kate - en to ta translation catalogue (485 entries)

en: Kate
ta: கேட்

en: Kate - Advanced Text Editor
ta: கேட் - மேம்பட்ட உரைத்திருத்தி

en: (c) 2000-2022 The Kate Authors
ta: (c) 2000-2022 கேட் நிரலாளர்கள்

en: Start Kate with a given session.
ta: குறிப்பிட்ட அமர்வுடன் கேட்டை துவக்கு.

en: session
ta: அமர்வு

en: Start Kate with a new anonymous session, implies '-n'.
ta: பெயரில்லா புதிய அமர்வுடன் கேட்டை துவக்கும். '-n' என்பதும் இதனுள் அடங்கும்.

en: If using an already running kate instance, block until it exits, if URLs given to open.
ta: ஏற்கனவே ஓடிக்கொண்டிருக்கும் கேட் சாளரத்தில் முகவரிகளை திறக்கும் பட்சத்தில், அச்சாளரம் மூடப்படும் வரை வெளியேறாதே.

en: pid
ta: பணியெண்

en: Set encoding for the file to open.
ta: திறக்க வேண்டிய கோப்பின் குறியாக்கத்தை அமைக்கும்.

en: encoding
ta: குறியாக்கம்

en: Navigate to this line.
ta: இந்த வரிக்கு செல்

en: line
ta: வரி

en: Navigate to this column.
ta: இந்த நெடுவரிசைக்கு செல்

en: column
ta: நெடுவரிசை

en: Read the contents of stdin.
ta: stdin-இன் உள்ளடக்கத்தை படிக்கும்

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
ta: செயலியால் திறக்கப்படும் கோப்புகள்/முகவரிகள், பயன்படுத்தப்படும்பின் நீக்கப்படும்

en: Documents to open.
ta: திறக்க வேண்டிய ஆவணங்கள்

en: [urls...]
ta: [முகவரிகள்...]

en: KWrite
ta: கேரைட்

en: KWrite - Text Editor
ta: கேரைட் -  உரைதொகுப்பாளர் உறுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_closeButton)
en: Close
ta: மூடு

en: Open File
ta: கோப்பை திறத்தல்

en: Copy Location
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: Git
ta: கிட்

en: Invalid hash
ta: செல்லுபடியாகாத சரிகாண்தொகை

en: %1 doesn't exist in a git repo.
ta: %1 ஓர் கிட் கிடங்கில் இல்லை.

[ctx: @title:tab]
en: Commit %1
ta: பதிவு %1

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (file_file_actions)
en: File Actions
ta: கோப்புக்கான செயல்கள்

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (selection)
en: &Selection
ta: தே&ர்வு

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (view-split)
en: Split View
ta: பிரிந்த காட்சிமுறை

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ta: &உதவி

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (hamburgerBar)
en: Hamburger Menu Toolbar
ta: ஹாம்பர்கர் பட்டி கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: Menu (viewspace_popup_statusbar)
en: &Status Bar Items
ta: &நிலைப்பட்டை உருப்படிகள்

[ctx: @info]
en: Error in regular expression: %1
    offset %2: %3
ta: சுருங்குறித் தொடரில் சிக்கல்: %1
    எழுத்தெண் %2: %3

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Quick Fix
ta: விரைவில் திருத்தக்கூடியவை

en: Next Item
ta: அடுத்த உருப்படி

en: Previous Item
ta: முந்தைய உருப்படி

en: Clear Diagnostics Filter
ta: பிழைநீக்க விவர வடிகட்டியை காலியாக்கு

en: Diagnostics
ta: பிழைநீக்க விவரங்கள்

en: Errors
ta: பிழைகள்

en: Warnings
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: Filter...
ta: வடிகட்டு...

en: Error
ta: பிழை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Information
ta: தகவல்

[ctx: @info]
en: %1 [suppressed: %2]
ta: %1 [மறைத்துள்ளவை: %2]

en: Expand All
ta: அனைத்தையும் விரிவாக்கு

en: Collapse All
ta: அனைத்தையும் சுருக்கு

en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Remove Global Suppression
ta: பொதுவான அடக்கல்விதியை நீக்கு

en: Add Global Suppression
ta: பொதுவான அடக்கல்விதியை சேர்

en: Remove Local Suppression
ta: வட்டார அடக்கல்விதியை நீக்கு

en: Add Local Suppression
ta: வட்டார அடக்கல்விதியை சேர்

en: Disable Suppression
ta: அடக்கலை முடக்கு

en: Enable Suppression
ta: அடக்கலை இயக்கு

en: Change Style
ta: தோற்றமுறையை மாற்று

en: Side By Side
ta: பக்கத்துப்பக்கத்தில்

en: Unified
ta: ஒருங்கே

en: Raw
ta: வடிவூட்டாமல்

en: Stage Line | Stage Lines
ta[0]: வரியை ஏற்றரங்கில் செர்
ta[1]: வரிகளை ஏற்றரங்கில் செர்

en: Stage Hunk
ta: இப்பகுதியை ஏற்றரங்கில் செர்

en: Discard Line | Discard Lines
ta[0]: வரியை பழைய நிலைக்கு மீட்டமை
ta[1]: வரிகளை பழைய நிலைக்கு மீட்டமை

en: Discard Hunk
ta: இப்பகுதியை பழைய நிலைக்கு மீட்டமை

en: Unstage Line | Unstage Lines
ta[0]: வரியை ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்கு
ta[1]: வரிகளை ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்கு

en: Unstage Hunk
ta: பகுதியை ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்கு

en: Diff %1
ta: %1-இல் வித்தியாசங்காண்

en: Diff %1..%2
ta: %1..%2 இடையே வித்தியாசங்காண்

en: Diff %1 .. %2
ta: %1 .. %2 இடையே வித்தியாசங்காண்

en: Show/Hide Commit Info
ta: பதிவின் விவரங்களை காட்டு/மறை

en: Jump to Next File
ta: அடுத்த கோப்புக்கு தாவு

en: Jump to Previous File
ta: முந்தைய கோப்புக்கு தாவு

en: Jump to Next Hunk
ta: அடுத்த பாளத்திற்கு தாவு

en: Jump to Previous Hunk
ta: முந்தைய பாளத்திற்கு தாவு

[ctx: Tooltip for a button, clicking the button reloads the diff]
en: Reload Diff
ta: மாற்றக்காட்சியை மீளேற்று

[ctx: Tooltip for a button]
en: Show diff with full context, not just the changed lines
ta: மாற்றப்பட்ட வரிகளை சுற்றியுள்ளவற்றையும் காட்டும்

en: <b>git</b> not found. Git is needed to diff the documents. If git is already installed, make sure it is your PATH variable. See https://git-scm.com/downloads
ta: <b>git</b> கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆவணங்களுக்கிடையேயான வித்தியாசங்களைக் காட்ட கிட் தேவை. கிட் ஏற்கனவே நிறுவப்பட்டிருந்தால், அதற்கான பாதை உங்கள் PATH சூழ்மாறியில் உள்ளதா என சரிபாருங்கள். விவரங்களுக்கு https://git-scm.com/downloads என்பதைப் பாருங்கள்.

