kcalc - en to ta translation catalogue (134 entries)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, displayColorsBox)
en: Display Colors
ta: காட்சிப்பகுதியின் நிறங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: &Foreground:
ta: &முன்புலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: &Background:
ta: &பின்புலம்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonColorsBox)
en: Button Colors
ta: பட்டன்களின் நிறங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Background
ta: பின்புலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Foreground
ta: முன்புலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: &Functions:
ta: &சார்புகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: St&atistic functions:
ta: &புள்ளியியல் சார்புகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel9)
en: He&xadecimals:
ta: ப&தினறுமம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel11)
en: &Numbers:
ta: &எண்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel10)
en: &Memory:
ta: &நினைவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel12)
en: O&perations:
ta: செ&யல்பாடுகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel13)
en: &Constants:
ta: &மாறிலிகள்:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Constants) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, constantsBox)
en: Constants
ta: மாறிலிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton0) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton1) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton2) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton3) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton
en: Predefined
ta: முன்வரையறுக்கப்பட்டவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, buttonlabel)
en: &Button font:
ta: ப&ட்டனிற்கான எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KFontRequester, kcfg_ButtonFont)
en: The font to use for the buttons
ta: பட்டன்களில் பயன்படுத்த வேண்டிய எழுத்துரு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, displaylabel)
en: &Display font:
ta: காட்சிப்பகுதியின் எ&ழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KFontRequester, kcfg_DisplayFont)
en: The font to use in the display
ta: காட்சிப்பகுதியில் பயன்படுத்த வேண்டிய எழுத்துரு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, historylabel)
en: &History font:
ta: &வரலாற்றிற்கான எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KFontRequester, kcfg_HistoryFont)
en: The font to use in the history
ta: வரலாற்றில் பயன்படுத்த வேண்டிய எழுத்துரு

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, General)
en: General
ta: பொதுவானவை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, precisionGroupBox)
en: Precision
ta: துல்லியம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: &Maximum number of digits:
ta: &அதிகபட்ச இலக்கங்கள்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, kcfg_Precision)
en: Maximum number of digits displayed
ta: காட்டப்படும் அதிகபட்ச எண் இலக்கங்கள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_Precision)
en: KCalc can compute with many more digits than the number that fits on the display. This setting gives the maximum number of digits displayed, before KCalc starts using scientific notation, i.e. notation of the type 2.34e12.
ta: காட்சிப்பகுதியில் காட்டப்படுவதைவிட கூடுதலான இலக்கங்களைக் கொண்டு கேக்கால்க் கணிக்கும். இவ்வமைப்பு, காட்டப்படும் இலக்கங்களை மட்டும் கட்டுப்படுத்தும். இதைவிட அதிகமான இலக்கங்கள் தேவைப்பட்டால், அறிவியல் குறிமுறையை (அதாவது 2.34e12 போன்றுதை) கேக்கால்க் பயன்படுத்தும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Fixed)
en: Set &decimal precision
ta: புள்ளிதுல்லியத்தை அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_GroupDigits)
en: Group digits
ta: எண்மங்களை குழுவாக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, miscGroupBox)
en: Misc
ta: மிஸ்க்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Beep)
en: &Beep on error
ta: பிழை வந்தால் பீப் செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CaptionResult)
en: Show &result in window title
ta: முடிவை சாளரத்தின் தலைப்பில் காட்டவும்

en: &Constants
ta: &மாறிலிகள்

en: Third power
ta: மூன்றாம் சக்தி

en: Cube root
ta: க்யூப் ரூட்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbSin)
en: Sine
ta: சைன்

en: Arc sine
ta: Arc சைன்

en: Hyperbolic sine
ta: அதிபரவளைய சைன்

en: Inverse hyperbolic sine
ta: திருப்பும் அதிபரவளைய சைன்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbCos)
en: Cosine
ta: கொசைன்

en: Arc cosine
ta: Arc கோசைன்

en: Hyperbolic cosine
ta: அதிபரவளைய கோசைன்.

en: Inverse hyperbolic cosine
ta: திருப்பும்் அதிபரவளைய கோசைன்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbTan)
en: Tangent
ta: டான்ஜன்ட்

en: Arc tangent
ta: Arc டான்ஜன்ட்.

