kate - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Kate
ml: കെയ്റ്റ്

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ml: തിരുത്തുക (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

note: i18n: ectx: Menu (view-split)
en: Split View
ml: വിഭജിച്ച കാഴ്ച

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (&S)

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ml: സഹായം (&H)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

note: i18n: ectx: Menu (viewspace_popup_statusbar)
en: &Status Bar Items
ml: സ്ഥിതിവിവര ബാറിലെ ഇനങ്ങൾ (&S)

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: The file '%1' could not be opened: it is not a normal file, it is a folder.
ml: ഫയൽ '%1' തുറക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല: ഇത് ഒരു സാധാരണ ഫയലല്ല, ഇത് ഒരു ഫോൾഡറാണ്.

en: Configure
ml: ക്രമീകരിക്കുക

en: Behavior
ml: സ്വഭാവം

en: &Behavior
ml: പെരുമാറ്റം (&B)

en: Session Management
ml: സെഷന് നടത്തിപ്പ്‌

[ctx: The special case of 'Delete unused meta-information after']
en: (never)
ml: (ഒരിക്കലും വേണ്ട )

en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍

en: Plugin Manager
ml: സംയോജക കാര്യസ്ഥന്‍

en: User Feedback
ml: ഉപയോക്താവിൻെറ അഭിപ്രായം

en: Here you can see all available Kate plugins. Those with a check mark are loaded, and will be loaded again the next time Kate is started.
ml: ലഭ്യമായ എല്ലാ കേറ്റ് പ്ലഗ്ഗിനുകളും ഇവിടെ കാണാം. ടിക് മാർക്ക് ഉള്ളവ ലോഡുചെയ്തിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ അവ അടുത്തതവണ കേറ്റ് തുറക്കുമ്പോൾ സ്വതേ ലോഡുചെയ്യപ്പെടും.

en: Name
ml: പേര്

en: Description
ml: വിവരണം

en: <p>The document '%1' has been modified, but not saved.</p><p>Do you want to save your changes or discard them?</p>
ml: <p>'%1' പ്രമാണത്തിൽ മാറ്റങ്ങൾ വന്നിട്ടുണ്ട്, പക്ഷേ സേവ് ചെയ്തിട്ടില്ല.</p><p>മാറ്റങ്ങൾ  സേവ് ചെയ്യണോ അതോ കളയണോ?</p>

en: Close Document
ml: പ്രമാണം അടയ്ക്കുക

en: Starting Up
ml: തുടങ്ങുന്നു

en: Reopening files from the last session...
ml: തൊട്ട് മുൻപത്തെ സെഷനിൽ നിന്നും ഫയലുകള്‍ തുറക്കുന്നു...

en: Rename file
ml: ഫയല്‍ പുനഃനാമകരണം ചെയ്യുക

en: New file name
ml: ഫയലിന്റെ പുതിയ പേര്

en: File "%1" could not be moved to "%2"
ml: ഫയല്‍ "%1", "%2"വിലേക്ക് മാറ്റുവാൻ സാധിച്ചില്ല

en: Do you really want to delete file "%1"?
ml: താങ്കൾ "%1" പ്രമാണം കളയുന്നത് തീര്‍ച്ചപ്പെടുത്തിയോ?

en: Delete file
ml: പ്രമാണം കളയുക

en: File "%1" could not be deleted.
ml: ഫയല്‍ "%1" കളയാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Show &Tabs
ml: ടാബുകള്‍ കാണിക്കുക (&T)

en: &Quick Open
ml: പെട്ടന്ന് തുറക്കുക (&Q)

en: Sess&ions
ml: സെഷനുകള്‍ (&i)

en: Show %1
ml: %1 കാണിക്കുക

en: Filename
ml: ഫയല്‍പേര്

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, saveMetaInfos)
en: Check this if you want document configuration like for example bookmarks to be saved past editor sessions. The configuration will be restored if the document has not changed when reopened.
ml: കഴിഞ്ഞ എഡിറ്റർ സെഷനുകളിൽ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു് സംരക്ഷിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ ഇത് പരിശോധിക്കുക. വീണ്ടും തുറക്കുമ്പോൾ കുറിപ്പ്/ഡോക്യുമെന്റ് മാറ്റിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ ക്രമീകരണം പുനഃസ്ഥാപിക്കപ്പെടും.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, saveMetaInfos)
en: Keep &meta-information past sessions
ml: കഴിഞ്ഞ സെഷനുകളിൽ മെറ്റാ-വിവരങ്ങൾ സൂക്ഷിക്കുക (&M)
