kblackbox - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Move Down
ta: கீழே நகர்த்து

en: Move Up
ta: மேலே நகர்த்து

en: Move Left
ta: இடப்பக்கம் நகர்த்து

en: Move Right
ta: வலப்பக்கம் நகர்த்து

en: This will be the end of the current game!
ta: தற்போதைய விளையாட்டின் முடிவு இதுவே

en: KBlackBox
ta: கே கறுப்புப் பெட்டி
