kate - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Document Switcher
ta: ஆவண மாற்றி

en: Last Used Views
ta: கடைசியாக பயன்படுத்திய காட்சிப்பகுதிகள்

en: Opens a list to walk through the list of last used views.
ta: கடைசியாகப் பயன்படுத்திய காட்சிப்பகுதிகளுக்கிடைய தாவும் வகையில் அவற்றின் பட்டியலைத் திறக்கும்.

en: Close View
ta: காட்சிப்பகுதியை மூடு

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்
