kcachegrind - en to ta translation catalogue (145 entries)

en: (always)
ta: எப்போதும்

en: Choose Source Folder
ta: மூல அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: General
ta: பொதுவான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel5)
en: Maximum number of items in lists:
ta: பட்டியலில் உள்ள அதிகபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4_3)
en: Precision of percentage values:
ta: சதவிகித மதிப்புகளின் துல்லியம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, fileCheck) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, classCheck) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, objectCheck)
en: Automatic
ta: தானியங்கி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4)
en: Object:
ta: பொருள்;

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4_2_2)
en: Class:
ta: வகுப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4_2)
en: File:
ta: கோப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel4_3_2)
en: Context lines in annotations:
ta: எழுத்துறைகளில் வரிகளை இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1_2)
en: Source Folders
ta: மூல கோப்புறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, dirList)
en: Object / Related Source Base
ta: பொருள்/ இணைக்கப்பட்ட மூல தளம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, DumpSelectionBase)
en: Profile Dumps
ta: குறிப்புரை திணிப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView1)
en: Target
ta: இலக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView1)
en: Time
ta: நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView1)
en: Path
ta: பாதை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Target command:
ta: இலக்கின் கட்டளை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Profiler options:
ta: விவரக்குறிப்பாளரின் விருப்பங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView3)
en: Option
ta: தேர்வு

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView3) i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Value
ta: மதிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Trace
ta: சுவடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3) i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Jumps
ta: தாவல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Instructions
ta: ஆணைகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3) i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Full Cache
ta: முழு Cache

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Custom
ta: வழக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Collect
ta: திரட்டு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: At Startup
ta: துவக்கத்தில்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: While In
ta: உள் இருக்கும் போது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Skip
ta: தாவு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3) i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView7)
en: Function
ta: செயல்பாடு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Dump Profile
ta: திணிப்பு குறிப்புரை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Every BBs
ta: எல்லா BBs

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: On Entering
ta: நுழையும் போது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: On Leaving
ta: விடும் போது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Zero Events
ta: சுழிநிலை நிகழ்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Separate
ta: பிரிக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Threads
ta: நாண்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Recursions
ta: சுழல்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView3)
en: Call Chain
ta: அழை சங்கிலி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Custom profiler options:
ta: தனிப்பயன் விவரக்குறிப்பாளரின் விருப்பங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton2)
en: Run New Profile
ta: புதிய விவரக்குறிப்பை ஓட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8)
en: Dump reason:
ta: திணிப்பு காரணம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Event summary:
ta: நிகழ்வு சுருக்கம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView4)
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView4)
en: Sum
ta: கூட்டல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: Miscellaneous:
ta: மற்ற:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton6)
en: Show
ta: காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton5)
en: Compare
ta: ஒப்பிடு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab3)
en: State
ta: நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton1)
en: Update
ta: இற்றைப்படுத்தல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox1)
en: Every [s]:
ta: எல்லா[s]

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Counter
ta: எண்ணி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Dumps Done
ta: திணிப்புகள் முடிந்தது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Is Collecting
ta: திரட்டுகிறதா

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Executed
ta: நிறைவேற்றப்பட்டது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Basic Blocks
ta: அடித்தள உறுப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Calls
ta: அழைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Distinct
ta: வெவ்வேறு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: ELF Objects
ta: ELF பொருளட்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Functions
ta: செயல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (Q3ListView, listView4_3)
en: Contexts
ta: சூழல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Stack trace:
ta: இருப்பு தேடுகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView7)
en: Incl.
ta: உள்ளடங்கிய

