katomic - en to ta translation catalogue (12 entries)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Noname
ta: பெயரில்லை

en: KAtomic
ta: கே அணுவினுடைய

en: 6 new levels
ta: 6 புதிய நிலைகள்

en: Game graphics and application icon
ta: விளையாட்டு சித்திரங்கள் மற்றும் பயன்பாட்டு குறும்படம்

en: Highscore:
ta: அதிக மதிப்பெண்:

en: Atom Up
ta: மேல் அணு

en: Atom Down
ta: கீழ் அணு

en: Atom Left
ta: இடது அணு

en: Atom Right
ta: வலது அணு

en: Next Atom
ta: அடுத்த அணு

en: Previous Atom
ta: முந்தைய அணு
