kate - en to vi translation catalogue (23 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, lstBacktrace)
en: File
vi: Tệp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, lstBacktrace)
en: Line
vi: Dòng

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, lstBacktrace)
en: Function
vi: Hàm

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnConfigure)
en: Configure Paths...
vi: Cấu hình đường dẫn...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnClipboard)
en: Use Clipboard
vi: Dùng bảng nháp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnBacktrace)
en: Load File...
vi: Tải tệp...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gFolderList)
en: Search Folders
vi: Thư mục tìm kiếm

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Please add the source folders in which to search for the files in the backtrace:
vi: Vui lòng thêm các thư mục nguồn để tìm các tệp xuất hiện trong vết ngăn xếp:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QListWidget, lstFolders)
en: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Insert the source folders here. As example, for KDE development you have to add the Qt and Frameworks source folders:</p>
    <ul style="-qt-list-indent: 1;"><li style=" margin-top:12px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">/path/to/kdelibs</li>
    <li style=" margin-top:0px; margin-bottom:12px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">/path/to/qt/src</li></ul></body></html>
vi: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Đưa các thư mục nguồn vào đây. Ví dụ, dành cho việc phát triển KDE bạn cần thêm các thư mục nguồn Qt và Các Kết cấu:</p>
    <ul style="-qt-list-indent: 1;"><li style=" margin-top:12px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">/đường/dẫn/đến/kdelibs</li>
    <li style=" margin-top:0px; margin-bottom:12px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">/dường/dẫn/đến/nguồn/qt</li></ul></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRemove)
en: &Remove
vi: &Xoá

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnAdd)
en: &Add
vi: &Thêm

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: File types:
vi: Kiểu tệp:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, edtExtensions)
en: List of file extensions. Example: *.cpp, *.h, *.c, etc...
vi: Danh sách các phần mở rộng tệp. Ví dụ: *.cpp, *.h, *.c, v.v.

en: Indexing files...
vi: Đang lập chỉ mục các tệp...

en: Backtrace
vi: Vết ngăn xếp

en: Load Backtrace
vi: Tải vết ngăn xếp

en: Loading backtrace succeeded
vi: Tải vết ngăn xếp thành công

en: Loading backtrace failed
vi: Tải vết ngăn xếp thất bại

en: File not found: %1
vi: Không tìm thấy tệp: %1

en: Opened file: %1
vi: Tệp đã mở: %1

en: No debugging information available
vi: Không có thông tin gỡ lỗi

en: Backtrace Settings
vi: Thiết lập vết ngăn xếp

en: Backtrace Browser Settings
vi: Thiết lập trình duyệt vết ngăn xếp
