kalzium - en to ml translation catalogue (291 entries)

en: Problem while opening the file
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതിനിടെ പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Cannot open the specified file.
ml: പറഞ്ഞ ഫയല്‍ തുറക്കുവാനായില്ല

en: Sorry
ml: ക്ഷമിക്കുക

en: Cannot save to the specified file.
ml: മേല്പറഞ്ഞ ഫയൽ സൂക്ഷിക്കുക സാധ്യമല്ല

en: State of matter
ml: ദ്രവ്യത്തിന്റെ അവസ്ഥ

en: Chemical Symbol
ml: രാസ ചിഹ്നം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, table)
en: Element
ml: മൂലകം

en: Chromatography
ml: ക്രൊമാറ്റോഗ്രാഫി

en: Emulsion
ml: ഇമല്‍ഷന്‍

en: Mix
ml: കൂട്ട്

en: Filtering
ml: അരിക്കല്‍

en: Accuracy
ml: കൃത്യത

en: Crystallization
ml: ക്രിസ്റ്റലീകരണം

en: Solution
ml: ലായനി

note: i18n("Name"), ChemicalDataObject::name)); i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, initAmtType) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, finalAmtType) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicMassGradient)
en: Mass
ml: പിണ്ഡം

en: Matter
ml: ദ്രവ്യം

en: Correctness
ml: കൃത്യത

en: Alloys
ml: കൂട്ടുലോഹങ്ങള്‍

en: Alpha rays
ml: ആല്‍ഫാ രശ്മികള്‍

en: Atom
ml: ആറ്റം

en: Electron
ml: ഇലക്ട്രോണ്‍

en: Proton
ml: പ്രോട്ടോണ്‍

en: Neutron
ml: ന്യൂട്രോണ്‍

en: Atomic nucleus
ml: ആറ്റോമിക കേന്ദ്രം

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_y)
en: Atomic Mass
ml: ആറ്റോമിക ന്യൂക്ലിയസ്സ്

en: Isotope
ml: ഐസോടോപ്പ്

en: Nuclides
ml: ന്യൂക്ലൈഡ്സ്

en: [i]see isotopes[/i]
ml: [i]ഐസോടോപ്പുകള്‍ കാണുക[/i]

en: Isotone
ml: ഐസോടോണ്‍

en: Nuclear Isomer
ml: ന്യൂക്ലിയര്‍ ഐസോമര്‍

en: Isobars
ml: ഐസോബാറുകള്‍

en: Beta rays
ml: ബീറ്റാ രശ്മികള്‍

en: Cathode Rays
ml: കാഥോഡ് രശ്മികള്‍

en: Ionic Radius
ml: അയോണിക് ആരം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicCovalentRadiusGradient) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_y)
en: Covalent Radius
ml: കോവലന്റ് ആരം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicVanDerWaalsRadiusGradient)
en: Van der Waals Radius
ml: വാന്‍ഡര്‍ വാല്‍ ആരം

