kate - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Could not open file '%1'.
ta: '%1' எனும் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: Recording %1
ta: %1 பதிவுசெய்யப்படுகிறது

en: Saved '%1'
ta: '%1' சேமிக்கப்பட்டது

en: Loaded '%1'
ta: '%1' ஏற்றப்பட்டது

en: Wiped '%1'
ta: '%1' நீக்கப்பட்டது

en: Usage: %1 <name>.
ta: பயன்பாட்டு: %1 <பெயர்>

en: Load %1
ta: %1 தனை ஏற்று

en: Play %1
ta: %1 தனை இயக்கு

en: Wipe %1
ta: %1 தனை நீக்கு

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்