en: Diff
ta: வித்தியாசம்

en: New file %1
ta: புதிய கோப்பு %1

en: Deleted file %1
ta: நீக்கப்பட்ட கோப்பு %1

en: No differences found
ta: வித்தியாசங்கள் இல்லை

en: Failed to get file history: git executable not found in PATH
ta: கோப்பின் வரலாற்றைக் கண்டறிய முடியவில்லை: PATH-இல் git நிரல் இல்லை

en: Failed to get file history: %1
ta: கோப்பின் வரலாற்றைக் கண்டறிய முடியவில்லை: %1

[ctx: @menu:action]
en: Copy Commit Hash
ta: பதிவின் சரிகாண்தொகையை காட்டு

[ctx: @menu:action]
en: Show Full Commit
ta: முழு பதிவை காட்டு

[ctx: @title:tab]
en: File History - %1
ta: கோப்பின் வரலாறு - %1

en: Running this editor with sudo can cause bugs and expose you to security vulnerabilities. Instead use this editor normally and you will be prompted for elevated privileges when saving documents if needed.
ta: இத்திருத்தியை sudo மூலம் இயக்குவது, பிழைகளையும் பாதுகாப்பு குறைபாடுகளையும் காரணிக்கலாம். பதிலாக, இத்திருத்தியை சாதாரணமாகவே இயக்குங்கள். ஆவணங்களை சேமிக்க ரூட் உரிமை தேவைப்பட்டால், அப்போது மட்டும் அதற்கான கோரிக்கை எழுப்பப்படும்.

en: Running this editor with kdesu can cause bugs and expose you to security vulnerabilities. Instead use this editor normally and you will be prompted for elevated privileges when saving documents if needed.
ta: இத்திருத்தியை kdesu மூலம் இயக்குவது, பிழைகளையும் பாதுகாப்பு குறைபாடுகளையும் காரணிக்கலாம். பதிலாக, இத்திருத்தியை சாதாரணமாகவே இயக்குங்கள். ஆவணங்களை சேமிக்க ரூட் உரிமை தேவைப்பட்டால், அப்போது மட்டும் அதற்கான கோரிக்கை எழுப்பப்படும்.

en: Christoph Cullmann
ta: கிரிஸ்டோப் கல்மன்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Dominik Haumann
ta: டொமினிக் ஹவுமேன்

en: Core Developer
ta: முக்கிய நிரலாளர்

en: Sven Brauch
ta: சுவென் புராவுச்

en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: Kåre Särs
ta: காரே ஸார்சு

en: Waqar Ahmed
ta: வக்கார் அஹ்மது

en: Anders Lund
ta: ஆன்டர்ஸ் லன்ட்

en: Joseph Wenninger
ta: ஜோசப் வென்னிங்னர்

en: Hamish Rodda
ta: ஹமீஷ் ரொட்டா

en: Alexander Neundorf
ta: அலெக்ஸாண்டர் நியுன்டார்ப்

en: Waldo Bastian
ta: வாலடோ பாஸ்டியான்

en: Charles Samuels
ta: சார்லஸ் சாமுவல்ஸ்

en: The Editing Commands
ta: திருத்தியின் கட்டளைகள்

en: Matt Newell
ta: மாட் நேவெல்

en: Testing, ...
ta: சோதித்தல், ...

en: Michael Bartl
ta: மைக்கேல் பார்டுல்

en: Former Core Developer
ta: முன்னால் முக்கிய நிரலாளர்

en: Michael McCallum
ta: மைக்கேல் மெக்கல்லம்

en: Jochen Wilhemly
ta: ஜோசென் வில்ஹெம்லி

en: KWrite Author
ta: கேரைட்டை இயற்றியவர்

en: Michael Koch
ta: மைக்கேல் கொச்

en: Christian Gebauer
ta: கிரிஸ்டியன் கெபாயுர்

en: Simon Hausmann
ta: சைமன் ஹவுஸ்மான்

en: Glen Parker
ta: கலென் பார்க்கர்

en: KWrite Undo History, Kspell integration
ta: கேரைட் செயல்நீக்க வரலாறு, Kspell ஒருங்கிணைப்பு

en: Scott Manson
ta: ஸ்காட் மேன்ஸன்

en: KWrite XML Syntax highlighting support
ta: KWrite இல் XML தொடர்களை முன்னிலைப்படுத்தி காட்டுவதற்கான ஆதரவு

en: John Firebaugh
ta: ஜான் ஃபயர்பாக்

en: Pablo Martín
ta: பாபுலோ மார்டின்

en: Python Plugin Developer
ta: பைத்தன் செருகுநிரலின் நிரலாளர்

en: QA and Scripting
ta: சோதனையும் சிறுநிரலாக்கமும்

en: Tyson Tan
ta: டைசன் டான்

en: Matteo Merli
ta: மெட்டியோ மெர்லி

en: Rocky Scaletta
ta: ராக்கி ஸ்கெலட்டா

en: Highlighting for VHDL
ta: VHDL-இற்குரிய உயர்த்திகாட்டல்

en: Yury Lebedev
ta: யூரி லெபதேவ்

en: Highlighting for SQL
ta: SQL இற்குரிய உயர்த்திகாட்டல்

en: Chris Ross
ta: கிரிஸ் ராஸ்

en: Highlighting for Ferite
ta: Ferite மொழிக்கேற்ற வகையில் உயர்த்திகாட்டு

en: Nick Roux
ta: நிக் ரவுக்ஸ்

en: Highlighting for ILERPG
ta: ILERPG மொழிக்கேற்ற வகையில் உயர்த்திகாட்டு

en: Carsten Niehaus
ta: கார்ஸன் நியேஹாஸ்

en: Highlighting for LaTeX
ta: லேடக்ஸ் மொழிக்கேற்ற வகையில் உயர்த்திகாட்டு

en: Per Wigren
ta: பெர் விக்ரென்

en: Highlighting for Makefiles, Python
ta: Makefiles, பைதான் மொழிக்கேற்ற வகையில் உயர்த்திகாட்டு

en: Jan Fritz
ta: ஜான் பிரிட்ஸ்

en: Highlighting for Python
ta:  பைதான் மொழிக்கேற்ற வகையில் உயர்த்திகாட்டு

en: Daniel Naber
ta: டேனியல் நேபர்

en: Roland Pabel
ta: ரோலன்டு பேபல்

en: Cristi Dumitrescu
ta: கிரிஸ்டி டுமிட்ரெட்ஸு

en: Carsten Pfeiffer
ta: கார்சுடன் ஃபைஃபர்

en: Very nice help
ta: நல்ல உதவி

en: All people who have contributed and I have forgotten to mention
ta: உதவியவர்களுள் நாம் குறிப்பிட மறந்துள்ள மற்றவர்கள்

en: Folders can only be opened when the projects plugin is enabled
ta: திட்டப்பணிகளுக்கான செருகுநிரல் இயக்கப்பட்டிருக்கும்போதே அடைவுகளைத் திறக்க முடியும்

en: The file '%1' could not be opened: it is not a normal file, it is a folder.
ta: '%1' என்கிற கோப்பை திறக்க முடியவில்லை: இது ஒரு சாதாரண கோப்பு அல்ல, இது ஒரு அடைவு.

