kate - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: You do not have enough karma to access a shell or terminal emulation
ta: முனையத்தை அணுகும் அனுமதி உங்களிடம் இல்லை

en: Terminal
ta: முனையம்

[ctx: @action]
en: &Pipe to Terminal
ta: முனையத்துக்கு &அனுப்பு (pipe)

[ctx: @action]
en: S&ynchronize Terminal with Current Document
ta: &தற்போதைய ஆவணத்துடன் முனையத்தை ஒத்திசையச்செய்

[ctx: @action]
en: Run Current Document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை இயக்கு

[ctx: @action]
en: S&how Terminal Panel
ta: &முனையப்பலகையைக் காட்டு

[ctx: @action]
en: &Focus Terminal Panel
ta: முனையப் &பலகையில் குவியத்தை வை

en: Konsole not installed. Please install konsole to be able to use the terminal.
ta: கான்சோல் நிறுவப்படவில்லை. முனையத்தைப் பயன்படுத்த கான்சோல் தனை நிறுவ‍வும்.

en: Do you really want to pipe the text to the console? This will execute any contained commands with your user rights.
ta: உரையை உறுதியாக முனையத்துக்கு அனுப்ப வேண்டுமா? அதிலுள்ள கட்டளைகள், உங்கள் உரிமைகளுடன் இயக்கப்படும்.

en: Pipe to Terminal?
ta: முனையத்துக்கு அனுப்பலாமா?

en: Pipe to Terminal
ta: முனையத்துக்கு அனுப்பு

en: Sorry, cannot cd into '%1'
ta: மன்னிக்கவும், '%1' என்பதற்கு மாற முடியவில்லை

en: Not a local file: '%1'
ta: உள்ளக கோப்பு அல்ல: '%1'

en: Do you really want to Run the document ?
    This will execute the following command,
    with your user rights, in the terminal:
    '%1'
ta: ஆவணத்தை உறுதியாக இயக்க வேண்டுமா?
    பின்வரும் கட்டளையை முனையத்தில்
    உங்கள் உரிமைகளுடன் இது இயக்கும்:
    '%1'

en: Run in Terminal?
ta: முனையத்தில் இயக்கலாமா?

en: Run
ta: இயக்கு

[ctx: @action]
en: &Hide Terminal Panel
ta: முனையப்பலகையை ம&றை

en: Defocus Terminal Panel
ta: முனையப் பலகையிலிருந்து குவியத்தை எடு

en: Focus Terminal Panel
ta: முனையப் பலகையில் குவியத்தை வை

en: &Automatically synchronize the terminal with the current document when possible
ta: &முடிந்தால் முனையத்தை தற்போதைய ஆவணத்துடன் ஒத்திசையச்செய்

en: Run in terminal
ta: முனையத்தில் இயக்கு

en: &Remove extension
ta: &வகைப்பெயரை நீக்கு

en: Prefix:
ta: முன்னொட்டு:

en: &Show warning next time
ta: &அடுத்த முறையும் எச்சரி

en: The next time '%1' is executed, make sure a warning window will pop up, displaying the command to be sent to terminal, for review.
ta: அடுத்த முறை '%1' இயக்கப்படும்போதும், முனையத்துக்கு அனுப்பப்படவுள்ள கட்டளையைக் காட்டும் எச்சரிக்கைச் சாளரம் காட்டப்படும்.

en: Set &EDITOR environment variable to 'kate -b'
ta: EDITOR சூழ்மாறியை 'kate -b' என்று அமை

en: Important: The document has to be closed to make the console application continue
ta: முக்கியமானது: ஆவணத்தை மூடிய பின்னே முனைய நிரல் தொடரும்

en: Hide Konsole on pressing 'Esc'
ta: 'Esc' விசையை அழுத்தும்போது முனையத்தை மறை

en: This may cause issues with terminal apps that use Esc key, for e.g., vim. Add these apps in the input below (Comma separated list)
ta: Esc விசையைப் பயன்படுத்தும் செயலிகளுக்கு (e.g., vim) இது இடையூறாக இருக்கலாம். பின்வரும் உரைப்பெட்டியில் காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டுள்ள பட்டியலாக அப்படிப்பட்ட நிரல்களின் பெயர்களை உள்ளிடுங்கள்.

en: Terminal Settings
ta: முனைய அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்
