katexmltools - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: &Insert Element...
cy: Mewnosod &Elfen...

en: &Close Element
cy: &Cau Elfen

en: Assign Meta &DTD...
cy: Neilltuo Meta &DTD...

en: Assign Meta DTD in XML Format
cy: Neilltuo Meta DTD mewn Fformat XML

en: The current file has been identified as a document of type "%1". The meta DTD for this document type will now be loaded.
cy: Adnabyddid y ffeil presennol fel dogfen o'r fath "%1". Llwythir y meta DTD ar gyfer y math yma o ddogfen yn awr.

en: Loading XML Meta DTD
cy: Llwytho Meta DTD XML

en: The file '%1' could not be opened. The server returned an error.
cy: Ni ellid agor y ffeil '%1'. Dychwelwyd gwall gan y gweinydd.

en: XML Plugin Error
cy: Gwall ategyn XML

en: Insert XML Element
cy: Mewnosod Elfen XML

en: The file '%1' could not be parsed. Please check that the file is well-formed XML.
cy: Methwyd dadansoddi'r ffeil '%1'. Sicrhewch bod yr XML yn dda ei ffurf.

en: The file '%1' is not in the expected format. Please check that the file is of this type:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    You can produce such files with dtdparse. See the Kate Plugin documentation for more information.
cy: Nid yw'r ffeil '%1' yn y fformat disgwyliedig. Sicrhewch mai o'r math yma - 
     -//Norman Walsh//DTDParse V2.0//EN
    yw'r ffeil.
    Cewch gynhyrchu ffasiwn ffeiliau efo dtdparse. Gweler dogfenniaeth ategyn Kate am ragor o wybodaeth.

en: Analyzing meta DTD...
cy: Dadansoddi meta DTD...