en: Configure
ta: அமை

en: Search...
ta: தேடு...

en: Behavior
ta: நடத்தை

en: Behavior Options
ta: நடத்தை விருப்பத்தேர்வுகள்

en: &Behavior
ta: &நடத்தை

en: Open each document in its own window
ta: ஒவ்வொரு ஆவணத்தையும் தனி சாளரத்தில் திற

en: If enabled, each document will be opened in its own window. If not enabled, each document will be opened in a new tab in the current window.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு ஆவணமும் ஓர் புதிய சாளரத்தில் திறக்கப்படும். இல்லையேல், தற்போதைய சாளரத்தில் புதிய கீற்றாகவே திறக்கப்படும்.

en: &Switch to output view upon message type:
ta: &இவ்வகையான செய்தி வரும்போது வெளியீட்டு பலகைக்கு தாவு:

en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: Info
ta: தகவல்

en: Log
ta: பதிவு

en: &Limit output view history:
ta: &வெளியீட்டுப்பலகையின் வரலாற்றை வரம்புப்படுத்து:

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Use a separate &dialog for handling externally modified files
ta: வேறு செயலியால் மாற்றப்பட்ட கோப்புகளை நிர்வகிக்க தனி &சாளரத்தை பயன்படுத்து

en: If enabled, a modal dialog will be used to show all of the modified files. If not enabled, you will be individually asked what to do for each modified file only when that file's view receives focus.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், மாற்றப்பட்டுள்ள கோப்புகளைக் காட்ட தனிப்பட்ட சாளரம் பயன்படுத்தப்படும். மாறாக இயக்கப்படவில்லையெனில், மாற்றப்பட்டுள்ள கோப்பைக் காட்டும் காட்சிப்பகுதி குவியத்தைப் பெறும்போது அந்த கோப்பை என்ன செய்யவேண்டுமென்பது உங்களிடம் கேட்கப்படும்.

en: &Sidebars
ta: &ஓரப்பட்டைகள்

en: Sync section size with tab positions
ta: பகுதியின் அளவை கீற்றுகளைப் பொறுத்து அமை

en: When enabled the section size will be determined by the position of the tabs.
    This option does not affect the bottom sidebar.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது, பகுதிகளின் அளவு கீற்றுகளின் இருப்பிடத்தைப் பொறுத்து அமையும்.
    கீழ் ஓரப்பட்டையை இத்தேர்வு பாதிக்காது.

en: Show text for left and right sidebar buttons
ta: வலது மற்றும் இடது ஓரப்பட்டைகளிலுள்ள பட்டன்களுக்கான உரையை காட்டு

en: Icon size for left and right sidebar buttons
ta: வலது மற்றும் இடது ஓரப்பட்டைகளிலுள்ள சின்னங்களின் அளவு

en: &Tabs
ta: &கீற்றுகள்

en: &Limit number of tabs:
ta: கீற்றுகளின் எண்ணிக்கையை &வரம்புப்படுத்து:

en: A high limit can increase the window size, please enable 'Allow tab scrolling' to prevent it. Unlimited tabs are always scrollable.
ta: வரம்பு அதிகமாக இருந்தால், சாளரத்தின் குறைந்தபட்ச அளவு பெரிதாகலாம். அதைத் தடுக்க, கீற்று உருளலை இயக்குங்கள். கீற்றுகளின் எண்ணிக்கைக்கு வரம்பில்லாத பட்சத்தில், கீற்று உலாவல் தானாக இயக்கப்படும்.

en: &Auto hide tabs
ta: கீற்றுகளை தானாக மறை

en: When checked tabs will be hidden if only one document is open.
ta: இது குறிக்கப்படிருந்தால், ஒரே ஆவணம் திறக்கப்பட்டிருக்கும் பட்சத்தில் கீற்றுப்பட்டை மறைக்கப்படும்.

en: &Show close button
ta: &மூடுவதற்கான பட்டனை காட்டு

en: When checked each tab will display a close button.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு கீற்றிலும் மூடுவதற்கான பட்டன் காட்டப்படும்.

en: &Expand tabs
ta: கீற்றுகளை வி&ரிவுபடுத்து

en: When checked tabs take as much size as possible.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், கீற்றுகள் முடிந்த அளவு நீளமாக்கப்படும்.

en: &Double click opens a new document
ta: &இரட்டை க்ளிக் புதிய ஆவணத்தை திறக்கும்

en: When checked double click opens a new document.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், இரட்டை க்ளிக் புதிய ஆவணத்தை திறக்கும்.

en: &Middle click closes a document
ta: &நடு க்ளிக் ஆவணத்தை மூடும்

en: When checked middle click closes a document.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், நடு க்ளிக் ஆவணத்தை மூடும்.

en: Allow tab scrolling
ta: கீற்றுப்பட்டையில் உருளவிடு

en: When checked this will allow scrolling in tab bar when number of tabs is large.
ta: கீற்றுகளின் எண்ணிக்கை அதிகமாகும் பட்சத்தில், உருளலை இத்தேர்வு அனுமதிக்கும்.

en: Elide tab text
ta: கீற்றிலுள்ள உரையை சுருக்கு

en: When checked tab text might be elided if its too long.
ta: இது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், கீற்றின் தலைப்பு மிகநீளமாக இருக்கும் பட்சத்தில் வெட்டப்படும்.

en: Open new tab to the right of current tab.
ta: புதிய கீற்றை தற்போதையதன் வலதில் திற

en: If unchecked the new tab will open at the end.
ta: இது குறிக்கப்படவில்லையெனில், புதிய கீற்றுகள் கீற்றுப்பட்டையின் கடைசியில் திறக்கப்படும்.

