kate - en to ta translation catalogue (101 entries)

en: Create New Branch
ta: புதிய கிளையை உருவாக்கு:

en: Create New Branch From...
ta: புதிய கிளையை இதிலிருந்து உருவாக்கு...

en: Enter new branch name. Press 'Esc' to cancel.
ta: புதிய கிளையின் பெயரை உள்ளிடவும். ரத்து செய்ய 'Esc' விசையை அழுத்தவும்.

en: Branch
ta: கிளை

en: Last Commit
ta: கடைசி பதிவு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Are you sure you want to delete the selected branch? | Are you sure you want to delete the selected branches?
ta[0]: கண்டிப்பாக இந்த கிளையை நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: கண்டிப்பாக இந்த கிளைகளை நீக்க வேண்டுமா?

en: Select Branch...
ta: கிளையைத் தேர்ந்தெடு…

en: Back
ta: பின்னே

[ctx: Tooltip text, describing that '%1' branch is checked out]
en: Active branch: %1
ta: செயலிலுள்ள கிளை: %1

en: Commit Changes
ta: மாற்றங்களை பதிவிடு

en: Commit
ta: பதிவிடு

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Write commit message...
ta: பதிவுக்கான விவரணத்தை உள்ளிடவும்…

en: Amend
ta: மாற்று

en: Amend Last Commit
ta: கடைசிப் பதிவை மாற்று

en: Amending Commit
ta: பதிவு மாற்றப்படுகிறது

en: Staged
ta: ஏற்றரங்கில் உள்ளது

en: Conflict
ta: முரண்பாடு

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Cancel Operation
ta: செயலை ரத்து செய்

en:  canceled.
ta:  ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Refresh git status
ta: git நிலையை புதுப்பி

en: Filter…
ta: வடிகட்டு…

en: Failed to find .git directory for '%1', things may not work correctly
ta: '%1' என்பதற்கான git அடைவை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை; சிக்கல்கள் ஏற்படலாம்.

en:  error: %1
ta:  சிக்கல்: %1

en: "%1" executed successfully: %2
ta: "%1" வெற்றிகரமாக முடிந்த‍து: %2

en: Failed to stage file. Error:
ta: கோப்பை ஏற்றரங்கில் செர்க்க முடியவில்லை

en: Failed to unstage file. Error:
ta: கோப்பை ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to discard changes. Error:
ta: மாற்றங்களை கைவிட முடியவில்லை. சிக்கல்:

en: Failed to remove. Error:
ta: நீக்க முடியவில்லை. சிக்கல்:

en: Failed to commit: %1
ta: பதிவிட முடியவில்லை: %1

en: Changes committed successfully.
ta: மாற்றங்கள் வெற்றிகரமாக பதிவிடப்பட்டன.

en: Nothing to commit. Please stage your changes first.
ta: பதிவிட ஏதுமில்லை. மாற்றங்களை முதலில் ஏற்றரங்கில் சேர்க்கவும்.

en: Commit message cannot be empty.
ta: பதிவுச்செய்தி காலியாக இருக்கக்கூடாது.

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Delete Branch
ta: கிழையை நீக்கு

en: Compare Branch with...
ta: கிளையை இத்துடன் ஒப்பிடு...

en: Show Commit
ta: பதிவைக் காட்டு

en: Show Last Commit
ta: கடைசிப் பதிவைக் காட்டு

en: Open Commit...
ta: பதிவைது திற

en: Stash
ta: தற்காலிக பிடிப்புபில் இடு

en: Stash (Keep Staged)
ta: தற்காலிக பிடிப்புற்கு நகர்த்து (ஏற்றரங்கில் வைத்திரு)

en: Stage All
ta: அனைத்தையும் ஏற்றரங்கில் செர்

en: Remove All
ta: அனைத்தையும் நீக்கு

en: Discard All
ta: அனைத்தையும் கைவிடு

en: Open .gitignore
ta: .gitignore தனை திற

en: Show Diff
ta: மாற்றங்களைக் காட்டு

en: Are you sure you want to remove these files?
ta: இந்த கோப்புகளை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to discard all changes?
ta: இம்மாற்றங்களை உறுதியாக கைவிட வேண்டுமா?

en: Open File
ta: கோப்பை திற

en: Unstage File
ta: கோப்பை ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்கு

en: Stage File
ta: கோப்பை ஏற்றரங்கில் செர்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Discard
ta: கைவிடு

en: Are you sure you want to discard the changes in this file?
ta: இக்கோப்பிலுள்ள மாற்றங்களை உறுதியாக கைவிட வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to remove this file?
ta: இக்கோப்பை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Unstage All
ta: அனைத்தையும் ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்கு

en: Unstage Selected Files
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை ஏற்றரங்கிலிருந்து நீக்கு

en: Stage Selected Files
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புகளை ஏற்றரங்கில் செர்

en: Discard Selected Files
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்புகளை கைவிடு

en: Remove Selected Files
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்புகளை நீக்கு

en: Are you sure you want to discard the changes?
ta: இம்மாற்றங்களை உறுதியாக கைவிட வேண்டுமா?

en: Malformed JSON file '%1': %2
ta: முறையற்ற JSON கோப்பு '%1': %2

en: Project
ta: திட்டப்பணி

[ctx: Groupbox title]
en: Session Behavior
ta: அமர்வு நடத்தை

en: Enable indexing
ta: அட்டவணையாக்கத்தை இயக்கு

en: Directory for index files
ta: அட்டவணைக்கோப்புகளுக்கான அடைவு

en: No Action
ta: எந்த செயலும் இல்லை

en: Open file
ta: கோப்பை திற

en: Stage / Unstage
ta: ஏற்றரங்கில் செர்/நீக்கு

[ctx: @title:tab]
en: Terminal
ta: முனையம்

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Kind
ta: வகை

en: File
ta: கோப்பு

en: Line
ta: வரி

en: Search
ta: தேடு

en: Indexing is not enabled
ta: அட்டவணையாக்கம் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: Error
ta: சிக்கல்

en: File name already exists
ta: இப்பெயரில் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Close project
ta: திட்டப்பணியை மூடு

en: Choose a directory
ta: அடைவைத் தேர்ந்தெடுப்பது

en: Enter name:
ta: பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Delete File
ta: கோப்பை நீக்குவது

en: Do you want to delete the file '%1'?
ta: "%1" என்பதை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Copy Location
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: New File…
ta: புதிய கோப்பு…

en: New Folder…
ta: புதிய அடைவு…

en: &Rename
ta: &மறுபெயரிடு

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Open With
ta: இதனால் திற

en: Open Internal Terminal Here
ta: உள்ளமை முனையத்தை இங்கு திற

en: Open External Terminal Here
ta: வெளி முனையத்தை இங்கு திற

en: &Open Containing Folder
ta: &கொண்டுள்ள அடைவைத் திற

en: New File
ta: புதிய கோப்பு

en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: The file already exists
ta: இக்கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Failed to create file: %1, Error: %2
ta: %1 எனும் கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை. சிக்கல்: %2

en: The directory already exists
ta: இவ்வடைவு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Failed to create dir: %1
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை: %1
