kcmkamera - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Unable to initialize the gPhoto2 libraries.
ta: gPhoto2  நூலகத்தை துவக்க முடியவில்லை.

en: Click this button to add a new camera.
ta: புதிய கேமராவை சேர்க்க இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Test
ta: சோதனை

en: Click this button to remove the selected camera from the list.
ta: தேர்வு செய்த கேமராவை பட்டியலிருந்து அகற்ற இப்பொத்தானை அழுத்தவும்

en: Configure...
ta: கட்டமை

en: Click this button to change the configuration of the selected camera.<br><br>The availability of this feature and the contents of the Configuration dialog depend on the camera model.
ta: தேர்ந்தெடுத்த கேமராவின் அமைப்பை மாற்ற இந்த பொத்தானை அழுத்தவும்.<br><br>.இந்த குணம் கிடைப்பது மற்றும் அமைப்பு உரையாடலின் உள்ளடக்கம் கேமரா உருப்படிவத்தை சார்ந்திருக்கும்.

en: Click this button to cancel the current camera operation.
ta: நடைமுறையில் உள்ள கேமரா செயல்களை இந்த பொத்தானை பயன்படுத்தி ரத்து செய்

en: Camera test was successful.
ta: கேமிரா பரிசோதனை வெற்றியடைந்தது.

en: Button (not supported by KControl)
ta: பொத்தான்(not supported by KControl)

en: Date (not supported by KControl)
ta: தேதி (not supported by KControl)

en: Could not load ability list.
ta: சாத்தியமான பட்டியலில் உள்வாங்க இயலாது

en: Description of abilities for camera %1 is not available. Configuration options may be incorrect.
ta: கேமரா%1  திறமைக்கான வருணனை கிடைக்கவில்லை. அமைப்புத் தேர்வுகள் தவறாக இருக்கலாம்.

en: Could not access driver. Check your gPhoto2 installation.
ta: செலுத்தியின் அணுகல் இல்லை. gPhoto2 வின் நிறுவலை சரிப்பார்க்கவும்.

en: Unable to initialize camera. Check your port settings and camera connectivity and try again.
ta: கேமராவை ஆரம்பிக்க இயலவில்லை. முனையம் அமைப்புகளையும் கேமரா இணைப்புகளையும் சரி பார்க்கவும். மறுபடி முயலவும்.

en: No camera summary information is available.
ta: கேமரா பற்றிய தகவல் கிடைக்கவில்லை

en: Camera configuration failed.
ta: கேமரா அமைப்பு தோல்வியுற்றது

en: Serial
ta: வரிசை

en: Unknown port
ta: தெரியாத முனையம்

en: Select Camera Device
ta: கேமரா சாதனத்தை தேர்வு செய்

en: Port
ta: முனையம்

en: Port Settings
ta: முனைய அமைப்புகள்

en: No port type selected.
ta: முனையம் வகை தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: Port:
ta: முனையம்
