katexmltools - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: XML Tools
vi: Công cụ XML

en: &Insert Element...
vi: &Chèn phần tử...

en: &Close Element
vi: Đón&g phần tử

en: Assign Meta &DTD...
vi: Gán siêu &DTD...

en: Assign Meta DTD in XML Format
vi: Gán siêu DTD ở dạng XML

en: The current file has been identified as a document of type "%1". The meta DTD for this document type will now be loaded.
vi: Tệp hiện tại đã được nhận diện là tài liệu kiểu "%1". Siêu DTD cho kiểu tài liệu này sẽ được tải ngay bây giờ.

en: Loading XML Meta DTD
vi: Đang tải siêu DTD XML

en: The file '%1' could not be opened. The server returned an error.
vi: Không mở được tệp '%1'. Máy chủ đã trả về lỗi.

en: XML Plugin Error
vi: Lỗi phần cài cắm XML

en: XML entities
vi: Các thực thể XML

en: XML attribute values
vi: Các giá trị thuộc tính XML

en: XML attributes
vi: Các thuộc tính XML

en: XML elements
vi: Các phần tử XML

en: Insert XML Element
vi: Chèn phần tử XML

en: Enter XML tag name and attributes ("<", ">" and closing tag will be supplied):
vi: Nhập tên và các thuộc tính thẻ XML ("<", ">" và thẻ đóng sẽ tự động được cung cấp):

en: The file '%1' could not be parsed. Please check that the file is well-formed XML.
vi: Không phân tách được tệp '%1'. Vui lòng kiểm tra rằng tệp chứa XML đúng dạng.

en: The file '%1' is not in the expected format. Please check that the file is of this type:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    You can produce such files with dtdparse. See the Kate Plugin documentation for more information.
vi: Tệp '%1' có định dạng bất thường. Vui lòng kiểm tra rằng tệp thuộc kiểu:
    -//Norman Walsh//DTD DTDParse V2.0//EN
    Bạn có thể tạo ra tệp như vậy bằng dtdparse. Xem thêm thông tin ở tài liệu hướng dẫn Phần cài cắm Kate.

en: Analyzing meta DTD...
vi: Đang phân tích siêu DTD...

en: Cancel
vi: Huỷ
