kbruch - en to ml translation catalogue (56 entries)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

en: Click on this button to check your result.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫലം പരിശോധിക്കാനായി ഈ ബട്ടനില്‍ അമര്‍ത്തുക

en: Enter the numerator of your result
ml: നിങ്ങളുടെ ഫലത്തിന്റെ അംശം നല്‍കുക

en: Enter the denominator of your result
ml: നിങ്ങളുടെ ഫലത്തിന്റെ ഛേദം നല്‍കുക

en: Click on this button to check your result. The button will not work if you have not entered a result yet.
ml: നിങ്ങളുടെ ഫലം പരിശോധിക്കാനായി ഈ ബട്ടണ് അമര്ത്തുക.നിങ്ങള്‍ ഫലം ചേര്ത്തിട്ടില്ലയെങ്കില്‍ ബട്ടണ്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല.

en: In this exercise you have to convert a number into a fraction.
ml: ഈ അഭ്യാസത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ അക്കത്തെ ദശാംശമാക്കി മാറ്റെണ്ടതാണ്

en: Add prime factor 2.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 2 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 3.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 3 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 5.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 5 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 7.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 7 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 11.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 11 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 13.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 13 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 17.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 17 ചേര്‍ക്കുക

en: Add prime factor 19.
ml: പ്രധാന ഗുണകം 19 ചേര്‍ക്കുക

en: Removes the last entered prime factor.
ml: അവസാനം ചേര്ത്ത പ്രധാല ഫാക്റ്റ്ര് നീക്കം ചെയ്യുക

en: In this exercise you have to factorize a given number.
ml: ഈ അഭ്യസത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ നല്‍കിയ അക്കത്തെ ഫാക്ടര്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: KBruch
ml: കെബ്രന്ച്

en: Learn calculating with fractions
ml: ഭിന്നസംഖ്യകളെ കൊണ്ട് കണക്ക് ചെയ്യാന്‍ പഠിക്കുക

en: Sebastian Stein
ml: സെബാസ്റ്റ്യ‍ന്‍ സ്റ്റിയന്‍

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Active exercise.
ml: പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന അഭ്യ‍സം

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Saves the active exercise's type.
ml: പ്രവര്‍ത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന അഭ്യ‍സം തരം സംരക്ഷിക്കുക

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Enable Addition/Subtraction for task generation.
ml: പ്രവര്‍ത്തനം ഉല്‍പാദിപ്പിക്കാന്‍ കൂട്ടല്‍/കുറയ്ക്കല്‍ സാധ്യ‍മാക്കുക

note: i18n: ectx: label, entry, group (Task)
en: Enable Multiplication/Division
ml: പെരുക്കല്‍/ഭാഗിക്കല്‍ സാധ്യ‍മാക്കുക

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Enable Multiplication/Division for task generation.
ml: പ്രവര്‍ത്തനം ഉല്‍പാദിപ്പിക്കാന്‍ പെരുക്കല്‍/ഭാഗിക്കല്‍ സാധ്യ‍മാക്കുക.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Task)
en: Number of fractions
ml: ഭിന്നസംഖ്യകളുടെ എണ്ണം

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Set the number of fractions for task generation.
ml: പ്രവര്‍ത്തനം ഉല്‍പാദിപ്പിക്കാന്‍ ഭിന്നസംഖ്യകളുടെ എണ്ണം ക്രമീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: label, entry, group (Task)
en: Max. main denominator
ml: ഛേദം, ഏറ്റുവം കൂടുതല്‍

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Set the maximum value of the main denominator.
ml: പ്രധാന ഛേദത്തിന്റെ കൂടുതല്‍ മൂല്യം ക്രമീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: label, entry, group (Statistics) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Statistics)
en: Number of correctly solved tasks
ml: ശരിയായി  പരിഗണിക്കപ്പെട്ടവയുടെ എണ്ണം

note: i18n: ectx: label, entry, group (Statistics)
en: Number of solved tasks
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയവയുടെ എണ്ണം

