kate - en to ta translation catalogue (67 entries)

[ctx: @action:inmenu]
en: Reloa&d
ta: &மீளேற்று

en: Reload selected document(s) from disk.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள ஆவணங்களை வட்டிலிருந்து மீளேற்றும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Close
ta: மூடு

en: Close the current document.
ta: தற்போதைய கோப்பை மூடும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Expand Recursively
ta: சார்ந்துள்ளவற்றை விரிவுபடுத்து

en: Expand the file list sub tree recursively.
ta: இப்பதிவையும் இதைச் சார்ந்த பதிவுகளையும் விரிவுபடுத்தும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Collapse Recursively
ta: சார்ந்துள்ளவற்றைச் சுருக்கு

en: Collapse the file list sub tree recursively.
ta: இப்பதிவையும் இதைச் சார்ந்த பதிவுகளையும் சுருக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other
ta: மற்றவற்றை மூடு

en: Close other documents in this folder.
ta: இவ்வடைவிலுள்ள மற்ற ஆவணங்களை மூடும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Containing Folder
ta: கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: Open the folder this file is located in.
ta: இக்கோப்பைக் கொண்டுள்ள அடைவைத் திறக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy Location
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: Copy path and filename to the clipboard.
ta: பாதையையும் கோப்பின் பெயரையும் பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு...

en: Rename the selected file.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்புக்கு மறுபெயரிடும்.

en: Print selected document.
ta: தேரந்தெடுத்துள்ள ஆவணத்தை அச்சிடும்.

en: Show print preview of current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் அச்சு முன்னோட்டத்தைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
ta: அழி

en: Close and delete selected file from storage.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்பை மூடி அதை சேமிப்பகத்திலிருந்து நீக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Clear History
ta: வரலாற்றை காலியாக்கு

en: Clear edit/view history.
ta: திருத்த/பார்வை வரலாற்றைக் காலியாக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Tree Mode
ta: கிளைப்படப் பயன்முறை

en: Set view style to Tree Mode
ta: காட்சிமுறையை கிளைப்பட பயன்முறையாக அமைக்கும்

[ctx: @action:inmenu]
en: List Mode
ta: பட்டியல் பயன்முறை

en: Set view style to List Mode
ta: காட்சிமுறையை பட்டியல் பயன்முறையாக அமைக்கும்

[ctx: @action:inmenu sorting option]
en: Document Name
ta: ஆவணப் பெயர்

en: Sort by Document Name
ta: ஆவணப் பெயரின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்தும்

[ctx: @action:inmenu sorting option]
en: Document Path
ta: ஆவணப் பாதை

en: Sort by Document Path
ta: ஆவணப் பாதையின் அடிப்படையில் வரிசைப்படுத்தும்

[ctx: @action:inmenu sorting option]
en: Opening Order
ta: திறந்த வரிசை

en: Sort by Opening Order
ta: முதலில் திறந்தவற்றை முதலில் காட்டும்

en: Custom Sorting
ta: விருப்ப வரிசை

[ctx: @action:inmenu]
en: Open With
ta: இதனால் திற

en: Show File Git History
ta: கோப்பின் கிட் வரலாற்றைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: View Mode
ta: காட்சிமுறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Sort By
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறை

en: Background Shading
ta: பின்புல நிறமாற்றம்

en: &Viewed documents' shade:
ta: &பார்த்துள்ள ஆவணங்களின் பின்புல நிறம்:

en: &Modified documents' shade:
ta: &மாற்றப்பட்டுள்ள ஆவணங்களின் பின்புல நிறம்:

en: &Sort by:
ta: &வரிசைப்படுத்தும் முறை:

en: Opening Order
ta: திறந்ததன் வரிசை

en: Document Name
ta: ஆவணப் பெயர்

en: Url
ta: முகவரி

en: &View Mode:
ta: &காட்சிமுறை:

en: Tree View
ta: கிளைப்பட காட்சிமுறை

en: List View
ta: பட்டியல் காட்சிமுறை

en: &Show Full Path
ta: &முழுப் பாதையைக் காட்டு

en: Show &Toolbar
ta: &கருவிப்பட்டையைக் காட்டு

en: Show Close Button
ta: மூடுவதற்கான பட்டனைக் காட்டு

en: When enabled, this will show a close button for opened documents on hover.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், திறந்துள்ள ஆவணமொன்றின் மீது சுட்டியை வைக்கும்போது அதை மூடுவதற்கான பட்டன் காட்டப்படும்.

en: When background shading is enabled, documents that have been viewed or edited within the current session will have a shaded background. The most recent documents have the strongest shade.
ta: பின்புல நிறமாற்றம் இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது, இவ்வமர்வில் பார்த்த அல்லது திருத்திய ஆவணங்கள், கோப்புப்பட்டியலில் வேறுபட்ட பின்புல நிறத்தைக் கொண்டிருக்கும். மிகசமீபமானவற்றின் நிறம் அடர்ந்த‍தாக இருக்கும்.

en: Set the color for shading viewed documents.
ta: பார்த்த ஆவணங்களுக்கான நிறத்தை அமையுங்கள்.

en: Set the color for modified documents. This color is blended into the color for viewed files. The most recently edited documents get most of this color.
ta: மாற்றப்பட்டுள்ள ஆவணங்களுக்கான நிறத்தை அமையுங்கள். பார்க்கப்பட்டுள்ள கோப்புகளுக்கான நிறத்துடன் இது கலந்து காட்டப்படும். மிகச்சமீபமாக திருத்திய ஆவணங்களுக்கு இந்நிறம் அடர்த்தியாக இடப்படும்.

en: When enabled, in tree mode, top level folders will show up with their full path rather than just the last folder name.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், கிளைப்படு காட்சிமுறையில் முதல் மட்ட அடைவுகள் அவற்றின் முழு பாதையுடன் காட்டப்படும்.

en: When enabled, a toolbar with actions like “Save” are displayed above the list of documents.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், ஆவணங்களின் பட்டியலுக்கு மேல் சேமித்தல் போன்ற செயல்களைக் கொண்ட கருவிப்பட்டை காட்டப்படும்.

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Configure Documents
ta: ஆவணங்களை அமை

[ctx: %1 is the full path]
en: <p><b>%1</b></p><p>The document has been modified by another application.</p>
ta: <p><b>%1</b></p><p>இவ்வாவணம் இன்னொரு செயலியால் மாற்றப்பட்டுள்ளது.</p>

en: Previous Document
ta: முந்தைய ஆவணம்

en: Next Document
ta: அடுத்த ஆவணம்

en: &Show Active Document
ta: &செயலிலுள்ளதை ஆவணத்தைக் காட்டு

en: Save
ta: சேமி

en: Save the current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தைச் சேமிக்கும்

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Save the current document under a new name
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை வேறு பெயரில் சேமிக்கும்

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்