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView7)
en: Called
ta: அழைக்கப்பட்ட

note: i18n: ectx: property (text), widget (Q3ListView, listView7)
en: Location
ta: இடம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton7)
en: Start
ta: துவங்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton6_2)
en: Zero
ta: சுழிநிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton4)
en: Dump
ta: திணிப்பு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab4)
en: Messages
ta: செய்திகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton9)
en: Kill Run
ta: அழி ஓட்டம்

note: i18n: ectx: Menu (layouts)
en: &Layout
ta: &வடிவமைப்பு

note: i18n: ectx: Menu
en: Sidebars
ta: ஓர பட்டைகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (stateToolBar)
en: State Toolbar
ta: நிலை கருவிப்பட்டை

en: Author/Maintainer
ta: ஆசிரியர்/நிர்வகிப்பவர்

en: Show information of this trace
ta: இந்த சுவடில்  தகவல்களை காட்டு.

en: Parts Overview
ta: பிரிவுச் சுவடு மேற்பார்வை

en: Top Cost Call Stack
ta: அதிக விலை அழை அடுக்கு

en: <b>The Top Cost Call Stack</b><p>This is a purely fictional 'most probable' call stack. It is built up by starting with the current selected function and adds the callers/callees with highest cost at the top and to bottom.</p><p>The <b>Cost</b> and <b>Calls</b> columns show the cost used for all calls from the function in the line above.</p>
ta: <b>மேல்மதிப்பு அழைப்பு இருப்பு </b><p> இது முற்றிலும் உண்மையற்ற அநேகமான அழைப்பு இருப்பு.அது நடப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட செயல்கூறுறை தொடங்குவதின் மூலம் மற்றும் அழைப்பவர்/அழைப்பவர்களை சேர்க்கும் அதிமான மதிப்பு மேலேயும் மற்றும் கீழேயும். </p><p>தி<b>மதிப்பு</b>அழைப்புகள் மேல் கோட்டில் உள்ள செயல்கூறில் இருந்த நெடுக்கைகள் எல்லா அழைப்பிற்கும் உபயோகிக்கப்பட்ட மதிப்பை.</p>

en: Flat Profile
ta: சமமான குறிப்புரை

en: &Duplicate
ta: &நகல்

en: <b>Duplicate Current Layout</b><p>Make a copy of the current layout.</p>
ta: <b>தற்போதைய படிவெடு வடிவமைப்பு</b><p>தற்போதைய படிவெடு வடிவமைப்பு நகலெடு.</p>

en: <b>Remove Current Layout</b><p>Delete current layout and make the previous active.</p>
ta: <b>தற்போதைய வடிவமைப்பை அகற்று</b><p>தற்போதைய வடிவமைப்பை அகற்றி முன்னிருந்ததை செயல்படுத்து.</p>

en: &Go to Next
ta: அடுத்து செல்

en: Go to Next Layout
ta: அடுத்த வடிவமைப்பிற்கு செல்

en: &Go to Previous
ta: &முந்தைய பகுதிக்குச் செல்

en: Go to Previous Layout
ta: முந்தைய பகுதியின் வடிவமைப்பிற்குச் செல்

en: &Restore to Default
ta: &முன்னிருப்பை மீள்சேர்

en: Restore Layouts to Default
ta: முன்னிருப்பு வடிவமைப்பை மீள்சேர்

en: &Save as Default
ta: &முன்னிருப்பை சேமி

en: Save Layouts as Default
ta: முன்னிருப்பு வடிவமைப்பை சேமி

en: <b>New</b><p>Open new empty KCachegrind window.</p>
ta: <b>புதிய</b><p>புதிய காலியான KCachegrind சாளரத்தை திறக்கவும்.</p>

en: &Add...
ta: &கூட்டு...

en: <b>Add Profile Data</b><p>This opens an additional profile data file in the current window.</p>
ta: <b>விவரக்குறிப்பு தகவலை சேர்</b><p>இவை மேற்கூட்டு விவரக்குறிப்பு தகவலை தற்போதைய சாளரத்தில் திறக்கும்.</p>

en: <b>Reload Profile Data</b><p>This loads any new created parts, too.</p>
ta: <b>மறுயேற்று தேடுதல்</b><p>இது எந்த புதிய உருவாக்கப்பட்ட பாகங்களையும் ஏற்றுகிறது.</p>

