katexmltools - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: &Insert Element...
ta: உறுப்பை உள்ளிடுக

en: &Close Element
ta: உறுப்பை மூடு

en: Assign Meta &DTD...
ta: Meta &DTD...இருத்து

en: Assign Meta DTD in XML Format
ta: XML வடிவத்தில் Meta DTDயை இருத்துக

en: The current file has been identified as a document of type "%1". The meta DTD for this document type will now be loaded.
ta: "%1" னின் ஆவண வகையில் தற்போதய கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த ஆவணத்தின் meta DTD ஏற்றப்படும்

en: Loading XML Meta DTD
ta:  XML Meta DTD ஏற்றப்படுகிறது

en: The file '%1' could not be opened. The server returned an error.
ta: %1'  கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை. சேவையகம் தவறு என்று கூறுகிறது

en: XML Plugin Error
ta: XML சொருகில் தவறு

en: Insert XML Element
ta: XML உறுப்பை உள்ளிடுக

en: Enter XML tag name and attributes ("<", ">" and closing tag will be supplied):
ta: XML ஒட்டின் பெயர் மற்றும் பண்புக்கூறுகளை உள்ளிடுக.("<", ">"  மற்றும் முடிவடையும் ஒட்டு கொடுக்கப்படும்):

en: The file '%1' could not be parsed. Please check that the file is well-formed XML.
ta: '%1' கோப்பினை பாகுபடுத்த முடியவில்லை. கோப்பு XMLலில் நன்கு அமைக்கப்பட்டதா என்று பார்க்கவும்

en: The file '%1' is not in the expected format. Please check that the file is of this type:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    You can produce such files with dtdparse. See the Kate Plugin documentation for more information.
ta: எதிர்பார்த்த வடிவத்தில் கோப்பு '%1' இல்லை. தயவு செய்து கோப்பு இந்த வகையா என்று சோதிக்கவும்:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    You can produce such files with dtdparse. See the Kate Plugin documentation for more information.

en: Analyzing meta DTD...
ta:  meta DTD...ஆராய்ந்தறி

en: Cancel
ta: ரத்து செய்