en: &Mouse
ta: &சுட்டி

en: &Backward button pressed:
ta: &பின்செல்வதற்கான பட்டன் அழுத்தப்படும்போது:

en: Previous tab
ta: முந்தைய கீற்று

en: History back
ta: வரலாற்றில் முந்தையதற்கு செல்

en: &Forward button pressed:
ta: &முன்செல்வதற்கான பட்டன் அழுத்தப்படும்போது:

en: Next tab
ta: அடுத்த கீற்று

en: History forward
ta: வரலாற்றில் பின்தையதற்கு செல்

en: Diff Style:
ta: வித்தியாசக்காட்சியின் பாங்கு:

en: Navigation Bar
ta: உலாவல் பட்டை

en: Show current symbol in navigation bar
ta: தற்போதைய கூறை உலாவல் பட்டையை காட்டு

en: Session
ta: அமர்வு

en: Session Management
ta: அமர்வு மேலாண்மை

[ctx: The special case of 'Delete unused meta-information after']
en: (never)
ta: (ஒருபோதும் வேண்டாம்)

[ctx: The suffix of 'Delete unused meta-information after']
en:  day |  days
ta[0]:  நாள்
ta[1]:  நாட்கள்

en: When a window is closed the documents opened only in this window are closed as well.
ta: ஓர் சாளரம் மூடப்படும்போது அச்சாளரத்திலுள்ள ஆவணங்களும் மூடப்படும்.

en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

en: Plugin Manager
ta: செருகுநிரல் மேலாளர்

en: User Feedback
ta: பயனர் பின்னூட்டம்

en: You have unsaved changes. Do you want to apply the changes or discard them?
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன. அவற்றை சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது கைவிட விரும்புகிறீர்களா?

en: Name
ta: பெயர்

en: Description
ta: விவரணம்

en: Here you can see all available Kate plugins. Those with a check mark are loaded, and will be loaded again the next time Kate is started.
ta: கிடைக்கக் கூடிய எல்லா கேட் செருகுநிரல்களையும் நீங்கள் இங்கு பார்க்கலாம். தேர்வு செய்யப்பட்டவை இப்போதும், கேட் அடுத்த முறை தொடங்கும் போதும், ஏற்றப்படும்.

en: <p>The document '%1' has been modified, but not saved.</p><p>Do you want to save your changes or discard them?</p>
ta: <p>'%1' என்ற ஆவணம் மாற்றப்பட்டது, ஆனால் சேமிக்கப்படவில்லை.</p><p>மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா அல்லது கைவிட வேண்டுமா?</p>

en: Close Document
ta: ஆவணத்தை மூடு

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: New file opened while trying to close Kate, closing aborted.
ta: கேட்டை மூட முயற்சிக்கும்போது புது கோப்பு திறக்கப்பட்டதால் மூடுதல் கைவிடப்பட்டது.

en: Closing Aborted
ta: மூடுதல் கைவிடப்பட்டது

en: Starting Up
ta: துவங்குகிறது

en: Reopening files from the last session...
ta: சென்ற அமர்விலிருந்த கோப்புகள் திறக்கப்படுகின்றன...

en: Rename file
ta: கோப்பின் பெயரை மாற்று

en: New file name
ta: கோப்பின் புதிய பெயர்

en: File "%1" could not be moved to "%2"
ta: "%1" என்ற கோப்பை "%2" என்ற இடத்திற்கு நகர்த்த முடியவில்லை

en: Do you really want to delete file "%1"?
ta: "%1" என்ற கோப்பை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Delete file
ta: கோப்பை நீக்குதல்

en: File "%1" could not be deleted.
ta: "%1" என்ற கோப்பை நீக்க முடியவில்லை.

en: &Other Application...
ta: &வேறு செயலி...

en: Use this command to show or hide the view's statusbar
ta: நிலைப்பட்டையை காட்டவோ மறைக்கவோ இந்த கட்டளையை பயன்படுத்துங்கள்

en: Show &Tabs
ta: &கீற்றுகளை காட்டு

en: Use this command to show or hide the tabs for the views
ta: காட்சிப்பகுதிகளில் கீற்றுகளை காட்டவோ மறைக்கவோ இக்கட்டளையை பயன்படுத்துங்கள்

en: Sho&w Path in Titlebar
ta: &தலைப்புப்பட்டையில் பாதையை காட்டு

en: Show the complete document path in the window caption
ta: சாளரத் தலைப்பில் முழு ஆவணப்பாதையை காட்டவும்

en: Show Navigation Bar
ta: உலாவல் பட்டையை காட்டு

en: &Window Color Scheme
ta: &சாளரத்தின் நிறத்திட்டம்

en: &Previous Tab
ta: &முந்தைய கீற்று

en: Focus the previous tab.
ta: முந்தைய கீற்றில் குவியத்தை வைக்கும்.

en: &Next Tab
ta: &அடுத்த கீற்று

en: Focus the next tab.
ta: அடுத்த கீற்றில் குவியத்தை வைக்கும்.

en: &Quick Open
ta: &விரைவாக திறத்தல்

en: Open a form to quick open documents.
ta: ஆவணங்களை விரைவாக திறக்க உதவும் படிவத்தை திறக்கும்.

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Create a new document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கு

en: Open an existing document for editing
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஒரு ஆவணத்தை திருத்துவதற்கு திற

en: This lists files which you have opened recently, and allows you to easily open them again.
ta: நீங்கள் அண்மையில் திறந்த கோப்புகளை எளிதில் மறுபடியும் திறக்கும்படி இது பட்டியலிடும்.

en: Save A&ll
ta: அனைத்தையும் சேமி

en: Save all open, modified documents to disk.
ta: மாற்றப்பட்ட அனைத்து திறந்த ஆவணங்களையும் வட்டுக்கு சேமி

en: &Reload All
ta: &அனைத்தையும் மீளேற்று

en: Reload all open documents.
ta: திறந்துள்ள அனைத்து ஆவணங்களையும் மீளேற்றும்.

en: Copies the file path of the current file to clipboard.
ta: தற்போதைய கோப்பின் பாதையை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கும்.

en: &Open Containing Folder
ta: &கொண்டுள்ள அடைவை திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு...

en: Renames the file belonging to the current document.
ta: தற்போதைய ஆவணத்திற்கான கோப்பின் பெயரை மாற்றும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
ta: அகற்று

en: Deletes the file belonging to the current document.
ta: தற்போதைய ஆவணத்திற்கான கோப்பை நீக்கும்.