en: &Export Graph
ta: &வடிகட்டியை ஏற்றுமதி செய்

en: <b>Export Call Graph</b><p>Generates a file with extension .dot for the tools of the GraphViz package.</p>
ta: <b>அழைப்பு வரைப்படத்தை ஏற்றுமதி செய்</b><p>.dot என்ற பின்குறியோடு ஆவணத்தை உருவாக்கும் GraphViz பாக்கேஜ்ஜின் கருவிகளுக்கு.</p>

en: &Force Dump
ta: &சக்தி திணிப்பு

en: <b>Open Profile Data</b><p>This opens a profile data file, with possible multiple parts</p>
ta: <b>சுவடை திற</b><p>இது சுவடை திறக்கக்கூடிய,பல பாகங்களுடன் திறக்கும்</p>

en: Show/Hide the Parts Overview Dockable
ta: காட்டு/மறை மேற்பார்வையிடக்கூடிய பாகங்களை தடமிடு

en: Call Stack
ta: அழை அடுக்கு

en: Show/Hide the Call Stack Dockable
ta: காட்டு/மறை மேல் அழை அடுக்கு

en: Function Profile
ta: செயல்பாடு குறிப்பெடுப்பு

en: Show/Hide the Function Profile Dockable
ta: காட்டு/மறை பயன்பாடுக் குறிப்பேடு

en: Show/Hide the Profile Dumps Dockable
ta: காட்டு/மறை Profile Dumps Dockable

en: Show relative instead of absolute costs
ta: சரியான செலவையன்றி தொடர்புடைய செலவை காட்டு

en: Show percentage costs relative to parent
ta: பெற்றோருடன் தொடர்புடைய செலவு விழுக்காட்டை காட்டு

en: &Up
ta: &மேல்

en: <b>Go Up</b><p>Go to last selected caller of current function. If no caller was visited, use that with highest cost.</p>
ta: <b>மேலே செல்</b><p>நடப்பு செயற்கூறின் கடைசியாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அழைப்பவருக்கு செல். அழைப்பவரை பார்க்கவில்லை எனில், உயர்ந்த விலையுடன் அதை பயன்படுத்து</p>

en: Go back in function selection history
ta: செயல் தேர்வு வரலாற்றில் பின் செல்

en: Go forward in function selection history
ta: செயற்கூறு தேர்ந்தெடுத்த வரலாற்றின் முன்னே செல்

en: Primary Event Type
ta: முதன்மை நிகழ்வு வகை

en: Select primary event type of costs
ta: முதன்மை நிகழ்வு வகை விலையை தேர்ந்தெடு

en: Secondary Event Type
ta: இரண்டாவது நிகழ்வு வகை

en: Select secondary event type for cost e.g. shown in annotations
ta: இரண்டாம் வகை நிகழ்வுகளின் விலை எ.டு. அன்னடேஸன் காட்டப்படுதல்

en: Grouping
ta: குழுவாக்கம்

en: Select how functions are grouped into higher level cost items
ta: உயர்ந்த நிலை விலை உருப்படிகளுக்கு எப்படி செயற்கூறுகள் குழுக்களாகின்றன என்பதை தேர்ந்தெடு.

en: (No Grouping)
ta: (குழுவாக்கம் இல்லை)

en: Split
ta: பிரி

en: Show two information panels
ta: இரண்டு தகவல் பலகத்தினை காட்டு

en: Split Horizontal
ta: கிடைக்கையை பிரி

en: (Hidden)
ta: (தகவலை மறை)

en: Hide
ta: மறை

en: Show Absolute Cost
ta: நிஜ செலவீனங்களை காட்டு

en: Show Relative Cost
ta: சார்ந்த செலவீனங்களை காட்டு

en: Go Back
ta: பின் போ

en: Go Forward
ta: முன் செல்

en: Go Up
ta: மேல் நகர்த்து

en: Layout Count: %1
ta: வடிவமைப்பு கூட்டு: %1

en: No profile data file loaded.
ta: சுவடு கோப்பு பதிவாகவில்லை.

