kate - en to ta translation catalogue (13 entries)

[ctx: @title:window]
en: Close files confirmation
ta: கோப்புகளை மூடுவதற்கான உறுதிப்பாடு

[ctx: @label:listbox]
en: You are about to close the following documents:
ta: பின்வரும் ஆவணங்களை மூடவுள்ளீர்கள்:

[ctx: @title:column]
en: Document
ta: ஆவணம்

[ctx: @title:column]
en: Location
ta: இருப்பிடம்

[ctx: option:check]
en: Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Confirmation
ta: உறுதிப்பாட்டைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu close docs except the following...]
en: Close Except
ta: மற்றவற்றை மூடு

[ctx: @action:inmenu close docs like the following...]
en: Close Like
ta: போன்றவற்றை மூடு

en: Close Except/Like Plugin
ta: போன்றவற்றை/மற்றவற்றை மூடும் செருகுநிரல்

[ctx: @title:window]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: @info:tooltip]
en: No files to close ...
ta: மூடுவதற்கு எந்த கோப்பும் இல்லை ...

[ctx: @title:window]
en: Done
ta: முடிந்தது

en: %1 file closed | %1 files closed
ta[0]: %1 கோப்பு மூடப்பட்டது
ta[1]: %1 கோப்புகள் மூடப்பட்டன