en: Spatula
ml: സ്പാറ്റുല

en: Refractometer
ml: റിഫ്രാക്ടോമീറ്റര്‍

en: Mortar
ml: മോര്‍ട്ടാര്‍

en: Test Tube
ml: ടെസ്റ്റ് ട്യൂബ്

en: Protective Goggles
ml: സംരക്ഷണക്കണ്ണടകള്‍

en: Thermometer
ml: താപമാപിനി

en: Pipette
ml: പിപ്പറ്റ്

en: Erlenmeyer Flask
ml: ഏളെന്‍മെയര്‍ ഫ്ലാസ്ക്

en: Scales
ml: സ്കെയിലുകള്‍

en: Syringe
ml: സിറിഞ്ച്

en: Contact Thermometer
ml: സമ്പര്‍ക്ക താപമാപിനി

en: Clamps
ml: ക്ലാമ്പുകള്‍

en: Buret
ml: ബ്യൂററ്റ്

en: Beaker
ml: ബീക്കര്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Hydrogen
ml: ഹൈഡ്രജന്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Lithium
ml: ലിഥിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Beryllium
ml: ബെറില്ലിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Boron
ml: ബോറോണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Carbon
ml: കാര്‍ബണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Nitrogen
ml: നൈട്രൊജെന്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Fluorine
ml: ഫ്ലൂറിന്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Sodium
ml: സോഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Magnesium
ml: മഗ്‌നീഷ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Silicon
ml: സിലിക്കോണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Sulfur
ml: സള്‍ഫര്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Chlorine
ml: ക്ലോറിന്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Argon
ml: ആര്‍ഗണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Potassium
ml: പൊട്ടാസ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Calcium
ml: കാല്‍സ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Scandium
ml: സ്കാന്‍ഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Titanium
ml: ടൈറ്റേനിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Vanadium
ml: വനേഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Chromium
ml: ക്രോമിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Nickel
ml: നിക്കല്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Copper
ml: കോപ്പര്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Gallium
ml: ഗാല്ലിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Selenium
ml: സെലേനിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Krypton
ml: ക്രിപ്ടണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Rubidium
ml: റുബീഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Strontium
ml: സ്ട്രോണ്‍ഷ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Yttrium
ml: യ്‌ട്രിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Zirconium
ml: സിര്‍ക്കോണിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Niobium
ml: നിയോബിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Molybdenum
ml: മൊളീബ്ഡെനം

note: i18n: tag label attribute value
en: Technetium
ml: ടെക്ക്നെഷ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Ruthenium
ml: റുധീനിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Rhodium
ml: റോഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Palladium
ml: പല്ലാഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Cadmium
ml: കാഡ്മിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Indium
ml: ഇന്‍ഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Antimony
ml: ആന്റിമണി

note: i18n: tag label attribute value
en: Tellurium
ml: ടെല്ല്യൂറിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Iodine
ml: അയഡിന്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Xenon
ml: ക്സെനോണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Caesium
ml: സീഷിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Barium
ml: ബേരിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Cerium
ml: സീറിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Praseodymium
ml: പ്രാസിയോഡിമിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Neodymium
ml: നിയോഡിമിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Promethium
ml: പ്രൊമിത്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Samarium
ml: സമരിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Europium
ml: യൂറോപ്പിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Gadolinium
ml: ഗഡോലിനിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Terbium
ml: ടെര്‍ബിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Dysprosium
ml: ഡിസ്‌പ്രോസിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Erbium
ml: എര്‍ബിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Thulium
ml: തൂലിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Ytterbium
ml: യ്‌റ്റെര്‍ബ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Lutetium
ml: ലുട്ടീഷ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Hafnium
ml: ഹാഫ്നിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Tantalum
ml: റ്റന്‍റ്റാലം

note: i18n: tag label attribute value
en: Tungsten
ml: ടങ്ങ്സ്റ്റണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Rhenium
ml: റീനിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Osmium
ml: ഓസ്മിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Iridium
ml: ഇറിഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Platinum
ml: പ്ലാറ്റിനം

note: i18n: tag label attribute value
en: Mercury
ml: മെര്‍ക്കുറി

note: i18n: tag label attribute value
en: Thallium
ml: താല്ലിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Lead
ml: ലെഡ്

note: i18n: tag label attribute value
en: Bismuth
ml: ബിസ്മത്ത്

note: i18n: tag label attribute value
en: Polonium
ml: പൊളോണിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Astatine
ml: അസ്റ്റാറ്റൈന്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Radon
ml: റാഡോണ്‍

note: i18n: tag label attribute value
en: Radium
ml: റേഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Thorium
ml: തോറിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Protactinium
ml: പ്രൊടാക്ടീനിയം‌

note: i18n: tag label attribute value
en: Uranium
ml: യുറേനിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Neptunium
ml: നെപ്റ്റ്യൂണിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Plutonium
ml: പ്ലൂട്ടോണിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Americium
ml: അമേരിസിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Curium
ml: ക്യൂറിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Berkelium
ml: ബെര്‍ക്കീലിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Californium
ml: കാലിഫോര്‍ണിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Fermium
ml: ഫെര്‍മിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Mendelevium
ml: മെന്‍ഡെലീവിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Lawrencium
ml: ലോറന്‍ഷ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Rutherfordium
ml: റുഥര്‍ഫോര്‍ഡിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Dubnium
ml: ഡുബ്നിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Seaborgium
ml: സീബോര്‍ഗിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Bohrium
ml: ബോഹ്‌റിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Hassium
ml: ഹാസ്സിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Meitnerium
ml: മെയ്റ്റ്നീരിയം

