kazam - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Finish recording
te: రికార్డింగును పూర్తిచేయి

en: Kazam finished recording.
    What do you want to do now?
te: కజమ్ రికార్డింగును పూర్తిచేసింది.
    ఇపుడు ఏమి చేయదలచుకున్నారు?

en: Edit with:
te: దీనితో సవరించు:

en: Save for later
te: తరువాత అవసరాలకు భద్రపరుచు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Save screencast
te: తెరప్రసారాన్ని భద్రపరుచు

en: Save
te: భద్రపరుచు

en: File
te: ఫైల్

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Quit Kazam
te: కజమ్ త్యజించండి

en: Help
te: సహాయం

en: About
te: గురించి

en: About Kazam
te: కజమ్ గురించి

en: Pause recording
te: రికార్డింగును నిలిపివేయి

en: Unknown
te: తెలియదు