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Statistics)
en: Total number of solved tasks
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയവയുടെ ആകെ എണ്ണം

note: i18n: ectx: label, entry (numberColor), group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry (numberColor), group (TaskViewer)
en: Color of the numbers in the task view
ml: പ്രവര്‍ത്തി മണ്ഡലത്തിലെ അക്കങ്ങളുടെ നിറം

note: i18n: ectx: label, entry (operationColor), group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry (operationColor), group (TaskViewer)
en: Color of the operation signs in the task view
ml: പ്രവര്‍ത്തി മണ്ഡലത്തിലെ പ്രവര്‍ത്തന ചിഹ്നങ്ങളുടെ നിറം

note: i18n: ectx: label, entry (fractionBarColor), group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry (fractionBarColor), group (TaskViewer)
en: Color of the fraction bars in the task view
ml: പ്രവര്‍ത്തി മണ്ഡലത്തിലെ ഭാഗിക്കല്‍ ചിഹ്നം നിറം

note: i18n: ectx: label, entry, group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (TaskViewer)
en: Font used for the task view
ml: പ്രവര്‍ത്തനം കാണുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്ന അക്ഷരസഞ്ചയം

note: i18n: ectx: label, entry, group (TaskViewer)
en: Enable showing the result also as a mixed number
ml: ഫലങ്ങളെ കൂട്ടഅക്കങ്ങളായും കാണിക്കുന്നതു് സാധ്യമാക്കുക

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (TaskViewer)
en: Enables/disables showing the result also in the special mixed-number notation.
ml: പ്രത്യാഗ വഴി ചേര്‍ത്തു് അക്കങ്ങളുളള ഫലത്തെ കാണിക്കുന്നത് സാധ്യമാക്കുക/ അസാധ്യമാക്കുക

en: Operations:
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ :

en: The maximum number you can have as main denominator
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രധാന ഛേദത്തിലെ ഏറ്റുവം കൂടുതല്‍ അക്കം ആകാം

en: Choose the number which will be the maximum for the main denominator: 10, 20, 30, 40 or 50.
ml: പ്രധാന ഛേദത്തിനുള്ള ഏറ്റുവം കൂടിയ അക്കം തെരഞ്ഞെടുക്കുക : 10,20, 30, 40 അല്ലെങ്കില്‍ 50.

en: Fonts
ml: അക്ഷര സഞ്ചയങ്ങള്‍

en: This is the current total number of solved tasks.
ml: ഇത് പരിഗണിക്കപ്പെട്ട പ്രവര്ത്തികളുടെ നിലവിലുളള ആക എണ്ണം

[ctx: @info:status the number of correct answers]
en: Correct:
ml: ശരി :

[ctx: @info:status the number of incorrect answers]
en: Incorrect:
ml: ശരിയല്ല :

en: This is the current total number of correctly solved tasks.
ml: ശരിയായി പരിഹരിച്ച പ്രവര്ത്തികളുടെ ഇപ്പോഴത്തെ ആകെ എണ്ണം

en: This is the current total number of unsolved tasks.
ml:  ഇത് പരിഗണിക്കപ്പെടാത്ത പ്രവര്ത്തികളുടെ നിലവിലുളള ആകെ എണ്ണം

en: This part of the window shows the statistics.
ml: ഈ ജാലകത്തിന്റെ ഭാഗത്ത് സ്ഥിതിവിവരക്കണക്ക് കാണിക്കുന്നു

en: &Reset
ml: &പുനര്ക്രമീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, numberLabel)
en: &Number:
ml: &അക്കം:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_numberColor)
en: Change the color of the numbers
ml: അക്കങ്ങളുടെ നിറം മാറ്റുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, operationLabel)
en: &Operation sign:
ml: &പ്രവര്‍ത്തന ചിഹ്നം

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_operationColor)
en: Change the color of the operation signs
ml: പ്രവര്‍ത്തന ചിഹ്നത്തിന്റെ നിറം മാറ്റുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fractionBarLabel)
en: &Fraction bar:
ml: &ഭാഗ ചിഹ്നം:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_fractionBarColor)
en: Change the color of the fraction bar
ml: ഭാഗ ചിഹ്നത്തിന്റെ നിറം മാറ്റുക

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KFontChooser, kcfg_taskFont)
en: Change the font of the numbers
ml: അക്കങ്ങളുടെ അക്ഷരസഞ്ചയം മാറ്റുക