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Compare
ta: ஒப்பிடு

en: Use the Tabbar context menu to compare two documents
ta: இரண்டு ஆவணங்களை ஒப்பிட, கீற்றுப்பட்டையின் வலது-க்ளிக் பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்

en: Shows a hint how to compare documents.
ta: ஆவணங்களை ஒப்பிடுவது எப்படியென கூறும்.

en: Close Orphaned
ta: அனாதைகளை மூடு

en: Close all documents in the file list that could not be reopened, because they are not accessible anymore.
ta: அணுக முடியாத‍தால் திறக்க முடியாத ஆவணங்கள் பட்டியலில் இருந்தால், அவற்றை மூடு.

en: Close the current document.
ta: தற்போதைய கோப்பை மூடு.

en: Close Other
ta: மற்றவற்றை மூடு

en: Close other open documents.
ta: திறந்துள்ள மற்ற கோப்புகளை மூடும்.

en: Clos&e All
ta: &அனைத்தையும் மூடு

en: Close all open documents.
ta: திறந்துள்ள அனைத்து ஆவணங்களையும் மூடும்.

en: Close this window
ta: இந்த சாளரத்தை மூடு

en: &New Window
ta: &புதிய சாளரம்

en: Create a new window.
ta: புதிய சாளரத்தை உருவாக்கும்.

en: Open W&ith
ta: இதனால் திற

en: Open the current document using another application registered for its file type, or an application of your choice.
ta: நடப்பிலுள்ள ஆவணத்தை அதன் வகைக்கேற்ற மற்ற பயன்பாட்டில், அல்லது உங்கள் விருப்பத்திற்கேற்றதில் திறக்கவும்.

en: Configure the application's keyboard shortcut assignments.
ta:  பயன்பாடு விசைப்பலகையின் குறுவழி  இருத்துதலை உள்ளமை

en: Configure which items should appear in the toolbar(s).
ta: எந்த உருப்படிகள்  கருவிப்பட்டையில் தெரிய வெனண்டும் என்று உள்ளமை

en: Configure various aspects of this application and the editing component.
ta:  திருத்தும் பகுதிகளையும் பயன்பாடுகளையும் திறுத்தி உள்ளமை

en: &Plugins Handbook
ta: &சொருகுப்பொருள்கள் கைப்புத்தகம்

en: This shows help files for various available plugins.
ta: அனைத்து செருகல்களுக்கும் உதவியைக் காட்டு

en: Sess&ions
ta: அ&மர்வுகள்

[ctx: Menu entry Session->New Session]
en: &New Session
ta: &புதிய அமர்வு

en: &Recent Sessions
ta: &சமீபத்திய அமர்வுகள்

en: &All Sessions
ta: அ&னைத்து அமர்வுகள்

en: &Manage Sessions...
ta: அமர்வுகளை &நிர்வகி...

en: &Save Session
ta: &அமர்வை சேமி

en: Save Session &As...
ta: அமர்வை &இவ்வாறு சேமி...

en: Go to Previous Location
ta: முந்தைய இடத்திற்கு செல்

en: Go to Next Location
ta: அடுத்த இடத்திற்கு செல்

en: Show File Git History
ta: கோப்பின் கிட் வரலாற்றைக் காட்டு

en: This will close all open documents. Are you sure you want to continue?
ta: திறந்துள்ள அனைத்து ஆவணங்களையும் இது மூடும். உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?

en: Close all documents
ta: அனைத்து ஆவணங்களையும் மூடு

en: This will close all open documents beside the current one. Are you sure you want to continue?
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை தவிர திறந்துள்ள அனைத்து ஆவணங்களையும் இது மூடும். உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?

en: Close all documents beside current one
ta: நடப்பு ஆவணத்தை தவிர மற்ற எல்லா ஆவணங்களையும் மூடு

en: This will hide the menu bar completely. You can show it again by typing %1.
ta: இது பட்டிப் பட்டையை முழுதாக மறைத்துவிடும். %1 என்பதை தட்டி நீங்கள் மறுபடியும் அதை காட்டலாம்.

en: Hide menu bar
ta: பட்டிப் பட்டையை மறை

en: You dropped the directory %1 into Kate. Do you want to open all files contained in it?
ta: %1 என்ற அடைவை நீங்கள் கேட்டிற்குள் இழுத்து போட்டுள்ளீர்கள். அதிலுள்ள அனைத்து கோப்புகளையும் திறக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Open Files Recursively
ta: அடைவுகளுக்குள் உள்ள கோப்புகளை திறக்கலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Open All Files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் திற

en:  [read only]
ta:  [படித்தல் மட்டும்]

en: Toolview Manager
ta: கருவிப்பகுதி மேலாளி

en: Sidebar Buttons
ta: ஓரப்பட்டையிலுள்ள பட்டன்கள்

en: Focus Toolview
ta: கருவிப்பகுதியை குவியப்படுத்து

en: Tool &Views
ta: கருவி &காட்சிப்பகுதிகள்

en: Show Side&bars
ta: &ஓரப்பட்டைகளை காட்டு

en: Hide All Tool Views
ta: அனைத்து கருவிக்காட்சிகளையும் மறை

en: Show %1
ta: %1 தனை காட்டு

en: Show %1 Button
ta: %1 பட்டனை காட்டு

en: Focus %1
ta: %1 தனை குவியப்படுத்து

en: Configure...
ta: அமை...

en: Hide Button
ta: பட்டனை மறை

en: Move To
ta: இங்கு நகர்த்து

en: Own Section
ta: தனிப்பட்ட பிரிவு

en: One Down
ta: ஒருபடி கீழே

en: One Right
ta: ஒருபடி வலதாக

en: One Up
ta: ஒருபடி மேலே

en: One Left
ta: ஒருபடி இடதாக

en: Left Sidebar
ta: இடது ஓரப்பட்டை

en: Right Sidebar
ta: வலது ஓரப்பட்டை

en: Top Sidebar
ta: மேல் ஓரப்பட்டை

en: Bottom Sidebar
ta: கீழ் ஓரப்பட்டை

en: <qt>You are about to hide the sidebars. With hidden sidebars it is not possible to directly access the tool views with the mouse anymore, so if you need to access the sidebars again invoke <b>View &gt; Tool Views &gt; Show Sidebars</b> in the menu. It is still possible to show/hide the tool views with the assigned shortcuts.</qt>
ta: <qt>நீங்கள் ஓரப்பட்டைகளை மறைக்கவுள்ளீர்கள். ஒரப்பட்டைகள் மறைக்கப்பட்டிருந்தால் கருவி காட்சிப்பகுதிகளை சுட்டியை கொண்டு அணுக முடியாது. அவற்றை மறுபடியும் அணுக வேண்டுமெனில், <b>பார்வை &gt; கருவி காட்சிப்பகுதிகள் &gt; ஓரப்பட்டைகளை காட்டு</b> என்பதை தேர்வு செய்யுங்கள். விசை சுருக்குவழிகள் மூலமும் நீங்கள் கருவி காட்சிப்பகுதிகளை காட்டலாம்/மறைக்கலாம்.</qt>

en: Documents Modified on Disk
ta: வட்டில் ஆவணங்கள் மாற்றப்பட்டுள்ளன

en: <qt>The documents listed below have changed on disk.<p>Select one or more at once, and press an action button until the list is empty.</p></qt>
ta: <qt>கீழ்வரும் ஆவணங்கள் வட்டில் மாற்றப்பட்டுள்ளன.<p>ஒரே சமயத்தில் ஒன்றை அல்லது பலவற்றை தேர்ந்தெடுத்து, ஏதாவதொரு செயல் பட்டனை அழுத்தவும். பட்டியல் காலியாகும்வரை இவ்வாறு நீங்கள் செய்ய வேண்டும்.</p></qt>

en: Filename
ta: கோப்புப் பெயர்

en: Status on Disk
ta: வட்டில் நிலை

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: &View Difference
ta: &வித்தியாசங்களை காட்டு

en: Calculates the difference between the editor contents and the disk file for the selected document.
ta: திருத்தியிலுள்ள தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆவணத்தின் பதிவிற்கும், வட்டிலுள்ள அதன் பதிவிற்கும் இடையேயான வித்தியாசங்களை கண்டுபிடித்து காட்டும்.