en: Total %1 Cost: %2
ta: கூடுதல் %1 விலை: %2

en: No event type selected
ta: நிகழ்வு வகை தேர்வு செய்யப்படவில்லை

en: (No Stack)
ta: (அடுக்கு இல்லை)

en: (No next function)
ta: (அடுத்த செயல்கூறு  இல்லை)

en: (No previous function)
ta: (முன் செயல்கூறு இல்லை)

en: (No Function Up)
ta: (மேலே செயற்கூறு இல்லை)

en: Loading %1
ta: ஏற்றல் %1

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can navigate in the Callee/Caller Map View using
    arrow keys? Use Left/Right to change to siblings of the current
    item; use Up/Down to go one nesting level up/down. To select
    the current item, press Space, and to activate it, press Return.
    </p>
ta: <p>...அதை நீங்கள் அழைப்பவர்/அழைக்கும் வரைப்பட பார்வைக்கு குறிக்கும் விசைகளை
    பயன்படுத்த வேண்டுமா? இடது/வலது விசையை தற்போதைய உருவை மாற்ற பயன்படுத்து;
    மேல்/கீழ் விசையை கூட்டு நிலைக்கு மேலே/கீழே செல்ல பயன்படுத்து. தற்போதைய உறுப்பை
    தேர்ந்தெடுக்க, இடைவெளியை அழுத்தவும், மற்றும் அதை செயல்படுத்து, திருப்புதலை அழுத்து.
    </p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can navigate in the Call Graph View using
    arrow keys? Use Up/Down to go one calling level up/down, alternating
    between calls and functions. Use Left/Right to change to siblings of a current
    selected call. To activate the current item, press Return.
    </p>
ta: <p>...அதை நீங்கள் குறியீட்டு விசையை பயன்படுத்தி அழைப்பு வரைபடத்தை
    மாற்ற முடியும்? மேல்/கீழ் விசையை அழைக்கும் நிலை மேல்/கீழே செல்ல பயன்படுத்தவும், வேறுவிதமாக
    அழைப்புகள் மற்றும் காரணிகளுக்கும் இடையேயும் பயன்படுத்தலாம். இடது/வலது விசையை தற்போது தேர்ந்தெடுத்த அழைப்பை மாற்ற பயன்படுத்தவும்
    தற்போது தேர்ந்தெடுத்த உருப்படியை செயல்படுத்த, திரும்புதலை அழுத்தவும்.
    </p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can rapidly locate a function by entering part of its
    name (case-insensitive) into the edit line of the toolbar
    and hit return?</p>
ta: <p>...அதை நீங்கள் நிலையில்லாமல் காரணியை உள்ளிடும் பகுதியின் பெயரை
    (எழுத்து-உணர்வு) கருவிப்பட்டியின் திருத்தி வரியில் குறிக்க
    மற்றும் திரும்ப தர வேண்டுமா?</p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can assign custom colors to 
    ELF objects/C++ Classes/Source Files for graph coloring
    in <em>Settings->Configure KCachegrind...</em>?</p>
ta: <p>...அதை நீங்கள் தனிபயன் வண்ணங்களாக 
    ELF பொருள்கள்/C++ வகுப்புகள்/மூலகோப்புகள் வரைபட் வண்ணத்திற்காக
    <em>அமைப்புகள்->கேகேகேகிரிட் உள்ளமைப்பு ற்க்கு ஒதுக்கும்...</em>?</p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can configure whether KCachgrind should
    show absolute event counts or relative ones (percentage display)?</p>
ta: <p>...அதை நீங்கள் KCachgrind கண்டிப்பாக உள்ளமைப்பை
    முழுமையான செயல் கூட்டுதொகை அல்லது தொடர்புடைய ஒன்றை காட்டும் (சதவீதத்தை காட்டும்)?</p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can configure the maximum number of items
    for all function lists in KCachegrind? Limiting the number
    of items is done to get a fast reacting GUI. The last item in
    the list will show you the number of skipped functions, together
    with a cost condition for these skipped functions.</p>