en: Hyperbolic tangent
ta: அதிபரவளைய தொடுகோடு.

en: Inverse hyperbolic tangent
ta: திருப்பும் அதிபரவளைய தொடுகோடு.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbLog)
en: Logarithm to base 10
ta: லாகரிதமிலிருந்து அடித்தளம் 10

en: 10 to the power of x
ta: 10அடுக்கு x

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbLn)
en: Natural log
ta: இயல்பான லாகரிதம்

en: Exponential function
ta: அடுக்குப்பணி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbNData)
en: Number of data entered
ta: உள்ளிடப்பட்ட தரவுகளின் எண்ணிக்கை

en: Sum of all data items
ta: அனைத்து தரவு உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbMean)
en: Mean
ta: சராசரி

en: Sum of all data items squared
ta: தற்பெருக்கமாக்கப்பட்ட அனைத்து தரவு உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbSd)
en: Standard deviation
ta: திட்ட விலக்கம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbDat)
en: Enter data
ta: தரவை உள்ளிடு

en: Delete last data item
ta: கடைசி தரவு உருப்படியையை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbMod)
en: Modulo
ta: மீதி

en: Integer division
ta: முழுமையான பிரிவு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbReci)
en: Reciprocal
ta: தலைகீழி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbFactorial)
en: Factorial
ta: பின்னம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbSquare)
en: Square
ta: வர்க்கம்

en: Square root
ta: சதுர மூலம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbPower)
en: x to the power of y
ta: y அடுக்கு x

en: x to the power of 1/y
ta:   xஅடுக்கு1/y

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbEE)
en: Exponent
ta: அடுக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbMed)
en: Median
ta: இடைநிலை

en: Last stat item erased
ta: கடைசி நிகழ்நிலை பொருள் அழிக்கபட்டது

en: Stat mem cleared
ta: புள்ளிவிவர நினைவகம் துடைக்கபட்டது

en: General Settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

en: Select Display Font
ta: திரைஎழுத்துருவை தேர்வு செய்

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Button & Display Colors
ta: பொத்தன்&திரைவண்ணம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KCalculator)
en: KCalc
ta: கேகணிப்பான்

en: KDE Calculator
ta: KDE கணிப்பான்

note: i18n: ectx: label, entry (ForeColor), group (Colors)
en: The foreground color of the display.
ta: திரையின் முன்னனிவண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (BackColor), group (Colors)
en: The background color of the display.
ta: திரையின் பின்னனிவண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (NumberButtonsColor), group (Colors)
en: The color of number buttons.
ta: எண்பொத்தானின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (FunctionButtonsColor), group (Colors)
en: The color of function buttons.
ta: செயல்பாட்டுபொத்தானின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (StatButtonsColor), group (Colors)
en: The color of statistical buttons.
ta: புள்ளிவிவரபொத்தானின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (HexButtonsColor), group (Colors)
en: The color of hex buttons.
ta: எக்ஸ்பொத்தானின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (MemoryButtonsColor), group (Colors)
en: The color of memory buttons.
ta: நினைவகபொத்தானின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (OperationButtonsColor), group (Colors)
en: The color of operation buttons.
ta: செயல்பாட்டுப்பொத்தானின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (DisplayFont), group (Font)
en: The font to use in the display.
ta: திரையில் பயன்படுத்த வேன்டிய எழுத்துரு

note: i18n: ectx: label, entry (Fixed), group (Precision)
en: Whether to use fixed decimal places.
ta: மாறாபதின்மஇடங்களின் எண்ணிக்கையை பயன்படுத்தவேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (Beep), group (General)
en: Whether to beep on error.
ta: பிழை இருந்தால் பீப் செய்ய வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (CaptionResult), group (General)
en: Whether to show the result in the window title.
ta: சாளரத்திதலைப்பில் முடிவை காண்பிக்க வேன்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (GroupDigits), group (General)
en: Whether to group digits.
ta: எண்மங்களை குழுவாக்க

note: i18n: ectx: label, entry (ShowConstants), group (General)
en: Whether to show constant buttons.
ta: மாறிலி பொத்தான்களை காண்பிக்க வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (nameConstant$(ConstIndex)), group (UserConstants)
en: Name of the user programmable constants.
ta: பயனர் நிரல் செய்யக்கூடிய மாறிலிகளின் பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (valueConstant$(ConstIndex)), group (UserConstants)
en: List of user programmable constants
ta: பயனர் நிரல் எழுதக்கூடிய மாறிலிகளின் பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, hexRadio)
en: Switch base to hexadecimal.
ta: அடிப்படையை பதினறுமத்திற்கு மாற்று

