kate - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Add new target
ta: புதிய இலக்கை சேர்

en: Copy target
ta: இலக்கை நகலெடு

en: Delete target
ta: இலக்கை நீக்கு

en: Executable:
ta: நிரல்:

en: Working Directory:
ta: துவக்க அடைவு:

en: Process Id:
ta: பணியெண்:

[ctx: Program argument list]
en: Arguments:
ta: தருமதிப்புகள்:

[ctx: Checkbox to for keeping focus on the command line]
en: Keep focus
ta: குவியத்தை வைத்திரு

en: Keep the focus on the command line
ta: குவியத்தை கட்டளை வரியிலேயே வைத்திரு

en: Target %1
ta: இலக்கு %1

en: stopped (%1).
ta: நிறுத்தப்பட்டுள்ளது (%1).

en: (running)
ta: (இயங்குகிறது)

en: invalid line: %1
ta: செல்லுபடியாகாத வரி: %1
