kate - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Lock Current Document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தைப் பூட்டு

en: Lock preview to current document
ta: முன்னோட்டத்தில் தற்போதைய ஆவணத்தையேக் காட்டு

en: Unlock Current View
ta: தற்போதைய காட்சின் மீதான பூட்டை நீக்கு

en: Unlock current view
ta: தற்போதைய காட்சின் மீதான பூட்டை நீக்கு

en: Automatically Update Preview
ta: முன்னோட்டத்தைத் தானாக புதுப்பி

en: Enable automatic updates of the preview to the current document content
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் உள்ளடக்கம் மாறும்போது முன்னோட்டத்தைப் புதுப்பிக்கும்

en: Manually Update Preview
ta: முன்னோட்டத்தைக் கைமுறையாக புதுப்பி

en: Disable automatic updates of the preview to the current document content
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் உள்ளடக்கம் மாறினாலும் முன்னோட்டத்தைத் தானாகப் புதுப்பிக்காதே

en: Update Preview
ta: முன்னோட்டத்தைப் புதுப்பி

en: Update the preview to the current document content
ta: முன்னோட்டத்தில் தற்போதை ஆவண உள்ளடக்கம் காட்டப்படுமாறு அதைப் புதுப்பிக்கும்

en: View
ta: பார்வை

en: No preview available.
ta: முன்னோட்டம் இல்லை.

en: About %1
ta: %1 பற்றி
