kate - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Show Functions
vi: Hiện hàm

en: Functions
vi: Hàm

en: Show Macros
vi: Hiện vĩ lệnh

en: Show Structures
vi: Hiện cấu trúc

en: Macros
vi: Vĩ lệnh

en: Structures
vi: Cấu trúc

en: Show Subroutines
vi: Hiện lặp thức con

en: Show Modules
vi: Hiện khối

en: Subroutines
vi: Lặp thức con

en: Modules
vi: Khối

en: Show Uses
vi: Hiện phần nhập khẩu (use)

en: Show Pragmas
vi: Hiện chỉ dẫn

en: Uses
vi: Phần nhập khẩu (use)

en: Pragmas
vi: Chỉ dẫn

en: Namespaces
vi: Không gian tên

en: Defines
vi: Định nghĩa

en: Classes
vi: Lớp

en: SymbolViewer
vi: Trình xem kí hiệu

en: Tree Mode
vi: Chế độ cây

en: Expand Tree
vi: Mở rộng cây

en: Show Sorted
vi: Hiện dạng sắp xếp

en: Show Parameters
vi: Hiện tham số

en: Symbol List
vi: Danh sách kí hiệu

en: Filter...
vi: Lọc...

[ctx: @title:column]
en: Symbols
vi: Kí hiệu

[ctx: @title:column]
en: Position
vi: Vị trí

en: Sorry, not supported yet!
vi: Rất tiếc, chưa được hỗ trợ!

en: File type: %1
vi: Kiểu tệp: %1

en: Display functions parameters
vi: Hiện tham số của hàm

en: Automatically expand nodes in tree mode
vi: Tự động mở rộng các nút trong chế độ cây

en: Always display symbols in tree mode
vi: Luôn hiển thị các kí hiệu trong chế độ cây

en: Always sort symbols
vi: Luôn sắp xếp các kí hiệu

en: Parser Options
vi: Các lựa chọn phân tách

en: Symbol Viewer
vi: Trình xem kí hiệu

en: Symbol Viewer Configuration Page
vi: Trang cấu hình trình xem kí hiệu

en: Show Methods
vi: Hiện phương thức

en: Show Classes
vi: Hiện lớp

en: Globals
vi: Các thành phần toàn cục

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &Settings
vi: Thiết &lập

en: Show Tags
vi: Hiện thẻ

en: Show Params
vi: Hiện tham số

en: Show Variables
vi: Hiện biến

en: Show Templates
vi: Hiện các bản mẫu

en: Params
vi: Tham số

en: Variables
vi: Biến

en: Templates
vi: Bản mẫu
