kate - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Show preview for known color names
ta: குறிப்பிட்ட நிறப்பெயர்களுக்கான முன்னோட்டத்தைக் காட்டு

en: Also show the color picker for known color names (e.g. skyblue).
    See https://www.w3.org/TR/SVG11/types.html#ColorKeywords for the list of colors.
ta: குறிப்பிட்ட நிறப்பெயர்களுக்கு (எ.கா. skyblue) நிறத்தேர்வியைக் காட்டும்.
    நிறங்களின் பட்டியலைக் காண https://www.w3.org/TR/SVG11/types.html#ColorKeywords என்ற இணையதளத்திற்கு செல்லுங்கள்.

en: Place preview after text color
ta: உரைக்குப் பின் முன்னோட்டத்தைக் காட்டு

en: Hex color matching
ta: பதின‍றும நிற பொருத்தம்

en: 12 digits (#RRRRGGGGBBBB)
ta: 12 இலக்கங்கள் (#RRRRGGGGBBBB)

en: 9 digits (#RRRGGGBBB)
ta: 9 இலக்கங்கள் (#RRRGGGBBB)

en: 8 digits (#AARRGGBB)
ta: 8 இலக்கங்கள் (#AARRGGBB)

en: 6 digits (#RRGGBB)
ta: 6 இலக்கங்கள் (#RRGGBB)

en: 3 digits (#RGB)
ta: 3 இலக்கங்கள் (#RGB)

en: Color Picker
ta: நிறத் தேர்வி

en: Color Picker Settings
ta: நிறத் தேர்விக்கான அமைப்புகள்

en: Select Color (Hex output)
ta: நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள் (பதின‍றும எண் கிடைக்கும்)

en: View Color [Read only]
ta: நிறத்தைப் பார் (படித்தல் மட்டும்)