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, decRadio)
en: Switch base to decimal.
ta: அடிப்படையை தசமத்திற்கு மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, decRadio)
en: &Dec
ta: &தசம

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, octRadio)
en: Switch base to octal.
ta: அடிப்படையை எண்மத்துக்கு மாற்று

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, binRadio)
en: Switch base to binary.
ta: அடிப்படையை இருமத்திற்கு மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, binRadio)
en: &Bin
ta: &இரும

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbCSt)
en: Clear data store
ta: தகவல் சேமிப்பை காலிசெய்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbOR)
en: Bitwise OR
ta: பிட்வைஸ் OR

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbHyp)
en: Hyperbolic mode
ta: அதிபரவளைய மாதிரி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbRsh)
en: Right bit shift
ta: வலது பிட்டை தள்ளு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbXOR)
en: Bitwise XOR
ta: பிட்வைஸ் XOR

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbAND)
en: Bitwise AND
ta: பிட்வைஸ் AND

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbLsh)
en: Left bit shift
ta: இடது பிட்டை தள்ளு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbCmp)
en: One's complement
ta: ஒரு தடவை சேர்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbPercent)
en: Percent
ta: விழுக்காடு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbDivision)
en: Division
ta: வகுத்தல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbMultiplication)
en: Multiplication
ta: பெருக்கல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbEqual)
en: Result
ta: முடிவு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbPeriod)
en: Decimal point
ta: பதின்மப் புள்ளி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbAllClear)
en: Clear all
ta: அனைத்தையும் துடை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbMemRecall)
en: Memory recall
ta: நினைவகத்தை பெறு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KCalcButton, pbPlusMinus)
en: Change sign
ta: குறியை மாற்று

en: Write display data into memory
ta: நினைவகத்துக்குள் காட்சி தரவை எழுது

en: Set Name
ta: பெயரை அமைக்கவும்

en: Choose From List
ta: பட்டியலில் இருந்து தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: New Name for Constant
ta: மாறிலிக்கான புதிய பெயர்

en: New name:
ta: புதிய பெயர்:

en: Mathematics
ta: கணிதம்

en: Atomic && Nuclear
ta: அணுசக்தி && கரு

en: Gravitation
ta: ஈர்ப்பு

note: i18n: tag constant attribute name
en: Euler Number
ta: யுலர் எண்

note: i18n: tag constant attribute name
en: Light Speed
ta: வெளிச்சத்தின் வேகம்

note: i18n: tag constant attribute name
en: Planck's Constant
ta: ப்ளான்க்ஸ் மாறிலி

note: i18n: tag constant attribute name
en: Earth Acceleration
ta: பூமி வேகம்

note: i18n: tag constant attribute name
en: Elementary Charge
ta: தொடக்க சேமிப்பு

note: i18n: tag constant attribute name
en: Impedance of Vacuum
ta: வெற்றிடத்தின் வேகக்குறைப்பு

note: i18n: tag constant attribute name
en: Fine-Structure Constant
ta: நல்ல-அமைப்பு மாறிலி

note: i18n: tag constant attribute name
en: Permeability of Vacuum
ta: வெற்றிடத்தின் ஊடுருவல்

note: i18n: tag constant attribute name
en: Boltzmann Constant
ta: போல்ட்ஸ்மான் மாறிலி

note: i18n: tag constant attribute name
en: Atomic Mass Unit
ta: அணுசக்தி மொத்த தொகுதி

note: i18n: tag constant attribute name
en: Molar Gas Constant
ta: மோலர் காஸ் மாறிலி

note: i18n: tag constant attribute name
en: Stefan-Boltzmann Constant
ta: ஸ்டெஃபன் - போல்ட்ஸ்மன் மாறிலி

note: i18n: tag constant attribute name
en: Avogadro's Number
ta: அவோகட்ரோஸ்ன் எண்