en: &Ignore Changes
ta: மா&ற்றங்களை பொருட்படுத்தாதே

en: Remove modified flag from selected documents
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆவணங்கள் மாற்றப்பட்டன என்ற குறிப்பை நீக்கு

en: Overwrite selected documents, discarding disk changes
ta: வட்டிலுள்ள மாற்றங்களை கைவிட்டு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆவணங்களை மேலெழுதும்

en: &Reload
ta: &மீளேற்று

en: Reload selected documents from disk
ta: வட்டிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆவணங்களை மீளேற்று

en: Could not save the document 
    '%1'
ta: '%1'
    என்ற ஆவணத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: The diff command failed. Please make sure that git is installed and in your PATH.
ta: diff கட்டளை தோல்வியடைந்தது. git நிறுவப்பட்டுள்ளதென்றும், உங்கள் PATH-இல் உள்ளதென்றும் உறுதி செய்யுங்கள்.

en: Error Creating Diff
ta: வித்தியாசங்களை கண்டுபிடிப்பதில் சிக்கல்

en: [OLD]
ta: [பழையது]

en: [NEW]
ta: [புதியது]

en: Copy all text to clipboard
ta: எல்லா உரையையையும் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: Clear all messages
ta: அனைத்து செய்திகளையும் நீக்கு

[ctx: @info]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: @info]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: @info]
en: Info
ta: தகவல்

[ctx: @info]
en: Log
ta: பதிவு

en: Save As (%1)
ta: இவ்வாறு சேமி (%1)

en: Save Documents
ta: ஆவணங்களை சேமி

en: The document "%1" has been modified. Do you want to save your changes or discard them?
ta: '%1' என்ற ஆவணம் மாற்றப்பட்டுள்ளது. மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா அல்லது கைவிட வேண்டுமா?

en: <qt>The following documents have been modified. Do you want to save them before closing?</qt>
ta: <qt>பின்வரும் ஆவணங்கள் மாற்றப்பட்டன. அவற்றை மூடுவதற்கு முன் சேமிக்கவேண்டுமா?</qt>

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Location
ta: இடம்

en: Se&lect All
ta: &அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Data you requested to be saved could not be written. Please choose how you want to proceed.
ta: நீங்கள் சேமிக்க விரும்பியவற்றை எழுத முடியவில்லை. எப்படி தொடர வேண்டும் என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Split Ve&rtical
ta: &நெடுக்காக பிரி

en: Split the currently active view vertically into two views.
ta: தற்பொதைய காட்சிப்பகுதியை நெடுக்காக இரண்டு காட்சிப்பகுதிகளாக பிரிக்கும்.

en: Split &Horizontal
ta: &கிடைமட்டமாக பிரி

en: Split the currently active view horizontally into two views.
ta: தற்பொதைய காட்சிப்பகுதியை கிடைமட்டமாக இரண்டு காட்சிப்பகுதிகளாக பிரிக்கும்.

en: Move Document to New Vertical Split
ta: ஆவணத்தை புதிய நெடுக்கான துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்து

en: Split the currently active view vertically into two views and move the currently active document to right view.
ta: தற்பொதைய காட்சிப்பகுதியை நெடுக்காக இரண்டு காட்சிப்பகுதிகளாக பிரித்து தற்போதைய ஆவணத்தை வலது காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்தும்.

en: Move Document to New Horizontal Split
ta: ஆவணத்தை புதிய கிடைமட்டமாக துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்து

en: Split the currently active view horizontally into two views and move the currently active document to view below.
ta: தற்பொதைய காட்சிப்பகுதியை கிடைமட்டமாக இரண்டு காட்சிப்பகுதிகளாக பிரித்து தற்போதைய ஆவணத்தை காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்தும்

en: Cl&ose Current View
ta: &தற்போதைய காட்சிப்பகுதியை மூடு

en: Close the currently active split view
ta: தற்போது செயலில் உள்ள பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதியை மூடும்

en: Close Inactive Views
ta: செயலிலில்லாத காட்சிப்பகுதிகளை மூடு

en: Close every view but the active one
ta: செயலிலுள்ள காட்சிப்பகுதியை தவிர அனைத்து காட்சிப்பகுதிகளை மூடும்.

en: Hide Inactive Views
ta: செயலிலில்லாத காட்சிப்பகுதிகளை மறை

en: Hide every view but the active one
ta: செயலிலுள்ள காட்சிப்பகுதியை தவிர அனைத்து காட்சிப்பகுதிகளை மறைக்கும்.

en: Toggle Orientation
ta: நோக்குநிலையை மாற்று

en: Toggles the orientation of the current split view
ta: தற்போதைய காட்சிப்பகுதியின் நோக்குநிலையை மாற்றும்

en: Next Split View
ta: அடுத்த பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதி

en: Make the next split view the active one.
ta: அடுத்த பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதியை செயலுள்ளதாக்கும்.

en: Previous Split View
ta: முந்தைய பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதி

en: Make the previous split view the active one.
ta: முந்தைய பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதியை செயலுள்ளதாக்கும்.

en: Left Split View
ta: இடதிலுள்ள பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதி

en: Make the split view intuitively on the left the active one.
ta: தற்போதையதுக்கு இடதிலுள்ள காட்சிப்பகுதியை செயலிலுள்ளதாக்கும்.

en: Right Split View
ta: வலதிலுள்ள பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதி

en: Make the split view intuitively on the right the active one.
ta: தற்போதையதுக்கு வலதிலுள்ள காட்சிப்பகுதியை செயலிலுள்ளதாக்கும்.

en: Upward Split View
ta: மேலுள்ள பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதி

en: Make the split view intuitively upward the active one.
ta: தற்போதையதுக்கு மேலேயுள்ள காட்சிப்பகுதியை செயலிலுள்ளதாக்கும்.

en: Downward Split View
ta: கீழுள்ள பிரிக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதி

en: Make the split view intuitively downward the active one.
ta: தற்போதையதுக்கு கீழுள்ள காட்சிப்பகுதியை செயலிலுள்ளதாக்கும்.

en: Move Splitter Right
ta: பிரிப்பானை வலதுபக்கமாக நகர்த்து

en: Move the splitter of the current view to the right
ta: தற்போதைய காட்சிப்பகுதியின் பிரிப்பானை வலதுபக்கமாக நகர்த்தும்.

