kate - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Preview
vi: Xem thử

en: Lock Current Document
vi: Khoá tài liệu hiện tại

en: Lock preview to current document
vi: Khoá xem thử vào tài liệu hiện tại

en: Unlock Current View
vi: Bỏ khoá khung xem hiện tại

en: Unlock current view
vi: Bỏ khoá khung xem hiện tại

en: Automatically Update Preview
vi: Tự động cập nhật phần xem thử

en: Enable automatic updates of the preview to the current document content
vi: Bật cập nhật tự động cho phần xem thử nội dung của tài liệu hiện tại

en: Manually Update Preview
vi: Cập nhật phần xem thử thủ công

en: Disable automatic updates of the preview to the current document content
vi: Tắt cập nhật tự động cho phần xem thử nội dung của tài liệu hiện tại

en: Update Preview
vi: Cập nhật phần xem thử

en: Update the preview to the current document content
vi: Cập nhật phần xem thử nội dung của tài liệu hiện tại

en: View
vi: Xem

en: No preview available.
vi: Không có phần xem thử nào.

en: About %1
vi: Về %1