    <p>To activate a function with small costs, search for it and select
    it in the flat profile. Selecting functions with small cost will
    temporarily add them to the flat profile list.</p>
ta: <p>...அதை நீங்கள் அதிகபட்ச உருப்படிகளை அனைத்து
    காரணி பட்டியல்களின் KCachegrind யை உள்ளமைக்கப்படும்? எண்ணை சிறிதாக்க
    GUI வை வேகமாக பெற முடிக்கும். பட்டியலில் இருக்கும் உருப்படி
    கண்டிப்பாக உங்கள் எண் தவிர்க்கும் காரணிகளை காட்டும், அதனுடன்
    விலை நிபந்தனைக்கான விடப்பட்ட காரணிகள்.</p>
    <p>காரணியை சிறு விலைகளுடன் செயல்படுத்த, இதற்க்காக தேடும் மற்றும் தற்காலிக
    தட்டையான விவரக்குறிப்பு பட்டியலை சேர்க்க தேர்தெடுக்கிறது.</p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that the Coverage tab - in contrast to the Call Lists tab -
    shows <em>all</em> functions that are calling the selected function
    (upper part) / are called by the selected function (bottom part),
    no matter how many function are between them on the stack?</p>
    <p>Examples:</p>
    <p>An entry in the upper list for function foo1() with a value of 50%
    with function bar() selected means that 50% of all the cost of function
    bar() happened while called from function foo1().</p>
    <p>An entry in the bottom list for function foo2() with a value of 50%
    with function bar() selected means that 50% of all the cost of function
    bar() happened while calling foo2() from bar().</p>
ta: <p>...இடம் கொள் தத்தலில் இருந்து - அழைக்கும் பட்டியல்கள் தத்தல்
    <em>அனைத்து</em> காரணிகள் அழைக்கும் தேர்ந்தெடுத்த காரணி
    (upper part) / தேர்ந்தெடுத்த காரணிகள் அழைக்கும் (bottom part),
    இடையில் எத்தனை காரணிகள் அடுக்கப்பட்டது எண்று இல்லாமல் காட்டும்?</p>
    <p>உதாரணங்கள்:</p>
    <p>மேல் பட்டியலில் உள்ள காரணி foo1()  50% மதிப்புடன்
    காரணி bar() தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதன் விவரம் 50% காரணியின் விலையை
    bar() நிகழும்போது அழைக்கும் காரணி foo1() காட்டும்.</p>
    <p>ஒரு உள்ளீடு காரணியின் அடி பட்டியலில் foo2() மதிப்பு 50%
    உடன் காரணி bar() தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதன் விவரம் 50% காரணியின் அனைத்து விலை
    bar() நிகழும் போது அழைக்கும் காரணி foo2() bar() லிருந்து காட்டும்.</p>

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>...that you can constrain the cost counts shown to only a
    few parts of the whole trace by selecting these parts in the
    "Trace Selection" Dockable?</p>
    <p>To generate multiple parts in a profiling run with
    cachegrind, use e.g. option --cachedumps=xxx for parts
    of a length of xxx basic blocks (A basic block is a run
    of not-branching assembler statements inside of your program
    code).</p>
ta: <p>...அவைகளின் நிபந்தனை விலையின் கூட்டுதலை மட்டும் சில
    பகுதிகளுடைய முழு தேடுதலை தேர்ந்தெடுக்கும் இந்த பகுதிகள்
    "தேடும் தேர்ந்தெடுப்பு" இணைக்க முடியுமா?</p>
    <p>பல பகுதியை உருவாக்க விவரக்குறிப்பு இயக்கத்துடன்
    cachegrind முடியும், எ.டு. விருப்பம் --cachedumps=xxx பகுதிகளுக்கான
    xxx மூலத் தொகுதியை பயன்படுத்து (ஒரு அடிப்படை தொகுதி ஒரு இயங்கும்
    கிளையில்லாத தொகுப்பாளர் உங்கள் நிரல் குறியாக்கத்திற்கு உள்ளிருக்கும்
    நீளம்).</p>