en: Move Splitter Left
ta: பிரிப்பானை இடதுபக்கமாக நகர்த்து

en: Move the splitter of the current view to the left
ta: தற்போதைய காட்சிப்பகுதியின் பிரிப்பானை இடதுபக்கமாக நகர்த்தும்.

en: Move Splitter Up
ta: பிரிப்பானை மேலே நகர்த்து

en: Move the splitter of the current view up
ta: தற்போதைய காட்சிப்பகுதியின் பிரிப்பானை மேலே நகர்த்தும்.

en: Move Splitter Down
ta: பிரிப்பானை கீழே நகர்த்து

en: Move the splitter of the current view down
ta: தற்போதைய காட்சிப்பகுதியின் பிரிப்பானை கீழே நகர்த்தும்.

en: Focus Navigation Bar
ta: உலாவல் பட்டையை குவியப்படுத்து

en: Focus the navigation bar
ta: உலாவல் பட்டையை குவியப்படுத்தும்

en: Welcome Page
ta: வரவேற்புப் பக்கம்

en: Show the welcome page
ta: வரவேற்புப் பக்கத்தைக் காட்டு

en: <p>You are attempting to open one or more large files:</p><ul>%1</ul><p>Do you want to proceed?</p><p><strong>Beware that kate may stop responding for some time when opening large files.</strong></p>
ta: <p>ஒரு அல்லது பல பெரிய கோப்புகளை நீங்கள் திறக்கவுள்ளீர்கள்:</p><ul>%1</ul><p>உறுதியாக தொடர வேண்டுமா?</p><p><strong>மிகப்பெரிய கோப்புகளை திறக்கும்போது கேட் சிறிது நேரம் உங்கள் செயல்களுக்கு பதிலளிக்காமல் இருக்கலாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.</strong></p>

en: Opening Large File
ta: பெரிய கோப்பு திறக்கப்படுகிறது

en: %1 cannot open folders
ta: %1-ஆல் அடைவுகளை திறக்க முடியாது

en: The plugin required to open folders was not found
ta: அடைவுகளை திறப்பதற்கான செருகுநிரலை காணவில்லை

en: In order to open folders, the <b>%1</b> plugin must be enabled. Enable it?
ta: அடைவுகளைத் திறக்க, <b>%1</b> செருகுநிரலை இயக்க வேண்டும். அதை இயக்கலாமா?

[ctx: @title:window]
en: Open Folder
ta: அடைவைத் திறப்பது

[ctx: @action:button]
en: Enable
ta: இயக்கு

en: Failed to enable <b>%1</b> plugin
ta: <b>%1</b> செருகுநிரலை இயக்க முடியவில்லை

en: Click here to switch to the Quick Open view.
ta: விரைவு திறத்தல் பயன்முறைக்கு மாற இங்கு க்ளிக் செய்யவும்.

en: Control view space splitting
ta: காட்சிப்பகுதி பிரிக்கப்படுவதை கட்டுப்படுத்து

en: Currently, there is one more document open. To see all open documents, switch to the Quick Open view by clicking here. | Currently, there are %1 more documents open. To see all open documents, switch to the Quick Open view by clicking here.
ta[0]: இன்னும் ஒரு ஆவணம் தற்போது திறக்கப்பட்டுள்ளது. திறக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து ஆவணங்களை பார்க்க, இங்கே அழுத்தி விரைவாக திறக்கும் படிவத்திற்கு தாவுங்கள்.
ta[1]: இன்னும் %1 ஆவணங்கள் தற்போது திறக்கப்பட்டுள்ளன. திறக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து ஆவணங்களை பார்க்க, இங்கே அழுத்தி விரைவாக திறக்கும் படிவத்திற்கு தாவுங்கள்.

en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

en: &Close Document
ta: &ஆவணத்தை மூடு

en: Close Other &Documents
ta: &மற்ற ஆவணங்களை மூடு

en: Close &All Documents
ta: &அனைத்து ஆவணங்களையும் மூடு

en: D&etach Document
ta: ஆவணத்தை &பிரித்தெடு

en: Opens the document in a new window and closes it in the current window
ta: ஆவணத்தைப் இச்சாளரத்தில் மூடி, புதிய சாளரத்தில் திறக்கும்

en: Compare with Active Document
ta: செயலிலுள்ள ஆவணத்துடன் ஒப்பிடு

en: Compare with Active Document Using
ta: செயலிலுள்ள ஆவணத்துடன் வேறு நிரலால் ஒப்பிடு

en: Could not start program
ta: செயலியை துவக்க முடியவில்லை

en: The selected program could not be started. Maybe it is not installed.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயலியை துவக்க முடியவில்லை. அது நிறுவப்படவில்லையெனில் இச்சிக்கல் நேரலாம்.

en: Quick Open Search (configure via context menu)
ta: விரைவாக திறப்பதற்கான தேடல் (வலது-க்ளிக் பட்டியின் மூலம் அமைக்கவும்)

en: All Projects
ta: அனைத்து திட்டப்பணிகள்

en: Current Project
ta: தற்போதைய திட்டப்பணி

en: Fuzzy Filtering
ta: Fuzzy வடிகட்டல்

en: Wildcard Filtering
ta: குழுக்குறி வடிகட்டல்

en: Manage Sessions
ta: அமர்வுகளை நிர்வகித்தல்

en: Session Chooser
ta: அமர்வு தேர்வி

en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: Session will be deleted on dialog close
ta: இச்சாளரம் மூடப்படும்போது அமர்வு நீக்கப்படும்

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, m_filterBox)
en: Filter Sessions
ta: அமர்வுகளை வடிகட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_sessionList)
en: Session Name
ta: அமர்வின் பெயர்

note: i18n: The number of open documents i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_sessionList)
en: Files
ta: கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_sessionList)
en: Last opened
ta: கடைசி திறப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_openButton)
en: &Open
ta: &திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonNewSession) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_newButton)
en: New Session
ta: புதிய அமர்வு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_templateButton)
en: Open as Template
ta: வார்ப்புருவாக திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_dontAskCheckBox)
en: Don't ask again
ta: மீண்டும் கேட்காதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_copyButton)
en: Duplicate...
ta: நகல்...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_renameButton)
en: &Rename...
ta: &மறுபெயரிடு...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_deleteButton)
en: Delete
ta: நீக்கு

en: Internal error: there is more than one instance open for a given session.
ta: உள்ளக சிக்கல்: ஒரே அமர்வு ஒரே நேரத்தில் பலமுறை திறக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Session '%1' is already opened in another Kate instance. Switch to that or reopen in this instance?
ta: '%1' என்ற அமர்வு இன்னொரு கேட் சாளரத்தில் ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டுள்ளது. மீண்டும் திறப்பதற்கு பதிலாக அங்கே தாவலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Switch to Instance
ta: அச்சாளரத்திற்கு தாவு

