kbounce - en to te translation catalogue (6 entries)

en: %1 points: Bonus
te: %1 పాయింట్ల బహుమానము

en: %1 points: Total score for this level
te: ఈ స్థాయిలో మీ స్కోరు: %1 పాయింట్లు

en: On to level %1. Remember you get %2 lives this time!
te: %1 వ స్థాయికి వెళ్తున్నాము. ఇప్పుడు మీకు %2 ఛాన్సులు ఉన్నాయి.

en: KBounce
te: కెబవున్స్

en: Original author
te: అసలు మూలకర్త

en: &Play Sounds
te: (&P) శబ్ధాలను వాడండి
