kate - en to ta translation catalogue (14 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, lstBacktrace)
en: File
ta: கோப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, lstBacktrace)
en: Line
ta: வரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, lstBacktrace)
en: Function
ta: சார்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnConfigure)
en: Configure Paths...
ta: பாதைகளை அமை...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnClipboard)
en: Use Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnBacktrace)
en: Load File...
ta: கோப்பை ஏற்று...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gFolderList)
en: Search Folders
ta: தேடலுக்கான அடைவுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRemove)
en: &Remove
ta: &நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnAdd)
en: &Add
ta: &சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: File types:
ta: கோப்பு வகைகள்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, edtExtensions)
en: List of file extensions. Example: *.cpp, *.h, *.c, etc...
ta: கோப்பு பின்னொட்டுகளின் பட்டியல். எ.கா.: *.cpp, *.h, *.c

en: Indexing files...
ta: கோப்புகள் அட்டவணையாக்கப்படுகின்றன...

en: File not found: %1
ta: கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை: %1

en: Opened file: %1
ta: கோப்பு திறக்கப்பட்டது: %1
