katetextfilter - en to is translation catalogue (6 entries)

en: You are not allowed to execute arbitrary external applications. If you want to be able to do this, contact your system administrator.
is: Þú hefur ekki heimild til að keyra óskilgreind utanaðkomandi forrit. Þurfirðu á þeim að halda, hafðu þá samband við kerfistjórann þinn.

en: Access Restrictions
is: Aðgangs takmarkanir

en: Usage: textfilter COMMAND
is: Notkun: textfilter SKIPUN

en: <qt><p>Usage: <code>textfilter COMMAND</code></p><p>Replace the selection with the output of the specified shell command.</p></qt>
is: <qt><p>Notkun: <code>textfilter SKIPUN</code></p><p>Skiptu út valinu með úttakinu frá skilgreindu skeljarskipuninni.</p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, copyResult)
en: Copy the result instead of pasting it
is: Afrita niðurstöðuna í stað þesss að líma hana

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
is: Á&höld
