kate - en to ta translation catalogue (14 entries)

[ctx: External tool category]
note: i18n: file: 4
en: Tools
ta: கருவிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnAdd)
en: &Add
ta: &சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnEdit)
en: &Edit...
ta: &திருத்து...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRemove)
en: &Remove
ta: &நீக்கு

en: External Tools
ta: வெளியமை கருவிகள்

en: Running %1: %2 %3
ta: %1 இயக்கப்படுகிறது: %2 %3

en: Running %1: %2 %3 with input %4
ta: %1 இயக்கப்படுகிறது: %4 என்ற உள்ளீட்டுடன் %2 %3

en: %1 crashed
ta: %1 முறிவடைந்தது

en: %1 finished with exit code %2
ta: %2 எனும் வெளியேற்ற நிலையுடன் %1 முடிந்த‍து

en: Starts the external tool '%1'
ta: '%1' எனும் வெளியமை நிரலை இயக்கும்

en: Edit External Tool
ta: வெளியமை கருவியை திருத்து

en: Revert tool to default settings
ta: கருவியின் இயல்பிருப்பு அமைப்புகளை மீட்டமை

en: External Tool
ta: வெளியமைக் கருவி

en: You must specify at least a name and an executable
ta: குறைந்தபடசம் பெயரையும் இயக்கவல்ல கோப்பையும் குறிப்பிட வேண்டும்
