katexmltools - en to pa translation catalogue (11 entries)

en: &Insert Element...
pa: ਇਕਾਈ ਸ਼ਾਮਲ(&I)...

en: &Close Element
pa: ਇਕਾਈ ਬੰਦ ਕਰੋ(&C)

en: Assign Meta &DTD...
pa: ਮੈਟਾ &DTD ਜਾਰੀ...

en: Assign Meta DTD in XML Format
pa: XML ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਮੈਟਾ DTD ਜਾਰੀ

en: Loading XML Meta DTD
pa: XML ਮੈਟਾ DTD ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: The file '%1' could not be opened. The server returned an error.
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਸਰਵਰ ਨੇ ਗਲਤੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

en: XML Plugin Error
pa: XML ਪਲੱਗਇਨ ਗਲਤੀ

en: Insert XML Element
pa: XML ਇਕਾਈ ਸ਼ਾਮਲ

en: The file '%1' could not be parsed. Please check that the file is well-formed XML.
pa: ਫਾਇਲ '%1' ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ। ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਜੀ ਕਿ ਫਾਇਲ ਠੀਕ XML ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਹੈ।

en: Analyzing meta DTD...
pa: ਮੈਟਾ DTD ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ...

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ
