katekonsoleplugin - en to pa translation catalogue (9 entries)

en: You do not have enough karma to access a shell or terminal emulation
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸ਼ੈੱਲ ਜਾਂ ਟਰਮੀਨਲ ਏਮੂਲੇਸ਼ਨ ਅਸੈੱਸ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ

[ctx: @action]
en: &Pipe to Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਲਈ ਪਾਇਪ(&P)

[ctx: @action]
en: S&ynchronize Terminal with Current Document
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨਾਲ ਟਰਮੀਨਲ ਸੈਕਰੋਨਾਇਜ਼ ਕਰੋ(&y)

en: Pipe to Terminal?
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਲਈ ਪਾਇਪ?

en: Pipe to Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਲਈ ਪਾਇਪ

en: &Automatically synchronize the terminal with the current document when possible
pa: ਜਦੋਂ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨਾਲ ਟਰਮੀਨਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਸੈਕਰੋਨਾਇਜ਼ ਕਰੋ(&A)

en: Terminal Settings
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਸੈਟਿੰਗ

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
pa: ਟੂਲ(&T)
