kalzium - en to ta translation catalogue (44 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_LogarithmicElectronegativityGradient) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_x) i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, KCB_y)
en: Electronegativity
ta: மின்னணு எதிர்மறை

en: Atom Model
ta: அணு வகை

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabFamily)
en: Family
ta: குடும்பம்

en: &Numeration
ta: ஈவு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: s-Block
ta: s-தொகுதி

en: p-Block
ta: p-தொகுதி

en: d-Block
ta: d-தொகுதி

en: f-Block
ta: f-தொகுதி

en: Non-Metals
ta: உலோகமல்லாத

en: Group 1
ta: குழு 1

en: Group 2
ta: குழு 2

en: Group 3
ta: குழு 3

en: Group 4
ta: குழு 4

en: Group 5
ta: குழு 5

en: Group 6
ta: குழு 6

en: Group 7
ta: குழு 7

en: Group 8
ta: குழு 8

en: Colors
ta: நிறங்கள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Value not defined
ta: மதிப்பு வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Kalzium
ta: கால்சியம்

en: A periodic table of the elements
ta: தனிம வரிசை அட்டவணை

en: A lot of small things and the documentation
ta: நிறைய சிறிய பொருள்கள் மற்றும் ஆவணங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: First element:
ta: முதல் பொருள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Last element:
ta: கடைசி பொருள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel13)
en: s-Block:
ta: s-தொகுதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel14)
en: p-Block:
ta: p-தொகுதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel15)
en: d-Block:
ta: d-தொகுதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel16)
en: f-Block:
ta: f-தொகுதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2_2)
en: Group 1:
ta: குழு 1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8)
en: Group 2:
ta: குழு 2:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Group 3:
ta: குழு 3:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Group 4:
ta: குழு 4:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5_2)
en: Group 5:
ta: குழு 5:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: Group 6:
ta: குழு 6:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2)
en: Group 7:
ta: குழு 7:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Group 8:
ta: குழு 8:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Solid:
ta: திடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Liquid:
ta: திரவம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Vaporous:
ta: ஆவி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2_2)
en: Halogens:
ta: உப்பாக்கிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2_3_2)
en: Metalloids:
ta: உலோகப்போலிகள்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_noscheme) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, kcfg_noscheme)
en: This color will be used if no other scheme is selected
ta: எந்த மற்ற திட்டமும் தேர்ந்தெடுக்காவிட்டால் இந்த வண்ணம் பயன்படுத்தப்படும்.
