kate - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Search
ta: தேடு

en: Enter a name filter to limit which files are displayed.
ta: காட்டப்படும் கோப்புகளைத் தீர்மானிக்க ஓர் வடிகட்டு சரத்தை உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Open With
ta: இதனால் திற

en: &Other...
ta: &மற்றவை...

en: You are trying to open 1 file, are you sure? | You are trying to open %1 files, are you sure?
ta[0]: 1 கோப்பை உறுதியாகத் திறக்க வேண்டுமா?
ta[1]: %1 கோப்புகளை உறுதியாகத் திறக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Open All Files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் திற

en: Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகள்

en: Current Document Folder
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் அடைவு

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Automatically synchronize with current document
ta: தற்போதைய அடைவுடன் தானாக ஒத்திசையச்செய்

en: Highlight current file
ta: தற்போதைய கோப்பை முன்னிலைப்படுத்து

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: A&vailable actions:
ta: &கிடைக்கக்கூடிய செயல்கள்:

en: S&elected actions:
ta: &தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள செயல்கள்

en: Filesystem Browser
ta: கோப்புமுறைமை உலாவி

en: Filesystem Browser Settings
ta: கோப்புமுறைமை உலாவிக்கான அமைப்புகள்

en: Filesystem
ta: கோப்புமுறைமை