[ctx: @action:button]
en: Reopen
ta: மீண்டும் திற

en: The session could not be renamed to "%1". Failed to write to "%2"
ta: "%1" என்று அமர்வின் பெயரை மாற்ற முடியவில்லை. "%2" என்பதற்கு எழுத முடியவில்லை.

en: Session Renaming
ta: அமர்வின் பெயரை மாற்றல்

en: Session name:
ta: அமர்வின் பெயர்:

en: There is already an existing session with your chosen name: %1
    Please choose a different one.
ta: இப்பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு அமர்வு உள்ளது: %1
    வேறு பெயரை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: To save a session, you must specify a name.
ta: ஒரு அமர்வை சேமிக்க, நீங்கள் அதற்குரிய பெயரை குறிப்பிடவேண்டும்.

en: Specify a name for this session
ta: இந்த அமர்வுக்கான பெயரைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify a new name for session: %1
ta: பின்வரும் அமர்வுக்கான பெயரைக் குறிப்பிடவும்: %1

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbAppStartup)
en: Application Startup Behavior
ta: செயலி தொடக்க நடத்தை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, startNewSessionRadioButton)
en: &Start new session
ta: &புதிய அமர்வை துவக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, loadLastUserSessionRadioButton)
en: &Load last used session
ta: &கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட அமர்வை ஏற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, manuallyChooseSessionRadioButton)
en: &Manually choose a session
ta: கைமுறையாக &ஒரு அமர்வை தேர்ந்தெடுக்குமாறு கோரு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Application Startup/Shutdown Behavior
ta: செயலியின் துவக்க/முடக்க நடத்தை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Automatically save and restore:
ta: இவற்றை தானாக சேமித்து மீட்டெடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, stashNewUnsavedFiles)
en: Newly-created unsaved files
ta: புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட சேமிக்கப்படாத கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, stashUnsavedFilesChanges)
en: Files with unsaved changes
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை கொண்ட கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, showWelcomeViewForNewWindow)
en: If disabled, an untitled document will be shown for new windows.
ta: இத்தேர்வை முடக்கினால், புதிய சாளரங்களில் தலைப்பில்லாத காலி ஆவணம் காட்டப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, showWelcomeViewForNewWindow)
en: Show welcome view for new windows
ta: புதிய சாளரங்களில் வரவேற்புப்பக்கத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, modCloseAfterLast)
en: If enabled, the application will shutdown when the last file being edited is closed, otherwise a blank page will open so that you can start a new file.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், நீங்கள் திருத்தும் கடைசி கோப்பு மூடப்படும்போது கேட்டும் மூடப்படும். இல்லையேல், அச்சமயத்தில் காலியான ஆவணம் ஒன்று காட்டப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, modCloseAfterLast)
en: Close the application entirely when the last file is closed
ta: கடைசி கோப்பை மூடும்போது கேட்டையும் மூடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, winClosesDocuments)
en: Close documents with the window they belong to
ta: ஆவணங்களை உரிய சாளரத்துடன் சேர்த்து மூடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbElements)
en: Session Elements
ta: அமர்வின் உருப்படிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: The session contains the list of open documents, recently opened files list, bookmarks, cursor position etc. When the session is loaded all elements are restored.
ta: திறந்துள்ள ஆவணங்கள், சமீப கோப்புகளின் பட்டியல், நினைவுக்குறிகள், இடஞ்சுட்டியின் இருப்பிடம் போன்றவை அமர்வில் சேமிக்கப்படும். அமர்வு ஏற்றப்படும்போது இவை அனைத்தும் மீட்டெடுக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Maximum number of entries in recent file list:
ta: சமீப கோப்புகளின் பட்டியலிலுள்ள அதிகபட்ச உருப்படிகள்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, restoreVC)
en: Check this if you want all your views and frames restored each time you open the application.
ta: கேட்டை நீங்கள் திறக்கும்போது உங்கள் காட்சிப்பகுதி மற்றும் ஓரப்பட்டை வடிவமைப்பை மீட்டெடுக்க விரும்பினால் இதைக் குறியுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, restoreVC)
en: Include &window configuration
ta: &சாளர வடிவமைப்பை சேர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, saveMetaInfos)
en: Check this if you want document configuration like for example bookmarks to be saved past editor sessions. The configuration will be restored if the document has not changed when reopened.
ta: ஆவண அமைப்புகளை (எ.கா. நினைவுக்குறிகள்) திருத்தி அவர்வுகளை தாண்டி வைத்திருக்க வேண்டுமெனில் இதை குறிக்கவும். மறுபடியும் திறக்கப்படும்போது ஆவணம் இடையில் மாற்றப்படவில்லையெனில் இந்த அமைப்புகள் வைத்திருக்கப்படும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, saveMetaInfos)
en: Keep &meta-information past sessions
ta: அமர்வுகளை தாண்டி மெ&டா தகவல்களை வைத்துக்கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Delete unused meta-information after:
ta: பயன்படுத்தாத மெடா தகவலை இவ்வளவு நேரம் கழித்து அழி:

en: Welcome to %1
ta: %1-க்கு நல்வரவு

en: Recent Documents and Projects
ta: சமீப ஆவணங்களும் திட்டப்பணிகளும்

en: Recent Documents
ta: சமீப ஆவணங்கள்

en: No recent documents or projects
ta: சமீப ஆவணங்களோ திட்டப்பணிகளோ இல்லை

en: No recent documents
ta: சமீப ஆவணங்கள் இல்லை

en: No saved sessions
ta: எந்த அமர்வும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: Open Selected Files...
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை திற...

en: Copy &Location
ta: &இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: &Remove
ta: &நீக்கு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QScrollArea, WelcomeView)
en: Welcome
ta: நல்வரவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonNewFile)
en: New File
ta: புதிய கோப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonOpenFolder)
en: Open Folder...
ta: அடைவை திற...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelRecentItems)
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonOpenFile)
en: Open File...
ta: கோப்பை திற...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, buttonClearRecentItems)
en: Clear Recent Files
ta: சமீப கோப்புகளின் பட்டியலை காலியாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelHelp)
en: Help
ta: உதவி

note: i18n: ectx: property (text), widget (KUrlLabel, labelHomepage)
en: Visit homepage
ta: முகப்புப்பக்கத்திற்கு செல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (KUrlLabel, labelContribute)
en: Get involved
ta: பங்களியுங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (KUrlLabel, labelHandbook)
en: Read handbook
ta: கையேட்டை படியுங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSavedSessions)
en: Saved Sessions
ta: சேமித்துள்ள அமர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonManageSessions)
en: Manage Sessions...
ta: அமர்வுகளை நிர்வகி...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBoxShowForNewWindow)
en: Show for new window
ta: புதிய சாளரத்திற்கு காட்டு
