kate - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Show Git Blame Details
ta: Git Blame விவரங்களைக் காட்டு

en: Toggle Git Blame Details
ta: Git Blame விவரங்களை நிலைமாற்று

en: Git blame, show commit failed.
ta: Git blame, commit-ஐக் காட்டுவது தோல்வியடைந்த‍து.

en: Not Committed Yet
ta: இன்னும் commit செய்யப்படவில்லை

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்
