katomic - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Level %1 finished.
te: %1 స్థాయి పూర్తైంది.

note: i18n: ectx: label, entry (AnimationSpeed), group (Game)
en: The speed of the animations.
te: ఎనిమేషన్ల వేగం.

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
te: (&S) అమరికలు

en: Noname
te: పేరు లేనిది

en: KAtomic
te: కెఆటామిక్

en: Andreas Wuest
te: ఆండ్రియాస్ వుయెస్ట్

en: Dmitry Suzdalev
te: డ్మిత్రి  సుజ్దలెవ్

en: Porting to KDE4. Current maintainer
te: కెడిఈ 4 కు పోర్ట్ చెయబడుతుంది. ప్రస్తుత సంరక్షకుడు

en: Stephan Kulow
te: స్టీఫెన్ కులొ

en: Cristian Tibirna
te: క్రిస్టియన్ టిబిర్న

en: Carsten Pfeiffer
te: కార్స్టెన్ ఫెయిఫెర్

en: Dave Corrie
te: డెవ్ కొర్రి

en: Kai Jung
te: కాయ్ జంగ్

en: 6 new levels
te: 6 కొత్త స్థాయిలు

en: Danny Allen
te: డాన్ని ఎల్లెన్

en: Johann Ollivier Lapeyre
te: జొహాన్ ఒల్లివియెర్ లపెర్

en: Level:
te: స్థాయి:

en: Current score:
te: ప్రస్తుత స్కోరు:

en: Highscore:
te: అత్యధిక స్కోరు:

en: Previous Level
te: వెనుకటి స్థాయి

en: Next Level
te: ముందటి స్థాయి

en: Animation Speed
te: యానిమేషన్ వేగము

en: Slow
te: నెమ్మది

en: Normal
te: సాధారణ

en: Fast
te: వేగం

en: Current score: %1
te: ప్రస్తుత స్కోరు: %1

en: Highscore: %1
te: అత్యధిక స్కోరు: %1
