவின் மறையாக்கத்தை நீக்க முடியவில்லை.

en: Move to trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Don't Mark as Important
ta: முக்கியமானதாக குறிக்காதே

en: No mailbox selected
ta: எந்த அஞ்சல்பெட்டியும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Select a mailbox from the sidebar.
ta: ஓரப்பட்டையிலிருந்து ஓர் அஞ்சல்பெட்டியைத் தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Mailbox is empty
ta: அஞ்சல்பெட்டி காலியாக உள்ளது

en: Mailboxes
ta: அஞ்சல்பெட்டிகள்

en: This mail contains an invitation
ta: இவ்வஞ்சல் அழைப்பிதழைக் கொண்டுள்ளது

en: sent by %1 on %2
ta: %2 அன்று %1 அனுப்பியது

en: This message has been signed using the key %1.
ta: %1 எனும் சாவியால் இவ்வஞ்சலுக்கு கையொப்பமிடப்பட்டுள்ளது.

en: The key details are not available.
ta: சாவியின் விவரங்கள் கிடைக்கவில்லை.

en: This message has been signed using the key %1 by %2.
ta: %2 என்பவர் %1 எனும் சாவியால் இவ்வஞ்சலுக்கு கையொப்பமிட்டுள்ளார்.

en: The key was revoked.
ta: இச்சாவி திரும்பப்பெறப்பட்டுள்ளது.

en: The key has expired.
ta: இச்சாவி காலாவதியாகிவிட்டது.

en: You are trusting this key.
ta: இச்சாவியை நம்புகிறீர்கள்

en: The signature is invalid.
ta: கையொப்பம் செல்லுபடியாகாதது.

en: This message is encrypted but we don't have the key for it.
ta: இவ்வஞ்சல் மறையாக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் அதற்கான சாவி இல்லை.

en: This message is encrypted to the key: %1
ta: இவ்வஞ்சல் பின்வரும் சாவியால் மறையாக்கப்பட்டுள்ளது: %1

en: Loading mail...
ta: அஞ்சல் ஏற்றப்படுகிறது...

en: Save attachment
ta: உடனிணைப்பை சேமி

en: Import key
ta: சாவியை இறக்குமதி செய்

[ctx: @title]
en: Kalendar
ta: காலென்டர்

en: Calendar Application
ta: நாள்காட்டிச் செயலி

en: (c) KDE Community 2021
ta: (c) கே.டீ.யீ. 2021

[ctx: @info:credit]
en: Carl Schwan
ta: கார்ல் ஷுவான்

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

[ctx: @info:credit]
en: Clau Cambra
ta: க்லாவ் காம்பிரா

[ctx: @info:credit]
en: Felipe Kinoshita
ta: ஃபெலிபே கினோஷ்டா

[ctx: @info:credit]
en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: No set date
ta: எந்த தேதியும் அமைக்கப்படவில்லை

[ctx: Please retain space]
en:  at %1
ta:  %1

[ctx: Please retain parenthesis and space]
en:  (overdue)
ta: (தாமதமாகிவிட்டது)

en: Configure %1
ta: %1 தனை அமை

en: Modify or delete this account agent.
ta: இந்த கணக்கிற்கான பின்னணி சேவையை மாற்றியமையுங்கள் அல்லது நீக்குங்கள்.

en: Modify
ta: திருத்து

en: Add Account
ta: கணக்கை சேர்
