kalendar - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Return to Contact List
ta: தொடர்புப்பட்டியலுக்கு திரும்பச்செல்

en: Call
ta: அழை

en: Send SMS
ta: SMS அனுப்பு

en: Send Email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Show QR Code
ta: QR குறியீட்டை காட்டு

en: Nickname: %1
ta: செல்லப்பெயர்: %1

en: Address | Addresses
ta[0]: முகவரி
ta[1]: முகவரிகள்

en: Email Address | Email Addresses
ta[0]: மின்னஞ்சல் முகவரி
ta[1]: மின்னஞ்சல் முகவரிகள்

en: Phone number | Phone numbers
ta[0]: தொலைபேசி எண்
ta[1]: தொலைபேசி எண்கள்

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: QR Code
ta: QR குறியீடு

en: Return to Contact
ta: தொடர்புக்கு திரும்பச்செல்

en: Change the QR code type
ta: QR குறியீட்டின் வகையை மாற்று

en: Creating QR code failed
ta: QR குறியீட்டை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: The QR code is too large to be displayed
ta: QR குறியீடு, காட்ட முடியாத அளவிற்கு பெரிதாக உள்ளது