note: i18n: tag label attribute value
en: Darmstadtium
ml: ഡാംസ്റ്റാഡ്ഷ്യം

note: i18n: tag label attribute value
en: Roentgenium
ml: റോണ്‍ജെനിയം

en: Transition Elements
ml: ട്രാന്‍സിഷന്‍ മൂലകങ്ങള്‍

en: It was discovered by %1.
ml: %1 ആണ് ഇത് കണ്ടുപിടിച്ചത്

en: Origin of the name:<br/>%1
ml: പേരിന്റെ പിറവി:<br/>%1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicMeltingPointGradient) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_y)
en: Melting Point
ml: ദ്രവണാങ്കം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicBoilingPointGradient) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_y)
en: Boiling Point
ml: ക്വഥനാങ്കം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicElectronegativityGradient) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_y)
en: Electronegativity
ml: ഇലക്ട്രോനെഗറ്റീവത

en: Neutrons
ml: ന്യൂട്രോണുകള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, table)
en: Percentage
ml: ശതമാനം

en: Isotopes
ml: ഐസോടോപ്പുകള്‍

en: Miscellaneous
ml: പലവക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Equation:
ml: സമവാക്യം:

en: Elements
ml: മൂലകങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicIonizationGradient)
en: Ionization
ml: അയണീകരണം

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabFamily)
en: Family
ml: കുടുമ്പം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: File:
ml: ഫയല്‍:

en: &Scheme
ml: &സ്കീം

en: &Tables
ml: &പട്ടികകള്‍

en: Knowledge
ml: വിജ്ഞാനം

en: Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Old IUPAC
ml: പഴയ IUPAC

en: All the Elements
ml: എല്ലാ മൂലകങ്ങളും

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabBlocks)
en: Blocks
ml: ബ്ളോക്കുകള്‍

en: s-Block
ml: s-ബ്ലോക്ക്

en: p-Block
ml: p-ബ്ലോക്ക്

en: d-Block
ml: d-ബ്ലോക്ക്

en: f-Block
ml: f-ബ്ലോക്ക്

en: Non-Metals
ml: അലോഹങ്ങള്‍

en: Other Metal
ml: മറ്റ് ലോഹങ്ങള്‍

en: Halogen
ml: ഹാലൊജെനുകള്‍

en: Noble Gas
ml: നിഷ്ക്രിയ വാതകങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabGroups)
en: Groups
ml: ഗ്രൂപ്പുകള്‍

en: Group 1
ml: ഗ്രൂപ്പ് 1

en: Group 2
ml: ഗ്രൂപ്പ് 2

en: Group 3
ml: ഗ്രൂപ്പ് 3

en: Group 4
ml: ഗ്രൂപ്പ് 4

en: Group 5
ml: ഗ്രൂപ്പ് 5

en: Group 6
ml: ഗ്രൂപ്പ് 6

en: Group 7
ml: ഗ്രൂപ്പ് 7

en: Group 8
ml: ഗ്രൂപ്പ് 8

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: Menu (file_menu)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (table_menu)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

note: i18n: ectx: Menu (miscmenu)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

en: Unknown Value
ml: അജ്ഞാതമായ വില

[ctx: one of the three states of matter (solid, liquid, vaporous or unknown)]
en: Solid
ml: ഖരം

[ctx: one of the three states of matter (solid, liquid, vaporous or unknown)]
en: Liquid
ml: ദ്രാവകം

[ctx: one of the three states of matter (solid, liquid, vaporous or unknown)]
en: Vaporous
ml: വാതകം

[ctx: one of the three states of matter (solid, liquid, vaporous or unknown)]
en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

[ctx: Minimum value of the gradient]
en: Minimum: %1
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത്: %1

