kate - en to ta translation catalogue (10 entries)

[ctx: @item Spinbox special value]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @label:textbox]
en: Hostname:
ta: புரவன்பெயர்:

[ctx: @label:textbox]
en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

[ctx: @label:textbox]
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Port:
ta: புறை:

[ctx: @label:textbox]
en: Database name:
ta: தகவல்தளத்தின் பெயர்:

[ctx: @label:textbox]
en: Connection options:
ta: இணைப்பு அமைப்புகள்:

en: Database files
ta: தரவுதளக் கோப்புகள்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

[ctx: @label:textbox]
en: Path:
ta: பாதை:
