kate - en to vi translation catalogue (42 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, run)
en: Run
vi: Chạy

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_34)
en: Run time (milliseconds):
vi: Thời gian chạy (mi-li giây):

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, system)
en: System
vi: Hệ thống

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, debugtab)
en: Debug
vi: Gỡ lỗi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_22)
en: Debug:
vi: Gỡ lỗi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_23)
en: Debug windows:
vi: Cửa sổ gỡ lỗi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_24)
en: Traces:
vi: Vết:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, traceCompInputs)
en: Composite inputs
vi: Đầu vào đa hợp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, traceCompOutputs)
en: Composite outputs
vi: Đầu ra đa hợp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, traceModelIn)
en: Model inputs
vi: Đầu vào mô hình

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, traceModelOut)
en: Model outputs
vi: Đầu ra mô hình

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, tracePredMon)
en: Prediction monitoring
vi: Giám sát dự đoán

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, traceGoalMon)
en: Goal monitoring
vi: Giám sát mục tiêu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, traceModelRev)
en: Model revision
vi: Tu bản mô hình

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_21)
en: Decompile objects:
vi: Biên dịch ngược đối tượng:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, decompileFileLabel)
en: Decompile to file:
vi: Biên dịch ngược vào tệp:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_26)
en: Ignore named objects:
vi: Bỏ qua đối tượng có tên:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_27)
en: Dump objects to file:
vi: Xổ các đối tượng vào tệp:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_28)
en: Test objects:
vi: Kiểm thử đối tượng:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_30)
en: Decompile models:
vi: Biên dịch ngược mô hình:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_31)
en: Ignore named models:
vi: Bỏ qua mô hình có tên:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dumpFileLabel)
en: Dump models to file:
vi: Xổ các mô hình vào tệp:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_33)
en: Test models:
vi: Kiểm thử mô hình:

en: Path to replicode executor:
vi: Đường dẫn đến tệp thực thi replicode:

en: Replicode configuration
vi: Cấu hình Replicode

en: Run replicode
vi: Chạy replicode

en: Stop replicode
vi: Dừng replicode

en: Replicode Config
vi: Cấu hình Replicode

[ctx: shortcut for action]
en: Run (%1)
vi: Chạy (%1)

[ctx: shortcut for action]
en: Stop (%1)
vi: Dừng (%1)

[ctx: @title:window]
en: Active Document Not Found
vi: Không tìm thấy tài liệu hoạt động

en: Could not find an active document to run.
vi: Không tìm được tài liệu hoạt động nào để chạy.

[ctx: @title:window]
en: Empty Document
vi: Tài liệu trống

en: Cannot execute an empty document.
vi: Không thể thực thi tài liệu trống.

[ctx: @title:window]
en: File Not Found
vi: Không tìm thấy tệp

en: Unable to open source file for reading.
vi: Không thể mở tệp nguồn để đọc.

[ctx: @title:window]
en: Replicode Executable Not Found
vi: Không tìm thấy tệp thực thi Replicode

en: Unable to find replicode executor.
    Please go to settings and set the path to the Replicode executable.
vi: Không tìm thấy tệp thực thi Replicode.
    Vui lòng mở thiết lập và đặt đường dẫn đến tệp thực thi Replicode.

[ctx: @title:window]
en: User Operator Library Not Found
vi: Không tìm thấy thư viện toán tử người dùng

en: Unable to find user operator library.
    Please go to settings and set the path to the library.
vi: Không tìm thấy thư viện toán tử người dùng.
    Vui lòng mở thiết lập và đặt đường dẫn đến thư viện đó.

en: Replicode execution failed: %1
vi: Việc thực thi Replicode thất bại: %1

en: Replicode execution finished.
vi: Việc thực thi Replicode hoàn tất.
