kcmkamera - en to is translation catalogue (36 entries)

en: Unable to initialize the gPhoto2 libraries.
is: Gat ekki frumstillt gPhoto2 aðgerðasafnið.

en: Add
is: Bæta við

en: Click this button to add a new camera.
is: Smelltu á þennan hnapp til að bæta við myndavél.

en: Test
is: Prófa

en: Click this button to test the connection to the selected camera.
is: Smelltu á þennan hnapp til að prófa tengingu við valda myndavél.

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Click this button to remove the selected camera from the list.
is: Smelltu á þennan hnapp til að fjarlægja valda myndavél af lista.

en: Configure...
is: Stilla...

en: Click this button to change the configuration of the selected camera.<br><br>The availability of this feature and the contents of the Configuration dialog depend on the camera model.
is: Smelltu á þennan hnapp til að breyta uppsetningum á valinni myndavél.<br><br>Hvort þetta er hægt og innihald stillivalmyndar veltur á tegund myndavélar.

en: Information
is: Upplýsingar

en: Click this button to view a summary of the current status of the selected camera.<br><br>The availability of this feature and the contents of the Information dialog depend on the camera model.
is: Smelltu á þennan hnapp til að fá yfirlit yfir núverandi stöðu valdrar myndavélar.<br><br>Hvort þetta er hægt og innihald stillivalmyndar veltur á tegund myndavélar.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Click this button to cancel the current camera operation.
is: Smelltu á þennan hnapp til að stöðva núverandi myndavélaraðgerð.

en: Camera test was successful.
is: Myndavélin stóðst prófun.

en: <h1>Digital Camera</h1>
    This module allows you to configure support for your digital camera.
    You need to select the camera's model and the port it is connected
    to on your computer (e.g. USB, Serial, Firewire). If your camera does not
    appear on the list of <i>Supported Cameras</i>, go to the
    <a href="http://www.gphoto.org">GPhoto web site</a> for a possible update.<br><br>
    To view and download images from the digital camera, go to the address
    <a href="camera:/">camera:/</a> in Konqueror and other KDE applications.
is: <h1>Stafræn myndavél</h1>
    Þessi einig leyfir þér að stilla tengingu við stafrænu myndavélina þína.
    Þú þarft að velja tegund myndavélar og tengið sem hún er tengd við
    tölvuna (þ.e. USB, raðtengi, Firewire). Ef vélin þín er ekki á listanum
    <i>Nothæfa myndavélar</i>, farðu þá á 
    <a href="http://www.gphoto.org">GPhoto vefsíðuna</a> til að athuga með mögulegar uppfærslur.<br><br>
    Til að skoða og sækja myndir frá stafrænu myndavélinni farðu á slóðina
    <a href="camera:/">camera:/</a> í Konqueror og öðrum KDE forritum.

en: Button (not supported by KControl)
is: Hnappur (óstuddur af KControl)

en: Date (not supported by KControl)
is: Dagsetning (óstutt af KControl)

en: Could not allocate memory for the abilities list.
is: Gat ekki sótt minni fyrir getulista.

en: Could not load ability list.
is: Gat ekki sótt getulista.

en: Description of abilities for camera %1 is not available. Configuration options may be incorrect.
is: Lýsing á eiginleikum myndavélar %1 er ekki tiltæk. Stillingar gætu verið rangar.

en: Could not access driver. Check your gPhoto2 installation.
is: Rekillinn er óaðgengilegur.  Hugsanlega er eitthvað að gPhoto2 uppsetningunni.

en: Unable to initialize camera. Check your port settings and camera connectivity and try again.
is: Mistókst að frumstilla myndavélina. Reyndu aftur þegar þú hefur farið yfir tengingu myndavélarinnar og stillingar hennar.

en: No camera summary information is available.
is: Engin samatekt upplýsinga um myndavél tiltæk.

en: Camera configuration failed.
is: Stilling myndavélar mistókst.

en: Serial
is: Raðtengi

en: Unknown port
is: Óþekkt tengi

en: Select Camera Device
is: Veldu myndavélatæki

[ctx: @title:column]
en: Supported Cameras
is: Nothæfar myndavélar

en: Port
is: Tengi

en: If this option is checked, the camera has to be connected to one of the computer's serial ports (known as COM ports in Microsoft Windows.)
is: Ef þetta er valið verður myndavélin að vera tengd við eitt af raðtengjum vélarinnar (þekkt sem COM-port í MS-Windows).

en: If this option is checked, the camera has to be connected to one of the computer's USB ports, or to a USB hub.
is: Ef þetta er valið verður myndavélin að vera tengd við eitt af USB tengjum vélarinnar, eða við USB-kví.

en: Port Settings
is: Stillingar tengis

en: No port type selected.
is: Enginn tengimáti hefur verið valinn

en: Port:
is: Tengi:

en: Specify here the serial port to which you connect the camera.
is: Hér ættir þú að velja hvaða raðtengi þú tengir myndavélina þína við.

en: No further configuration is required for USB cameras.
is: Engra fleiri stillinga er krafist fyrir USB myndavélar.