[ctx: Maximum value of the gradient]
en: Maximum: %1
ml: ഏറ്റവും കൂടിയത്: %1

en: Scheme: %1
ml: സ്കീം: %1

en: Kalzium
ml: കാല്‍സ്യം

en: A periodic table of the elements
ml: മൂലകങ്ങളുടെ പിരിയോഡിക് ടേബിള്‍

en: Carsten Niehaus
ml: കാര്‍സ്റ്റെന്‍ നീഹോസ്

en: Pino Toscano
ml: പിനോ റ്റൊസ്കാനോ

en: Benoit Jacob
ml: ബെനോയ്‌റ്റ് ജേക്കബ്

en: Marcus Hanwell
ml: മാര്‍ക്കസ് ഹാന്‍വെല്‍

en: Thomas Nagy
ml: തോമസ് നാഗി

en: Inge Wallin
ml: ഇംഗ്‌ വാല്ലിന്‍

en: Anne-Marie Mahfouf
ml: ആന്‍-മേരി മാഹ്‌ഫോ

en: Johannes Simon
ml: ജോണ്ണസ് സൈമണ്‍

en: Jarle Akselsen
ml: ജാള്‍ അക്സെല്‍സെന്‍

en: Noémie Scherer
ml: നോയ്‌മി ഷെറെര്‍

en: Danny Allen
ml: ഡാനി അല്ലന്‍

en: Lee Olson
ml: ലീ ഓള്‍സണ്‍

en: Jörg Buchwald
ml: ജോര്‍ഗ് ബുഷ്‌വാല്‍ഡ്

en: Marco Martin
ml: മാര്‍ക്കോ മാര്‍ട്ടിന്‍

en: Daniel Haas
ml: ഡാനിയെല്‍ ഹാസ്

en: Brian Beck
ml: ബ്രയന്‍ ബെക്ക്

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: X-Axis
ml: X-അക്ഷം

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, KCB_y)
en: Here you can define what you want to plot
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് എന്ത് പ്ലോട്ട് ചെയ്യണം എന്നത് ഇവിടെ കൊടുക്കാം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Maximum value:
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ വില:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_3)
en: Minimum value:
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വില:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: First element:
ml: ആദ്യത്തെ മൂലകം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Last element:
ml: അവസാനത്തെ മൂലകം:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, comboElementLabels)
en: No Labels
ml: കുറിപ്പുകള്‍ വേണ്ട

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, comboElementLabels)
en: Element Names
ml: മൂലക നാമങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, comboElementLabels)
en: Element Symbols
ml: മൂലക ചിഹ്നങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Y-Axis
ml: Y-അക്ഷം‌

en: Search...
ml: തിരയുക...

en: Units
ml: യൂണിറ്റ്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel13)
en: s-Block:
ml: s-ബ്ലോക്ക്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel14)
en: p-Block:
ml: p-ബ്ലോക്ക്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel15)
en: d-Block:
ml: d-ബ്ലോക്ക്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel16)
en: f-Block:
ml: f-ബ്ലോക്ക്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2_2)
en: Group 1:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8)
en: Group 2:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 2:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Group 3:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 3:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Group 4:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 4:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5_2)
en: Group 5:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 5:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: Group 6:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 6:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2)
en: Group 7:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 7:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Group 8:
ml: ഗ്രൂപ്പ് 8:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabStateOfMatter)
en: State of Matter
ml: ദ്രവ്യാവസ്ഥ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Solid:
ml: ഖരം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Liquid:
ml: ദ്രാവകം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Vaporous:
ml: വാതകം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2_2_2)
en: Alkali metals:
ml: അല്‍ക്കലി ലോഹങ്ങള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8_2)
en: Rare earth:
ml: റെയര്‍ എര്‍ത്ത്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7_2)
en: Non-metals:
ml: അലോഹങ്ങള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6_2)
en: Alkaline earth metals:
ml: ആല്‍ക്കലൈന്‍ എര്‍ത്ത് ലോഹങ്ങള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5_2_2)
en: Other metals:
ml: മറ്റ് ലോഹങ്ങള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2_2)
en: Halogens:
ml: ഹാലോജനുകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2_2)
en: Transition metals:
ml: ട്രാന്‍സിഷന്‍ ലോഹങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2_3)
en: Noble gases:
ml: നിഷ്ക്രിയ വാതകങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2_3_2)
en: Metalloids:
ml: മെറ്റലോയിഡുകള്‍:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8_2_2)
en: All the elements:
ml: എല്ലാ മൂലകങ്ങളും:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_noscheme) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, kcfg_noscheme)
en: This color will be used if no other scheme is selected
ml: മറ്റൊരു സ്കീമും ഉപയോഗിച്ചിലാ എങ്കില്‍ ഈ നിറം ഉപയോഗിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Instead of using a linear gradient to display the given property of an element in the periodic table, Kalzium can also use a logarithmic gradient.
    
