katexmltools - en to is translation catalogue (19 entries)

en: XML Tools
is: XML verkfæri

en: &Insert Element...
is: Setja &inn stak...

en: &Close Element
is: &Loka staki

en: Assign Meta &DTD...
is: Úthluta &DTD-lýsiskrá...

en: Assign Meta DTD in XML Format
is: Úthluta DTD-lýsiskrá á XML-sniði

en: The current file has been identified as a document of type "%1". The meta DTD for this document type will now be loaded.
is: Þessi skrá hefur verið greind sem skrá af gerðinni "%1". DTD-lýsiskráin fyrir þessa skráargerð verða nú lesnar.

en: Loading XML Meta DTD
is: Hleð inn XML DTD-lýsiskrá

en: The file '%1' could not be opened. The server returned an error.
is: Ekki var hægt að opna skrána '%1'. Þjónninn skilaði villu.

en: XML Plugin Error
is: Villa í XML-viðbót

en: XML entities
is: XML-einingar

en: XML attribute values
is: XML-eigindagildi

en: XML attributes
is: XML-eigindir

en: XML elements
is: XML-stök

en: Insert XML Element
is: Setja inn XML-stak

en: Enter XML tag name and attributes ("<", ">" and closing tag will be supplied):
is: Sláðu inn heiti og eiginleika XML-staks ("<", ">" og lokunarstaki verður bætt við):

en: The file '%1' could not be parsed. Please check that the file is well-formed XML.
is: Ekki var hægt að þátta skrána '%1'. Athugaðu hvort skráin sé vel formuð XML-skrá.

en: The file '%1' is not in the expected format. Please check that the file is of this type:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    You can produce such files with dtdparse. See the Kate Plugin documentation for more information.
is: Skráin '%1' er ekki á sniðinu sem búist var við. Gakktu úr skuggaum að hún sé af þessari gerð:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    Þú getur búið til slíkar skrár með dtdparse. Frekari upplýsingar um þetta er að finna í Kate Plugin-handbókinni.

en: Analyzing meta DTD...
is: Greini DTD-gögn...

en: Cancel
is: Hætta við
