katebuild-plugin - en to th translation catalogue (7 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, errs)
en: Output
th: ผลส่งออก

en: There is no file or directory specified for building.
th: ยังไม่มีการระบุแฟ้มหรือไดเรกทอรีสำหรับการคอมไพล์โปรแกรม

en: The file "%1" is not a local file. Non-local files cannot be compiled.
th: แฟ้ม "%1" ไม่ใช่แฟ้มภายในระบบ แฟ้มที่ไม่ได้เป็นแฟ้มในระบบจะไม่สามารถถูกคอมไพล์ได้

en: Failed to run "%1". exitStatus = %2
th: ล้มเหลวในการประมวลผล "%1" สถานะการออก = %2

en: Build completed without problems.
th: สร้างโปรแกรมเสร็จสมบูรณ์แล้ว โดยไม่มีปัญหาใด ๆ

[ctx: The same word as 'ld' uses to mark an ...]
en: undefined reference
th: การอ้างอิงถึงที่ยังไม่มีการนิยาม (undefined reference)

note: i18n: ectx: Menu (Build Menubar)
en: &Build
th: &สร้างโปรแกรม
