kate - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Document Switcher
vi: Trình chuyển tài liệu

en: Last Used Views
vi: Khung xem dùng gần nhất

en: Opens a list to walk through the list of last used views.
vi: Mở một danh sách để duyệt qua các khung xem được dùng gần đây nhất.

en: Walk through the list of last used views
vi: Duyệt qua danh sách các khung xem dùng gần nhất

en: Last Used Views (Reverse)
vi: Khung xem dùng gần nhất (ngược lại)

en: Opens a list to walk through the list of last used views in reverse.
vi: Mở một danh sách để duyệt qua theo chiều ngược lại các khung xem được dùng gần đây nhất.

en: Close View
vi: Đóng khung xem

en: Closes the selected view in the list of last used views.
vi: Đóng khung xem được chọn trong danh sách các khung xem được dùng gần đây nhất.

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
vi: Đ&i
