kate - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Enter a name filter to limit which files are displayed.
vi: Nhập một bộ lọc theo tên để giới hạn các tệp sẽ hiển thị.

[ctx: @action:inmenu]
en: Open With
vi: Mở bằng

en: &Other...
vi: &Khác...

en: You are trying to open 1 file, are you sure? | You are trying to open %1 files, are you sure?
vi[0]: Bạn đang mở %1 tệp, bạn có chắc không?

[ctx: @action:button]
en: Open All Files
vi: Mở tất cả các tệp

en: Bookmarks
vi: Dấu nhớ

en: Current Document Folder
vi: Thư mục tài liệu hiện tại

en: Options
vi: Lựa chọn

en: Automatically synchronize with current document
vi: Tự động đồng bộ hoá với tài liệu hiện tại

en: Highlight current file
vi: Tô sáng tệp hiện tại

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: A&vailable actions:
vi: Hành động &khả dụng:

en: S&elected actions:
vi: Hành động được &chọn:

en: Filesystem Browser
vi: Trình duyệt hệ thống tệp

en: Filesystem Browser Settings
vi: Thiết lập trình duyệt hệ thống tệp

en: Filesystem
vi: Hệ thống tệp