    Check the properties you want to have displayed with a logarithmic gradient.
ml: ആവർത്തന പട്ടികയിൽ ഒരു മൂലകത്തിന്റെ നിർദ്ദിഷ്ട സ്വഭാവം കാണിക്കുന്നതിനായി ഒരു ലീനിയർ ഗ്രേഡിയൻറ് ഉപയോഗിക്കാതെ പകരം കാൽസിയത്തിന് ലോഗാരിതമിക്ക് ഗ്രേഡിയന്റ് ഉപയോഗിക്കാം.
    
    നിങ്ങൾ ഒരു ലോഗരിതമിക് ഗ്രേഡിയന്റ് ഉപയോഗിച്ച് പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന പ്രോപ്പർട്ടികൾ പരിശോധിക്കുക.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicDiscoverydateGradient)
en: Discovery Date
ml: കണ്ടുപിടിച്ച നാള്‍

en: Temperature:
ml: താപനില:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, SpectrumView)
en: This page gives an overview of the spectrum of this element. Using the mouse you can zoom into the spectrum.
ml: ഈ താൾ ഈ മൂലകത്തിൻ്റെ സ്പെക്ട്രത്തിൻ്റ ഒരു പൊതു അവലോകനം നൽകുന്നു. മൌസ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് സ്പെക്ട്രം വലുതായി കാണാന്‍ കഴിയും.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label1)
en: &Minimum value:
ml: ഏറ്റവും &കുറഞ്ഞ വില:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label2)
en: Maximum &value:
ml: ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന &വില:

en: Greek alphabet
ml: ഗ്രീക്ക് അക്ഷരം

[ctx: The name of the greek letter in your language. For example 'Alpha' for the first letter.]
en: Name
ml: നാമം

en: alpha
ml: ആല്‍ഫ

en: beta
ml: ബീറ്റ

en: gamma
ml: ഗാമ്മാ

en: delta
ml: ഡെല്‍റ്റ

en: epsilon
ml: എപ്സിലോണ്‍

en: zeta
ml: സീറ്റ

en: eta
ml: ഈറ്റ

en: theta
ml: തീറ്റ

en: iota
ml: അയോട്ട

en: kappa
ml: കാപ്പ

en: lambda
ml: ലാംഡ

en: mu
ml: മ്യു

en: nu
ml: ന്യു

en: xi
ml: ഖൈ

en: omicron
ml: ഒമൈക്രോണ്‍

en: pi
ml: പൈ

en: rho
ml: റോ

en: sigma
ml: സിഗ്മ

en: tau
ml: ടോ

en: upsilon
ml: അപ്സിലോണ്‍

en: phi
ml: ഫൈ

en: chi
ml: ചൈ

en: psi
ml: പ്സൈ

en: omega
ml: ഒമേഗ

en: Numbers
ml: സംഖ്യകള്‍

en: Number
ml: സംഖ്യ

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Choose a file to open
ml: തുറക്കുവാനായിട്ട് ഒരു ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelStyle)
en: Style:
ml: ശൈലി:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Statistics
ml: സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Name:
ml: നാമം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Weight:
ml: ഭാരം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectAllFileButton)
en: &Select all
ml: &എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, deleteFileButton)
en: &Remove
ml: &നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addFileButton)
en: &Add
ml: &കൂട്ടി ചേര്‍ക്കുക
