kbounce - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: %1 points: Bonus
cy: %1 o bwyntiau: Bonws

en: %1 points: Total score for this level
cy: %1 o bwyntiau: Sgôr cyfan am y lefel yma

en: On to level %1. Remember you get %2 lives this time!
cy: Ymlaen i lefel %1. Cofiwch - byddwch yn cael %2 o fywydau y tro yma!

en: Original author
cy: Awdur gwreiddiol

en: Contributions
cy: Cyfraniadau

en: &Play Sounds
cy: Ch&warau Sain
