kbruch - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Click on this button to check your result.
ta: உங்கள் முடிவை சரிப்பார்க்க இந்த பட்டனை க்ளிக் செய்யவும்.

en: Enter the numerator of your result
ta: தீர்வின் ஈவு மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter the denominator of your result
ta: தீர்வின் மீதி மதிப்பை உள்ளிடவும்

en: Click on this button to check your result. The button will not work if you have not entered a result yet.
ta: உங்கள் முடிவை சரிப்பார்க்க இந்த பட்டனை க்ளிக் செய்யவும். முடிவு உள்ளிடப்படவில்லையென்றால் இந்த பட்டன் செயல்படாது.

en: In this exercise you have to convert a number into a fraction.
ta: இந்த பயிற்சியில் நீங்கள் ஒரு எண்ணை பின்னத்திற்கு மாற்றவேண்டும்.

en: Add prime factor 2.
ta: முதல் எண் கூறு 2ஐ சேர்.

en: Add prime factor 3.
ta: முதல் எண் கூறு 3ஐ சேர்.

en: Add prime factor 5.
ta: முதல் எண் கூறு 5ஐ சேர்.

en: Add prime factor 7.
ta: முதல் எண் கூறு 7ஐ சேர்.

en: Add prime factor 11.
ta: முதல் எண் கூறு 11ஐ சேர்.

en: Add prime factor 13.
ta: முதல் காரணி 13யைச் சேர்.

en: Add prime factor 17.
ta: முதல் எண் கூறு 17ஐ சேர்.

en: Add prime factor 19.
ta: முதல் எண் கூறு 19ஐ சேர்.

en: Removes the last entered prime factor.
ta: கடைசியாக உள்ளிட்ட முதல் காரணியை நீக்குகிறது.

en: In this exercise you have to factorize a given number.
ta: இந்த பயிற்சியில் கொடுக்கப்பட்டுள்ள எண்ணை பின்னமாக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: KBruch
ta: Kப்ருஷ்

en: Learn calculating with fractions
ta: பின்னங்களுடன் கணக்கிடுதலை கற்றுக்கொள்ளவும்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Active exercise.
ta: செயலிலுள்ள பயிற்சி.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (General)
en: Saves the active exercise's type.
ta: செயலிலுள்ள பயிற்சி வகையை சேமி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Enable Addition/Subtraction for task generation.
ta: பணியை உருவாக்க கூட்டல்/கழித்தலை செயல்படச்செய்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Task)
en: Enable Multiplication/Division
ta: பெருக்கல்/வகுத்தலை செயல்படச்செய்.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Enable Multiplication/Division for task generation.
ta: பணியை உருவாக்க பெருக்கல்/ வகுத்தல் செயல்படச்செய்.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Task)
en: Number of fractions
ta: விகிதங்களின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Set the number of fractions for task generation.
ta: பணியை உருவாக்க விகிதங்களின் எண்ணிக்கையை அமை.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Task)
en: Max. main denominator
ta: அதிகப்பட்ச மீதி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Task)
en: Set the maximum value of the main denominator.
ta: மீதிக்கான அதிகப்பட்ச மதிப்பை அமை.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Statistics) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Statistics)
en: Number of correctly solved tasks
ta: சரியாக முடிந்த பணிகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: label, entry, group (Statistics)
en: Number of solved tasks
ta: முடித்த பணிகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Statistics)
en: Total number of solved tasks
ta: முடித்த பணிகளின்  மொத்த எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: label, entry (numberColor), group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry (numberColor), group (TaskViewer)
en: Color of the numbers in the task view
ta: பணி காட்சியகத்தில் பயன்படுத்தப்படும் வண்ணங்களின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: label, entry (operationColor), group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry (operationColor), group (TaskViewer)
en: Color of the operation signs in the task view
ta: பணி காட்சியகத்தில் செயல் குறிகளின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (fractionBarColor), group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry (fractionBarColor), group (TaskViewer)
en: Color of the fraction bars in the task view
ta: பணி காட்சியகத்தில் பின்ன பட்டைகளின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry, group (TaskViewer) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (TaskViewer)
en: Font used for the task view
ta: பணி காட்சியகத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் எழுத்துரு.

note: i18n: ectx: label, entry, group (TaskViewer)
en: Enable showing the result also as a mixed number
ta: முடிவை ஒரு கலந்த எண்ணாக காட்ட செயல்படுத்தவும்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (TaskViewer)
en: Enables/disables showing the result also in the special mixed-number notation.
ta: விசேஷ கலக்கப்பட்ட எண் குறியீடு முறையிலும் கூட முடிவை செயல்படுத்துகிறது/செயல் நீக்குகிறது

en: Operations:
ta: செயல்கள்:

en: The maximum number you can have as main denominator
ta: மீதிக்காக நீங்கள் வைத்திருக்கும் அதிகப்பட்ச மதிப்பு

en: Choose the number which will be the maximum for the main denominator: 10, 20, 30, 40 or 50.
ta: 10, 20, 30, 40 அல்லது 50ல் அதிகபட்ச மீதி மதிப்பினை தேர்வுச்செய்க

en: This is the current total number of solved tasks.
ta: இது தற்போதைய மொத்த முடித்த பணிகளின் எண்ணிக்கை

en: This is the current total number of correctly solved tasks.
ta: இது தற்போதைய மொத்த சரியாக முடித்த பணிகளின் எண்ணிக்கை

en: This is the current total number of unsolved tasks.
ta: இது தற்போதைய மொத்த முடிக்காத பணிகளின் எண்ணிக்கை

en: This part of the window shows the statistics.
ta: சாளரத்தின் இந்த பகுதி புள்ளிவிவரத்தை காட்டுகிறது

en: &Reset
ta: &மீட்டமை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_numberColor)
en: Change the color of the numbers
ta: எண்களின் வண்ணத்தை மாற்று

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_operationColor)
en: Change the color of the operation signs
ta: செயல் சைகைகளில் வண்ணத்தை மாற்று

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_fractionBarColor)
en: Change the color of the fraction bar
ta: பின்னப் பட்டியின் வண்ணத்தை மாற்று

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KFontChooser, kcfg_taskFont)
en: Change the font of the numbers
ta: எண்களின் எழுத்துருவை மாற்று
