katekonsoleplugin - en to th translation catalogue (12 entries)

en: You do not have enough karma to access a shell or terminal emulation
th: คุณยังไม่มีสิทธิ์ในการเข้าใช้งานเชลล์หรือตัวจำลองเทอร์มินัล

en: Terminal
th: เทอร์มินัล

[ctx: @action]
en: &Pipe to Terminal
th: ส่ง&ผลลัพธ์ไปยังเทอร์มินัล

[ctx: @action]
en: S&ynchronize Terminal with Current Document
th: ปรับเ&ทียบข้อมูลเทอร์มินัลกับเอกสารปัจจุบัน

en: Do you really want to pipe the text to the console? This will execute any contained commands with your user rights.
th: คุณต้องการจะส่งข้อความผลลัพธ์ไปยังคอนโซลจริงหรือไม่ ? หากใช่จะเป็นการประมวลผลคำสั่งที่บรรจุอยู่โดยใช้สิทธิ์ผู้ใช้ของคุณ

en: Pipe to Terminal?
th: ส่งผลลัพธ์ไปยังเทอร์มินัลหรือไม่ ?

en: Pipe to Terminal
th: ส่งผลลัพธ์ไปยังเทอร์มินัล

en: &Automatically synchronize the terminal with the current document when possible
th: ทำการปรับเทียบข้อมูลเทอร์มินัลกับเอกสารปัจจุบันโดย&อัตโนมัติหากสามารถทำได้

en: Set &EDITOR environment variable to 'kate -b'
th: ตั้งค่าตัวแปรแวดล้อม &EDITOR ให้มีค่าเป็น 'kate -b'

en: Important: The document has to be closed to make the console application continue
th: สำคัญมาก: แม้เอกสารจะถูกปิดแล้วแต่โปรแกรมคอนโซลก็จะยังคงทำงานต่อ

en: Terminal Settings
th: ตั้งค่าเทอร์มินัล

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เครื่&องมือ
