kate - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: No JSON data to validate.
ta: சரிபார்ப்பதற்கு எந்த JSON தரவும் இல்லை

en: JSON data is valid.
ta: JSON முறையானது.

en: JSON data is invalid: no JSON object
ta: JSON முறையற்றது: JSON object இல்லை

en: JSON data is invalid: %1
ta: JSON முறையற்றது: %1

en: Delete selected entries
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள பதிவுகளை நீக்கு

en: Delete all entries
ta: அனைத்துப் பதிவுகளையும் நீக்கு

en: LSP server start requested
ta: LSP சேவையகத் துவக்கம் கோரப்பட்டது

en: Do you want the LSP server to be started?<br><br>The full command line is:<br><br><b>%1</b><br><br>The choice can be altered via the config page of the plugin.
ta: LSP சேவையகத்தைத் துவக்க வேண்டுமா?<br><br>முழுக் கட்டளை பின்வருவது:<br><br><b>%1</b><br><br>LSP செருகுநிரலின் அமைப்புப்பக்கத்தில் இதை நீங்கள் எப்போது வேண்டுமானாலும் மாற்றியமைக்கலாம்.

en: User permanently blocked start of: '%1'.
    Use the config page of the plugin to undo this block.
ta: இதன் தொடக்கதை பயனர் நிரந்தரமாக தடுத்தார்: '%1'.
    செருகுநிரலின் அமைப்புப்பக்கத்தில் இதை மாற்றியமைக்கலாம்.

en: Highlight
ta: முன்னிலைப்படுத்து

en: Format
ta: வடிவமை

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Expand Selection
ta: தேர்வை விரிவுபடுத்து

en: Shrink Selection
ta: தேர்வைச் சுருக்கு

en: Show hover information
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போது விவரங்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkOnTypeFormatting)
en: Format on typing
ta: தட்டச்சிடும்போதே வடிவமை

en: Show Messages
ta: தகவல்களைக் காட்டு

en: Server Memory Usage
ta: சேவையக நினைவுப் பயன்பாட்டு

en: Restart LSP Server
ta: LSP சேவையகத்தை மீள்துவக்கு

en: Restart All LSP Servers
ta: அனைத்து LSP சேவையகங்களையும் மீள்துவக்கு

en: Go To
ta: இங்கு செல்

en: More options
ta: மேலும் விருப்பங்கள்

en: Expand All
ta: அனைத்தையும் விரிவாக்கு

en: Collapse All
ta: அனைத்தையும் சுருக்கு

en: Line: %1:
ta: வரி: %1:

en: No results
ta: முடிவுகள் இல்லை

en: No Actions
ta: செயல்கள் இல்லை

en: Loading...
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

en: No edits
ta: திருத்தங்கள் இல்லை

[ctx: @title:window]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

[ctx: @label:textbox]
en: New name (caution: not all references may be replaced)
ta: புதிய பெயர் (எச்சரிக்கை: சில இடங்களில் மாற்றப்படாமல் இருக்கலாம்)

en: Not enough results
ta: போதுமான முடிவுகள் இல்லை

en: Restarting
ta: மீள்துவக்கப்படுகிறது

en: NOT Restarting
ta: மீள்துவக்கவில்லை

en: Failed to find server binary: %1
ta: சேவையக நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: %1

en: Please check your PATH for the binary
ta: நிரல் உங்கள் PATH-இல் உள்ளதா என பாருங்கள்

en: See also %1 for installation or details
ta: நிறுவல் அல்லது விவரங்களுக்கு %1 தனை பாருங்கள்

en: Failed to start server: %1
ta: சேவையகத்தைத் துவக்க முடியவில்லை: %1

en: Started server %2: %1
ta: %2 சேவையகம் துவக்கப்பட்டது: %1

en: Tree Mode
ta: கிளைப்படப் பயன்முறை

en: Automatically Expand Tree
ta: கிளைப்படத்தைத் தானாக விரிவுப்படுத்து

en: Sort Alphabetically
ta: அகர வரிசைப்படுத்து

en: Show Details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Completions:
ta: நிரப்பல்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Navigation:
ta: உலாவல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Server:
ta: சேவையகம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkSymbolSort)
en: Sort symbols alphabetically
ta: குறியீட்டுகளை அகரவரிசையாக காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkSymbolExpand)
en: Automatically expand tree
ta: கிளைப்படத்தைத் தானாக விரிவுப்படுத்து

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: Allowed && Blocked Servers
ta: அனுமதித்த && தடுத்த சேவையகங்கள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: User Server Settings
ta: பயனர் அமைத்த சேவையக அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Settings File:
ta: அமைப்புக்கோப்பு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_3)
en: Default Server Settings
ta: இயல்பிருப்பு சேவையக அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (lspclient_more_options)
en: More Options
ta: மேலும் விருப்பங்கள்
