kazam - en to vi translation catalogue (67 entries)

en: Capture
vi: Ghi hình

en: Seconds to wait before capturing:
vi: Số giây đợi trước khi ghi hình:

en: Sound from microphone
vi: Âm thanh từ mi-crô

en: Sound from speakers
vi: Âm thanh từ loa

en: Mouse cursor
vi: Con trỏ chuột

en: Screencast
vi: Quay phim màn hình

en: Window borders
vi: Viền cửa sổ

en: Screenshot
vi: Ảnh chụp màn hình

en: When capturing include:
vi: Khi ghi hình bao gồm cả:

en: Kazam Preferences
vi: Thiết lập Kazam

en: Speakers:
vi: Loa:

en: Set volume
vi: Thiết đặt âm lượng

en: Microphone:
vi: Mi-crô

en: Countdown splash:
vi: Ảnh đến ngược

en: Toggle display of countdown splash
vi: Hiện/ẩn ảnh đếm ngược

en: General
vi: Tổng quát

en: Framerate:
vi: Tần số khung hình:

en: Set the number of frames per second
vi: Thiết đặt số khung hình mỗi giây

en: Record with:
vi: Ghi với:

en: Automatic file saving:
vi: Tự động lưu tập tin:

en: Directory:
vi: Thư mục:

en: Filename prefix:
vi: Phần trước tên tập tin:

en: Select a directory
vi: Chọn thư mục

en: Shutter sound:
vi: Âm thanh chụp:

en: Shutter type:
vi: Kiểu chụp:

en: Screencast and Screenshot tool
vi: Công cụ ghi hình và chụp hình

en: Record a video or take a screenshot of your screen
vi: Ghi lại một đoạn video hoặc chụp ảnh màn hình

en: Take a screenshot of entire workspace
vi: Chụp hình vùng làm việc hiện tại

en: Select an area to screenshot
vi: Chọn vùng để chụp ảnh

en: Select a window to screenshot
vi: Chọn cửa sổ để chụp ảnh

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: Gstreamer 1.0 or higher required, bailing out.
vi: Cần có Gstreamer 1.0 hoặc mới hơn, đnag thoát.

en: Record a video of your desktop.
vi: Ghi hình màn hình làm việc.

en: Record a picture of your desktop.
vi: Chụp ảnh màn hình làm việc.

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Capture contents of the current screen.
vi: Ghi hình trên màn hình hiện tại.

en: All Screens
vi: Tất cả màn hình

en: Capture contents of all of your screens.
vi: Ghi hình trên tất cả màn hình.

en: Window
vi: Cửa sổ

en: Capture contents of a single window.
vi: Ghi hình cửa sổ.

en: Area
vi: Khu vực

en: Capture a pre-selected area of your screen.
vi: Ghi hình một khu vực được lựa chọn trước.

en: Start recording
vi: Bắt đầu ghi hình

en: Take screenshot
vi: Chụp ảnh màn hình

en: Finish recording
vi: Hoàn tất ghi hình

en: Cancel countdown
vi: Thôi đếm ngược

en: Select a window by clicking on it.
vi: Nhấn chọn cửa sổ.

en: Press ENTER or ESC to cancel
vi: Nhấn ENTER hoặc ESC để thôi

en: Recording finished
vi: Đã ghi hình xong

en: Kazam finished recording.
    What do you want to do now?
vi: Kazam đã ghi hình xong.
    Bạn muốn làm gì tiếp theo?

en: Edit with:
vi: Chỉnh sửa bằng:

en: Save for later
vi: Lưu lại

en: Cancel
vi: Huỷ bỏ

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Record a video of activity on your screen or capture a screenshot.
vi: Ghi lại hoạt động trên màn hình làm việc hoặc chụp ảnh màn hình.

en: Save
vi: Lưu

en: File
vi: Tập tin

en: Quit
vi: Thoát

en: Quit Kazam
vi: Thoát Kazam

en: Open preferences
vi: Mở tuỳ chỉnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: About
vi: Giới thiệu

en: About Kazam
vi: Giới thiệu Kazam

en: Select an area by clicking and dragging.
vi: Chọn khu vực bằng cách nhấn và kéo chuột.

en: Press ENTER to confirm or ESC to cancel
vi: Nhấn ENTER để xác nhận hoặc ESC để huỷ

en: Pause recording
vi: Tạm dừng ghi hình

en: Unknown
vi: Không biết
